Tutorial DannyTuanYT | Bài 03 – Bật kiếm tiền kênh Youtube 2019

Status
Not open for further replies.
hiện tại bây giờ nếu bỏ vốn tăng sub có chổ nào uy tín không bạn, cãm ơn!

hiện tại bây giờ nếu bỏ vốn tăng sub có chổ nào uy tín không bạn, cãm ơn!
Bạn xem ở bài 4 5 nha !

Bạn xem ở bài 4 5 nha !
a ơi rep hộ e :(
Cảm ơn a. Hiện tại em làm content nên tiền kiếm đc khá ít, view thì 48h chỉ dc khoảng 8k , e muốn tăng thu nhập thì có nên ko hay với kênh thấp như thế vẫn nên chiến GA ?
Nếu chiến NET thì a cảm thấy hiện tại e phù hợp với Net nào ạ?
Mong anh trả lời ^^

a ơi rep hộ e :(
Thật sự mà nói thì mình không khuyến khích theo NET. Cứ GA mà làm nha bạn. Tuy là RPM có cao hơn chút nhưng về vấn đề điều kiện vào NET & nhiều thứ khác thì cá nhân mình vẫn thích theo GA hơn.

Tuy nhiên nếu bạn muốn theo NET. Bạn có thể thử Freedom & Yeah1 nha.

Thật sự mà nói thì mình không khuyến khích theo NET. Cứ GA mà làm nha bạn. Tuy là RPM có cao hơn chút nhưng về vấn đề điều kiện vào NET & nhiều thứ khác thì cá nhân mình vẫn thích theo GA hơn.

Tuy nhiên nếu bạn muốn theo NET. Bạn có thể thử Freedom & Yeah1 nha.
Cảm ơn a nha.
Yeah1 thì thôi coi như ko care nữa, còn chủ yếu e muốn tăng doanh thu nhờ RPM của net thôi chứ ko thì vẫn GA cũng dc.

xin chào, mình có kênh âm nhạc trên youtube, cho mình hỏi có dc bật kiếm tiền ko? hay có bị bản quyền âm thanh gì gì ko ạ?

xin chào, mình có kênh âm nhạc trên youtube, cho mình hỏi có dc bật kiếm tiền ko? hay có bị bản quyền âm thanh gì gì ko ạ?
Bạn có nắm bản quyền âm thanh và hình ảnh video hay không? Nếu nó không thuộc của bạn thì chắc chắn không đủ điều kiện bật kiếm tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week