Tutorial DannyTuanYT | Bài 05 – Kiếm 4000 giờ xem & 1000 Subscribe ?

DannyTuan

Verified
Reactions
2,049
MR
0.017
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Xem qua các bài học trước thì bây giờ vấn đề khó khăn nhất mà chúng ta gặp phải đó là làm thế nào để có được 4000 giờ xem & 1000 Subscribe theo quy định của Youtube. Như ở bài số 3, mình có đề cập rất rõ bao gồm 3 cách mà bạn có thể kiếm được 4000 giờ xem & 1000 Subscribe.

Riêng cách thứ 3 là đi mua kênh youtube đã bật kiếm tiền sẵn. Nên mình sẽ không đề cập đến cách đó trong bài viết này nữa nhé. Riêng 2 cách còn lại. Mình sẽ đi chi tiết cho các bạn.

Không bỏ vốn. Tự lực cánh sinh

Đối với những bạn mới tham gia vào con đường kiếm tiền với Youtube thì 4000 giờ và 1000 lượt đăng ký là rào cảng lớn nhất để kênh của bạn có thể kiếm tiền, hiểu được khó khăn của các bạn, nhiều nhà phát triển ứng dụng đã cho ra đời những ứng dụng chéo view youtube với nhau. Từ sử dụng nền tảng web browser, đến app android, ios,…​

Miễn phí 4000 giờ xem cho YOUTUBE
  • Hiện tại có rất nhiều website, apps cho phép bạn có thể exchange views với nhau. Mình chưa có thời gian thử nghiệm hết tất cả. Nhưng qua tìm hiểu những bạn đã bỏ thời gian ra kiểm chứng, thì mình xin nêu lên 1 vài website, apps mà bạn có thể kiếm được miễn phí 4000 giờ xem youtube.
  • Cách thức hoạt động : Bạn tiến hành đăng ký tài khoản, sau đó tải ứng dụng của họ về và khởi chạy ứng dụng. Sau mỗi lượt views, bạn sẽ nhận lại được điểm thưởng. Bạn sử dụng điểm thưởng này để tăng view cho view Youtube của mình. Phần mềm chạy hoàn toàn tự động.
  1. Kiếm 4000 giờ xem trên máy tính :
  2. Kiếm 4000 giờ xem trên điện thoại :

Mua 4000 Giờ Xem Youtube
Đối với việc mua giờ xem cho youtube. Thường thì các nhà cung cấp sẽ yêu cầu bạn làm ra những video có thời gian cao. Trung bình từ 120 phút đến 600 phút ( 2 tiếng đến 10 tiếng ). View này khi mua, sẽ khuyến mại thêm like cho video của bạn. Hiện tại mình chỉ dùng ở 2 website này nên nếu bạn nào có website khác mà chất lượng tốt thì comment cho mọi người cùng tham khảo nhé.​

ViewYT
  • Có nhiều loại View. Bao gồm cả view đến từ Mobile.
  • Hỗ trợ view từ nguồn MXH, từ Adwords,….
  • Giá trung bình : 1.2$ đến 3$ (cho 1000 views)
  • Link ref : https://viewyt.com/ref/hyrpz
  • Link no-ref : https://viewyt.com/
1 Đàn Gà
  • Giá trung bình : 1.5$ đến 3.5$ (cho 1000 views)
  • Link : http://1dg.me
Mua 1000 Subscribe cho Youtube

ViewYT
  • Server 1 Youtube Subscriber :
    • Loại sub này phù hợp với những kênh còn thiếu sub sẽ nhanh hơn. Nên chạy thêm 10-20 sub để tránh tụt nhẹ.
    • Sub sẽ không hiện Bộ đếm ban đầu nếu 0 sub hoặc ẩn sub, trong trường hợp sub ko đếm chúng tôi sẽ mặc định là 0 sub.
    • Nick thật. Bảo hành 30 ngày từ khi đơn hàng hoàn thành ( kênh đủ số sub, hiện tại có một số trường hợp đơn hàng không chuyển trạng thái khi chạy 1000 sub trở lên, chúng tôi sẽ mặc định đơn hàng hoàn thành trong 40 ngày kể từ khi đặt sub và tiến hành bảo hành từ thời điểm sau 40 ngày áp dụng cho đơn hàng đặt 1000 sub. )
    • Tốc độ 20-50 sub/ngày ( tốc độ chậm )
    • Sub có thể tụt từ 1->5
    • Giá tiền : 15.6$ cho 1000 Subscribe
  • Server 2 Youtube Subscriber :
    • Bạn nên chạy dịch vụ này 2 lần theo tỷ lệ sub ( 500 – 500, 6:4. 7:3. 8:2 ) để tránh kẹt sub. Nếu chạy 1000 sub dịch vụ này có thể bị kẹt sub khi đạt số lượng từ 800 sub trở lên.
    • Loại sub này đã vượt qua được đợt quét sub gần đây nhất ( 05-03-2019 )
    • Sub chất lượng cao ( 100% sub thật )
    • Tốc độ:100 sub/ngày
    • Bảo hành 30 ngày
    • Sub có thể tụt 1-10%
    • Giá tiền : 32.5$ cho 1000 Subscribe
1 Đàn Gà
  • Sub thật
  • Tốc độ 200-300 subs/day
  • Giá tiền : 30$ cho 1000 Subscribe.

mua view thì để video ở chế độ công khai hay không công khai vậy anh?

Xem qua các bài học trước thì bây giờ vấn đề khó khăn nhất mà chúng ta gặp phải đó là làm thế nào để có được 4000 giờ xem & 1000 Subscribe theo quy định của Youtube. Như ở bài số 3, mình có đề cập rất rõ bao gồm 3 cách mà bạn có thể kiếm được 4000 giờ xem & 1000 Subscribe.

Riêng cách thứ 3 là đi mua kênh youtube đã bật kiếm tiền sẵn. Nên mình sẽ không đề cập đến cách đó trong bài viết này nữa nhé. Riêng 2 cách còn lại. Mình sẽ đi chi tiết cho các bạn.

Không bỏ vốn. Tự lực cánh sinh

Đối với những bạn mới tham gia vào con đường kiếm tiền với Youtube thì 4000 giờ và 1000 lượt đăng ký là rào cảng lớn nhất để kênh của bạn có thể kiếm tiền, hiểu được khó khăn của các bạn, nhiều nhà phát triển ứng dụng đã cho ra đời những ứng dụng chéo view youtube với nhau. Từ sử dụng nền tảng web browser, đến app android, ios,…​

Miễn phí 4000 giờ xem cho YOUTUBE
  • Hiện tại có rất nhiều website, apps cho phép bạn có thể exchange views với nhau. Mình chưa có thời gian thử nghiệm hết tất cả. Nhưng qua tìm hiểu những bạn đã bỏ thời gian ra kiểm chứng, thì mình xin nêu lên 1 vài website, apps mà bạn có thể kiếm được miễn phí 4000 giờ xem youtube.
  • Cách thức hoạt động : Bạn tiến hành đăng ký tài khoản, sau đó tải ứng dụng của họ về và khởi chạy ứng dụng. Sau mỗi lượt views, bạn sẽ nhận lại được điểm thưởng. Bạn sử dụng điểm thưởng này để tăng view cho view Youtube của mình. Phần mềm chạy hoàn toàn tự động.
  1. Kiếm 4000 giờ xem trên máy tính :
  2. Kiếm 4000 giờ xem trên điện thoại :

Mua 4000 Giờ Xem Youtube
Đối với việc mua giờ xem cho youtube. Thường thì các nhà cung cấp sẽ yêu cầu bạn làm ra những video có thời gian cao. Trung bình từ 120 phút đến 600 phút ( 2 tiếng đến 10 tiếng ). View này khi mua, sẽ khuyến mại thêm like cho video của bạn. Hiện tại mình chỉ dùng ở 2 website này nên nếu bạn nào có website khác mà chất lượng tốt thì comment cho mọi người cùng tham khảo nhé.​

ViewYT
  • Có nhiều loại View. Bao gồm cả view đến từ Mobile.
  • Giá trung bình : 1.2$ đến 3$ (cho 1000 views)
  • Link ref : https://viewyt.com/ref/hyrpz
  • Link no-ref : https://viewyt.com/
1 Đàn Gà
  • Giá trung bình : 1.5$ đến 3.5$ (cho 1000 views)
Mua 1000 Subscribe cho Youtube

ViewYT
  • Server 1 Youtube Subscriber :
    • Loại sub này phù hợp với những kênh còn thiếu sub sẽ nhanh hơn. Nên chạy thêm 10-20 sub để tránh tụt nhẹ.
    • Sub sẽ không hiện Bộ đếm ban đầu nếu 0 sub hoặc ẩn sub, trong trường hợp sub ko đếm chúng tôi sẽ mặc định là 0 sub.
    • Nick thật. Bảo hành 30 ngày từ khi đơn hàng hoàn thành ( kênh đủ số sub, hiện tại có một số trường hợp đơn hàng không chuyển trạng thái khi chạy 1000 sub trở lên, chúng tôi sẽ mặc định đơn hàng hoàn thành trong 40 ngày kể từ khi đặt sub và tiến hành bảo hành từ thời điểm sau 40 ngày áp dụng cho đơn hàng đặt 1000 sub. )
    • Tốc độ 20-50 sub/ngày ( tốc độ chậm )
    • Sub có thể tụt từ 1->5
    • Giá tiền : 15.6$ cho 1000 Subscribe
  • Server 2 Youtube Subscriber :
    • Bạn nên chạy dịch vụ này 2 lần theo tỷ lệ sub ( 500 – 500, 6:4. 7:3. 8:2 ) để tránh kẹt sub. Nếu chạy 1000 sub dịch vụ này có thể bị kẹt sub khi đạt số lượng từ 800 sub trở lên.
    • Loại sub này đã vượt qua được đợt quét sub gần đây nhất ( 05-03-2019 )
    • Sub chất lượng cao ( 100% sub thật )
    • Tốc độ:100 sub/ngày
    • Bảo hành 30 ngày
    • Sub có thể tụt 1-10%
    • Giá tiền : 32.5$ cho 1000 Subscribe
1 Đàn Gà
  • Sub thật
  • Tốc độ 200-300 subs/day
  • Giá tiền : 30$ cho 1000 Subscribe.
anh cho em xin link fb ạ

mua view thì để video ở chế độ công khai hay không công khai vậy anh?
Để Private cũng được miễn nó check đc view của bạn.

Cái trang qqtube đâu có cày view free được nhỉ ?

Cho hỏi nếu chia ra 5 video 1 tiếng r mua mỗi cái 1k view thì có nhanh hơn không? chứ 1 video 200 - 400 view/ngay mà muốn lên 4h thì cả tháng :v

Cho hỏi nếu chia ra 5 video 1 tiếng r mua mỗi cái 1k view thì có nhanh hơn không? chứ 1 video 200 - 400 view/ngay mà muốn lên 4h thì cả tháng :v
Được nha bạn !

Để Private cũng được miễn nó check đc view của bạn.

Cái trang qqtube đâu có cày view free được nhỉ ?
Để Unpublish chứ sao để Private. Hehe Để Private thì đâu có ai xem được video.
QQTube nó bỏ chức năng đó rồi nhĩ? Để edit lại cái. Thanks bro !
Hỗm nay cũng lâu rồi không ghé thăm nó nên không thấy nó bỏ cái đó đi rồi.

Được nha bạn !

Để Unpublish chứ sao để Private. Hehe Để Private thì đâu có ai xem được video.
QQTube nó bỏ chức năng đó rồi nhĩ? Để edit lại cái. Thanks bro !
Hỗm nay cũng lâu rồi không ghé thăm nó nên không thấy nó bỏ cái đó đi rồi.
chạy 4k giờ xem ở 1dg thì chọn vào phần view đề xuất 1gd à anh?

Mong ad xem xét làm 1 bài riêng hướng dẫn anh em chi tiết hơn để bkt cho kênh vì hiện tại rất khó bkt. Ví dụ nên chọn chủ đề nào ( chủ đề nào dễ bật chủ đề nào khó bkt ), nên nối ga trước hay sau khi đủ đk 1000sub và 4k h...

Mong ad xem xét làm 1 bài riêng hướng dẫn anh em chi tiết hơn để bkt cho kênh vì hiện tại rất khó bkt. Ví dụ nên chọn chủ đề nào ( chủ đề nào dễ bật chủ đề nào khó bkt ), nên nối ga trước hay sau khi đủ đk 1000sub và 4k h...
=)) cái đấy thì phải tự suy nghĩ chứ nhờ :v chỉ vậy thì mấy kênh bkt rồi mất giá sao :v

Chưa làm yt nhưng cho góp ý

4000 h view ----> upload video 2-10h càng lâu càng tốt rồi mua view
1000 sub-----> thấy bảo tạo profile sexy beauty girl rồi vào channel phim mấy anh ấn độ comment muốn làm quen sub lên vù vù sau đó có sub rồi thì đổi tên làm việc khác:D

Chưa làm yt nhưng cho góp ý

4000 h view ----> upload video 2-10h càng lâu càng tốt rồi mua view
1000 sub-----> thấy bảo tạo profile sexy beauty girl rồi vào channel phim mấy anh ấn độ comment muốn làm quen sub lên vù vù sau đó có sub rồi thì đổi tên làm việc khác:D
method bên blackhatworld phải k bác =)) e thử cmt mấy video của mấy anh ấn đụ thôi mà cũng có sub nhanh phết =))

cho mình hỏi kiếm view trên hitleap và ytmonster có an toàn ko
xin cám ơn

điều kiện 4000 giờ và 1000 lượt đăng ký trong 1 tháng hay ko kể thời gian vậy ạ
Trong vòng 12 tháng gần nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo