Ask Daniel Negreanu đánh hand này thế nào ?

tuananhbui86

Junior
Reactions
6
MR
0.000

Chào các bác, các bác đánh hand này thế nào thế ?

Nhìn bề ngoài thì có vẻ như ván này thua rất bình thường vì nó hơi hơi giống bị setup. Tuy nhiên, các cao thủ chắc chắn sẽ đánh khác mình. Em nghĩ em nên fold ở river do ở vòng turn đối thủ donk *** pot size là có biến rồi, thêm vào đó vòng river là *** 3/4 pot nữa nên chắc chắn có từ set trở lên.

Rất mong được các cao thủ góp ý về cách đánh hand này. Xin cảm ơn :)

Đánh nhỏ thế này thì hên xui thôi,fish nhiều, đánh chả khá dc đâu, nạp chục củ đánh bự lên.mới khá dc :3 :3 :3

Không hiểu ý bác lắm, em mới biết chơi nên tưởng phải đánh nhỏ để học chứ ? Mà Fish nhiều thì tưởng tốt chứ bác. Nạp chục củ vào đánh bàn to hơn trong khi chơi chưa giỏi, bàn ít fish thì chết chắc rồi còn gì bác :D

ThanhNamn

Senior
Reactions
114
MR
0.001
X.com
Cầm 2 pair call ở turn là ổn rồi, còn river thì phải dựa vào thông tin đối thủ nữa mới cho ra quyết định tốt được. Nhưng trong trường hợp bị đối thủ donk *** và lead ở turn và river thì phải thật cẩn thận, ít thì nó cũng 2 pair hoặc hit set , cảm thấy hand mình ko phải mạnh nhất thì nên fold. Dù sao thì hand kiểu này cũng khá là khó chơi :D

sasura

Expert
Reactions
1,297
MR
16.151
$75.00
Bạn đánh hiền quá, 6 max AJ ở Dealer mà ko dám 3 *** cái thằng CO open raise ở vòng preflop. Còn mấy ván trước thấy nó lì lợm thì 3bet preflop to vào. 1vs1 AJ mà sợ gì.

Thấy mấy bài trước của bạn post trong forum nói thật bạn đánh Passive quá. Đã chơi Tight thì cứ Aggressive.

Last edited:
Bạn đánh hiền quá, 6 max AJ ở Dealer mà ko dám 3 *** cái thằng CO open raise ở vòng preflop. Còn mấy ván trước thấy nó lì lợm thì 3bet preflop to vào. 1vs1 AJ mà sợ gì.

Thấy mấy bài trước của bạn post trong forum nói thật bạn đánh Passive quá. Đã chơi Tight thì cứ Aggressive.

Mình mới biết chơi, còn phải học hỏi nhiều lắm. Cảm ơn bạn đã góp ý.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,234
Latest member
vuicode

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week