Announce Danh Sách Các Nhà Hảo Tâm Từ 2014-2020

tụi mình mới nhận được 300k của bác locvinhsu ,mình đã update tên bác vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,thanks bác locvinhsu nhiều ,chúc bác mua may bán đắt làm ăn phát tài nhé :D

tụi mình vừa nhận được 150k của link88 và 1t của duongmquyen1 cảm ơn 2 bạn ,mình đã update tên 2 bạn vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,thanks 2bajn nhiều ,chúc 2 bạn mua may bán đắt làm ăn phát tài nhé

tụi mình vừa nhận được 150k của link88 và 1t của duongmquyen1 cảm ơn 2 bạn ,mình đã update tên 2 bạn vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,thanks 2bajn nhiều ,chúc 2 bạn mua may bán đắt làm ăn phát tài nhé
Đã triển khai quỹ của tháng 12 hì.

Đã triển khai quỹ của tháng 12 hì.
chưa em,a đợi khi nào có video rồi a mới mở topic ủng hộ tháng 12 nhưng mà anh em nào có lòng muốn đóng góp thì a vẫn cập nhật vào danh sách ủng hộ tháng 12 :D

chưa em,a đợi khi nào có video rồi a mới mở topic ủng hộ tháng 12 nhưng mà anh em nào có lòng muốn đóng góp thì a vẫn cập nhật vào danh sách ủng hộ tháng 12 :D
Còn em triển khai trên web cho anh luôn rồi hì.

tụi mình mới nhận được 2t của bác ozcoder,mình đã update tên bác vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,thanks bác nhiều ,chúc bác mua may bán đắt làm ăn phát tài nhé

tụi mình mới nhận được 100k từ số TK 0103241678 - VUONG KIM CHAU thanks bạn đã ủng hộ ,mình đã update tên bạn vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,thanks bạn nhiều ,chúc bạn mua may bán đắt làm ăn phát tài nhé

tụi mình mới nhận được 100k từ số TK 0103241678 - VUONG KIM CHAU thanks bạn đã ủng hộ ,mình đã update tên bạn vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,thanks bạn nhiều ,chúc bạn mua may bán đắt làm ăn phát tài nhé
hơ, e tưởng nó ko send tên chứ ai ngờ nó dính tên em lun @@. Thôi anh chuyển tên em thành cái nick 4rum dùm em, xóa tên trên dùm em ^^!. Để tên thật thấy kỳ kỳ

hơ, e tưởng nó ko send tên chứ ai ngờ nó dính tên em lun @@. Thôi anh chuyển tên em thành cái nick 4rum dùm em, xóa tên trên dùm em ^^!. Để tên thật thấy kỳ kỳ
a chờ 1 hồi mà không thấy ai nói gì nên a mới update tên đó,a đã fix lại tên suzune trong danh sách rồi,thanks em nhiều nha :D

tụi mình vừa nhận được của maxryan9999 : 191k520 ,mình đã update tên bạn vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,chúc bạn vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc,kiếm được nhiều tiền nhé :D

tụi mình vừa nhận được của maxryan9999 : 191k520 ,mình đã update tên bạn vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,chúc bạn vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc,kiếm được nhiều tiền nhé :D
Trúng y vị trí số 9 luôn đẹp quá trời 5 con 9 :D Tháng sau phải đăng kí dành slot này mới được ^^ :p
9 maxryan9999 : 191k520

Max

Trúng y vị trí số 9 luôn đẹp quá trời 5 con 9 :D Tháng sau phải đăng kí dành slot này mới được ^^ :p
9 maxryan9999 : 191k520

Max
tháng sau góp 999k999 luôn thì càng đẹp hơn :D

tháng sau góp 999k999 luôn thì càng đẹp hơn :D
m trích theo % của hệ thống thôi , nên có thể tháng ít tháng nhiều . Không biết là đóng góp ít có sao không nhỉ :) Hỏi thật tại tính m thật thà v toàn bảo thế :D

Max

tụi mình vừa nhận được 50k của offerstart ,mình đã update tên bạn vào danh sách ủng hộ tháng 12 ,chúc bạn vui vẻ ,mạnh khỏe ,hạnh phúc,kiếm được nhiều tiền nhé
m trích theo % của hệ thống thôi , nên có thể tháng ít tháng nhiều . Không biết là đóng góp ít có sao không nhỉ :) Hỏi thật tại tính m thật thà v toàn bảo thế :D

Max
của ít lòng nhiều bao nhiêu cũng nhận ,bao nhiêu cũng quý ,nhiều thì mua được cái áo ấm,ít thì mua được gói mì tôm ,ít nữa thì mua được viên thuốc ,cho nên bao nhiêu cũng quý hết ,cũng nhận hết :D

Max
ko sao đâu anh, chủ yếu là ở tấm lòng thôi anh, em thì còn đi học, nên ko biết kiếm đâu ra tiền hết, chỉ đành giúp sức, đợi khi mai này có tiền sẽ giúp cả tài lực + nhân lực hì.

Bạn bỏ cái link fb ra đi , 1 link https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0Am3sOUmp3ggFdExQZHc2Skd3a3VqRWVncnhEOEpGbGc&usp=sharing&h=iAQGS6Tkn là được rồi :D

2 là nên Ctrl + 1 sửa bảng Excel lại VNĐ , bỏ bớt 3 số 0 đằng sau chỉ cần 854,200VNĐ là được(không cần 854,200.000 ở mục Number trong bảng Format Cell luôn :D

Max
đã fix lại link ,còn cái kia thì 500.000 vẫn là 500.000 mà,ghi theo tiền việt mà ,chưa hiểu lắm ko biết vậy phải ko ,có gì để kêu vicgiap xem lại ,chứ hiện tại thấy cũng ok mà 1t thì là 1.000.000 :D ,thanks nhiều

đã fix lại link ,còn cái kia thì 500.000 vẫn là 500.000 mà,ghi theo tiền việt mà ,chưa hiểu lắm ko biết vậy phải ko ,có gì để kêu vicgiap xem lại ,chứ hiện tại thấy cũng ok mà 1t thì là 1.000.000 :D ,thanks nhiều
m copy cũng nhầm rồi , phải thế này khi click vào mới không bị :D
https://docs.google.com/spreadsheet...d3a3VqRWVncnhEOEpGbGc&usp=sharing&h=iAQGS6Tkn

https://docs.google.com/spreadsheet...d3a3VqRWVncnhEOEpGbGc&usp=sharing&h=iAQGS6TknMax

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,442
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom