Danh sách các trang Kiếm tiền bằng Like Facebook uy tín nhất Việt Nam

esco

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Danh sách các trang Kiếm tiền bằng Like Facebook uy tín nhất Việt Nam, đã được kiểm chứng và có các bằng chứng đã nhận tiền, bạn hãy đăng ký ngay hôm nay các trang Kiếm tiền online hot nhất và nhanh nhất này nhé, công việc chỉ là nhấn like trên facebook, google, twitter… có bằng chứng thanh toán
Để chơi trang nầy bạn phải đăng ký tài khoản : facebook.com, google, twitter

Những công việc đơn giản này không tốn nhiều công sức và thời gian, có thể giúp bạn kiếm được số tiền kha khá hoặc số Like kha khá cho fanpage của bạn.

1. tanglike

Trang này có cơ chế thưởng cho thành viên lớn gấp đôi thậm chí gấp 3 các trang khác, lượng thành viên lại đông đảo, trả tiền đúng hẹn và an toàn hơn, yên tâm hơn.

Cơ chế rút tiền: TangLike.com.vn cho phép bạn rút tiền từ ngày 1-10 hàng tháng thông qua tài khoản Bảo Kim, thẻ điện thoại hoặc chuyển khoản qua tài khoản ngân hàng Vietcombank, Techcombank.

Ngoài việc kiếm tiền trang website TangLike.com.vn bạn có thể Tăng Like Facebook, tăng like Fanpage giúp bạn có nhiều khách hàng trên trang mạng xã hội của công ty bạn giúp việc bán hàng trở lên dễ dàng hơn.

Xin nhắc lại các bạn để đăng ký kiếm tiền Online mời bạn click vào link này Tăng Like Facebook miễn phí, Tăng Like Fanpage, Trao đổi Tăng Like để ủng hộ tôi bạn không mất gì cả coi như cũng là cách để bạn cảm ơn tôi vì tôi đã viết bài này và bạn tìm thấy tôi.

Các bạn có thể đăng kí tài khoản tại đây: Đăng ký

2. Muabanlike
Sau khi đăng ký là add page bước này là thêm website , fanpage,... của bạn để các bạn khác có thể thao tác được bước này là bạn muốn trang wed của bạn được nổi trội trên facebook, google, twitter… nhờ người khác nhấn like hoặc followers… bước này không làm cũng không sau.
Chú ý ở phần thứ 2 chọn thể loại bạn cần chọn cho phù hợp.
Kiếm tiền với muabanlike.com
Bạn nhấn vào mục số 1 màu vàng , bên mục số 2 là phần kiếm điểm mỗi một hình có số điểm trên đó , khi nhấn vào hình bất kỳ hình nào nó sẽ hiện ra một trang facebook, google, twitter… tương ứng khi bạn chọn ở mục 1. Sao đó nhấn vào like hoặc followers… tùy vào bạn chọn ở mục 1.
Đăng ký tại
Muabanlike

3. ABC like

Xem ảnh lớn click vào đây

cách chơi tương tự các site trên, 2000 coins/ 20.000 VNĐ
Đăng ký tại đây

kiếm tiền bằng cách like Facebook, Like Twitter, Youtube.....
Bước 1:
Vào link mình chia sẻ
Bước 2:
Đăng kí một tài khoản và đăng nhập luôn, đăng nhập tài khoản facebook,
chọn những cách kiếm coins bằng fb

Bạn chọn Like Facebook. Sau khi vào bạn sẽ thấy những trang cần được like
bấm vào nút like, một tab mới sẽ hiện ra chứa page fb cần like, bạn chỉ cần like rồi tắt đi là được tính điểm.
theo dõi và share cũng tương tự. Ngoài ra các bạn có thể kiếm coins bằng cách vào mục Traffic exchange, phần này tự động kiếm coins cho bạn.

điểm sẽ cập nhật ngay sau khi thông báo bạn đã like thành công

khi đã đủ lượng điểm nhất định, bạn vào Rút tiền, chọn tab đổi coins sang tiền mặt (2000 coins = 1$)
Khi Tiền mặt của bạn đủ 2$ thì có thể rút về các ngân hàng Online hoặc thẻ điện thoại..

Đăng ký tại đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,360
170,485
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back