Danh sách các trang kiếm tiền trên mạng về tài khoản webmoney rất uy tín

huyle2103

Junior
Reactions
56
MR
0.021
Danh sách các trang kiếm tiền trên mạng bằng hình thức Paid to Click (PTC) về tài khoản webmoney uy tín, đều đã nhận được thanh toán:

1. Kiếm tiền với Seo.sprint. Xem hướng dẫn tại đây

2. Kiếm tiền với Cashtaller.ru: Min Pay : 5wmr ; Mail : 0.06 - 0.1wmr; Surf : 0.001 - 0.004 USD; Jobs:0.12 - 5 USD (>5000 Job); Ref click : 5 level (10%-5%-2%-1%-1%). Click hình sau để đăng ký

Xem hướng dẫn tại đây

3. Kiếm tiền với Web-ip.ru: Thu nhập chủ yếu từ làm nhiệm vụ. Bạn có thể kiếm 20.000 đồng/giờ. Click hình dưới để đăng ký hoặc xem hướng dẫn tại đây

4. Kiếm tiền với Vip-prom.net: Tương tự như Seo.sprint, Click hình dưới để đăng ký.

5. Kiếm tiền với Wmrub.com: Tương tự như Seo.sprint, Click hình dưới để đăng ký.

Chú ý: Các bạn có gì vướng mắc trong làm nhiệm vụ với cashtaller có thể chat trực tiếp với mình qua nick yahoo: huyle2103

Last edited by a moderator:
xin hỏi với số trang thế này bác kiếm dc bao nhiuê tiền 1 ngày :binhsua31:

xin hỏi với số trang thế này bác kiếm dc bao nhiuê tiền 1 ngày :binhsua31:

Cái đó còn tùy sự chăm chỉ của bạn. mỗi ngày bạn bỏ ra 3 tiếng cũng đc 60K, vì các nhiệm vụ được lặp lại sau mỗi ngày nên rất dễ. Trong đó Seo.sprint, web-ip bạn sẽ nhận đc tiền ngay sau khi yêu cầu thanh toán. Cashtaller thì chậm hơn, khoảng 2-3 ngày nhưng công việc lại rất nhiều. Ở đây mình mới hướng dẫn 3 trang, các trang khác bạn tự tìm hiểu nhé

Cái đó còn tùy sự chăm chỉ của bạn. mỗi ngày bạn bỏ ra 3 tiếng cũng đc 60K, vì các nhiệm vụ được lặp lại sau mỗi ngày nên rất dễ. Trong đó Seo.sprint, web-ip bạn sẽ nhận đc tiền ngay sau khi yêu cầu thanh toán. Cashtaller thì chậm hơn, khoảng 2-3 ngày nhưng công việc lại rất nhiều. Ở đây mình mới hướng dẫn 3 trang, các trang khác bạn tự tìm hiểu nhé

3 tiếng mới dc 60k á :m020: thôi về làm zeek thôi, với 3 tiếng chắc post ad dc 100 acc :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week