Referrer [DannyTuan] - Tuyển Ref chiến site Nga bằng cách làm nhiệm vụ

Status
Not open for further replies.
moi ngay chi rut dc 100rup ha chu thot
Uhm bạn. Nếu muốn kiếm nhiều tiền hơn. Bạn nên dùng 2acc. Làm acc thứ nhất đạt 100Rub rùi rút về. Sau đó reset Modem + xoá cookies. Login acc 2 làm tiếp.

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

có ai làm đc job này ko 347 121, job này chắc khó vì ko có trong list của chủ theard
Job này cũng đơn giản thôi bạn. Nhưng mình chưa liệt kê ra vì nó nằm ở trang 20 mấy đó. Mình chỉ liệt kê 7trang đầu thôi. :D

job 154 950 đã đc thay thế = 302 478

---------- Post added at 11:55 AM ---------- Previous post was at 11:53 AM ----------

Uhm bạn. Nếu muốn kiếm nhiều tiền hơn. Bạn nên dùng 2acc. Làm acc thứ nhất đạt 100Rub rùi rút về. Sau đó reset Modem + xoá cookies. Login acc 2 làm tiếp.

---------- Post added at 11:47 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

Job này cũng đơn giản thôi bạn. Nhưng mình chưa liệt kê ra vì nó nằm ở trang 20 mấy đó. Mình chỉ liệt kê 7trang đầu thôi. :D
lạ nhỉ, job này nằm ở mấy trang đầu của mình

Update 2 cái proof mới. Còn mấy cái nữa mà lười chụp quá. Up vài cái cho mọi người hăng làm thôi :binhsua58:
Cùng nhau kiếm tiền xài tết này nào. :binhsua57:

gio minh reset modum xoa cookie roi dang ky them nick khac lam ref cho ban lieu no co ban ip luon ko vay @@

gio minh reset modum xoa cookie roi dang ky them nick khac lam ref cho ban lieu no co ban ip luon ko vay @@
Không đâu bạn. Nếu reset Modem + clean history thì chả còn gì sợ nó :d
Nhưng nên cẩn thận lúc login nick này và nick kia nha.

nghia la login giua 2 nick thi phai co reset modum +xoa lich su dung hok? 2 nick add vao chung 1 WMR duoc chu khoi phai dang ky lai?

nghia la login giua 2 nick thi phai co reset modum +xoa lich su dung hok? 2 nick add vao chung 1 WMR duoc chu khoi phai dang ky lai?
Uhm bạn. Khi login giữa 2 nick phải reset modum + xoá history.
Và 2 nick không dùng chung 1 ví Webmoney hay WMR được bạn.
Nó quản lý user theo số WMID. Nên mỗi acc là 1 WMID (ví web money).

---------- Post added at 12:14 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

Uhm bạn. Khi login giữa 2 nick phải reset modum + xoá history.
Và 2 nick không dùng chung 1 ví Webmoney hay WMR được bạn.
Nó quản lý user theo số WMID. Nên mỗi acc là 1 WMID (ví web money).

oh,vay phai dang ky them 1 tai khoan wmid nua,dang ky bang Gmail ha ban? ban co xai 2 nick ko vay@@

oh,vay phai dang ky them 1 tai khoan wmid nua,dang ky bang Gmail ha ban? ban co xai 2 nick ko vay@@
Uhm. Mình dùng 2 nick. Mỗi ngày làm 1nick đạt 100Rub rùi rút về làm tiếp.

Có cách nào tìm job và vào link job đó không nhỉ. Mình tìm được nhưng nhấn vào link đó ko dc

Đó là những Job hết Balance. Bạn cứ tìm Job khác làm tiếp nha

Up cho buổi tối nào. Mới học về hic hic :binhsua155:

MÌnh đã Test rồi không tạo 2 nick cùng 1 máy được đâu. Các bạn có thử lầy 1 acc mình tạo máy ở nhà đi ra ngoài tiệm Net Login vào thử đi nó sẽ hỏi câu hỏi bí mật. Nên không tạo 2 nick trên 1 máy được đâu mình đã làm thử rồi bị khóa cả 2 acc gồm 1 acc cũ và acc mới tạo

Xin lỗi mọi người nhiều. Acc của mình đã bị band. Mà không hiểu lý do tại sao bị band nữa. Có thể do ông bạn cùng nhà trọ làm chưa fake ip cũng không rõ.

Như trên hình, mọi người là ref của mình đều biết số WMID của mình nên có thể xác nhận số WMID trong hình là của mình. Và đã bị Band rùi.
Giờ muốn refback cho ref cũng không biết mỗi người bao nhiêu. Và tiền trong tk của mình vẫn còn trên 200Rub chưa rút ra được.

Vì thế những bạn là ref của mình có update ở #1.
Mình sẽ bồi hoàn mỗi người 5Rub tại Topic này : http://mmo4me.com/showthread.php?39...ref-dang-chie-n-site-WEB-IP-vo-i-mi-nh-/page2

Thành thật xin lỗi mọi người và cám ơn mọi người đã làm ref cho mình. Nếu bạn nào tin tưởng mình. Thì lập nick khác chiến ref tiếp cùng mình. Mình refback 100% luôn. 1 lần nữa xin lỗi mọi người rất nhiều.

Chia buồn cũng chủ thớt. Mình đã nêu lý do ở trên đó. Khuyến cáo không chơi 2 acc nha

Đây là email mình gửi support xin mở band.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,398
170,504
Latest member
lovebobovn9292

Most viewed of week

Most viewed of week