Help Danh rieng cho nguoi moi 5$/ngay/4tieng khong can Fake Ip

catriusa70

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Với cách của mình các bạn có thể kiếm rất nhiều tiền. Nhưng đổi lại hơi mệt với những ai hơi không làm siêng.
Bạn Paid to Sinup tại một Số trang donkeymails và no-minimum + pointdollar nếu các bạn có thẻ quốc tế như visa, master thì rút về paypal cho khỏi mất phí + thời gian mau. Nếu không có các bạn nên rút về LR. Dùng Exchanger tai Viet Nam. Lam theo Ip Viet Nam làm hết Offer :
Donkeymails : >1.5 $
No-minium: >2$
Pointdollar: >2$
Lưu ý: Mỗi trang bạn đăng kí một Email khác.
Nếu bạn muốn làm tiếp thì các bạn để Ip của ổ mạng nhà bạn là Ip động. Khởi động lại và dùng CC để dọn sạch bạn nhé. Sau đó tạo các email khác nhau để tạo các trang mà bạn chọn. Vào đây nha bestemoneys nhiều lém. Nếu bạn dùng Lr thì tạo một tk lun (mất vài phút thui). Còn bạn dùng Paypal thì các bạn dùng Chức năng thêm email cho mau. (tối đa 8 cái) . Nếu các bạn dùng Roboform thì làm rất mau. Mình làm thử rùi không bị khóa tài khoản. Chúc các bạn thành công. Các cao thủ thách ném gạch đó mình trang bị Mũ trống đạn 15000Vcion Áo Giáo 25000Vcion(Xịn). Mình nói trước mình cáu biến thành Zombie nữ lun.... Hi`

kmsvmmo

Banned
Reactions
12
MR
0.000
thôi các bác bỏ qua đi, ko thấy chú ấy nói gì ah

Các cao thủ thách ném gạch đó mình trang bị Mũ trống đạn 15000Vcion Áo Giáo 25000Vcion(Xịn). Mình nói trước, mình cáu biến thành Zombie nữ lun

Tl

nếu làm điều độ thì ngày 7 với 25 là chúng thanh toán cho Ip Viet nam

Site rất uy tín

Nếu máy bác pro thì đi theo hướng khác nhưng new bai thì đây là hướng tốt nhất. Chứ trên diễn đàn này có ai tốt bụng chia se list off dau. đành phải lựa con đường tối ưu thui,

Phải Tạo nhìu Lr bạn nha. Donkeymails va nominimu se khoa tai khoan. Tao mau ma

Con chiện mình biến thành zombie nữ khong nhat thiet la con gái. Swat mua zombie nu vẫn biến hình tốt.
ok chứ..hi`

Yahoo. motlanlamlo.mongemthutha

hoac (tharoi.emvantheotrai) ép nik trên minh hay truy cap.
Sao ko ai tks het j .......... da co gang het suc .............nhung danh........~~

Last edited by a moderator:

boyhandus

Senior
Reactions
146
MR
0.000
There are currently 38 users browsing this thread. (22 members and 16 guests)
boyhandus, antutu, blackcatx13xx, catriusa70, cr7l10, haunhqn, khoa2811, kmsvmmo, kyoshady, mmo41199821, n3107i, never90, nguoidemsao123, nickname2606, PhongVu, ptlong04x1, themekute, tienvu, Tranau90, trangEX, tuanmobile
Có gì hót

tmtm

Junior
Reactions
12
MR
0.001
donky 0.9$ 2 tháng nay không trả, ban nick cũng không ban :binhsua10:
Đợt trước thử thanh toán 1.05$, chờ mãi chẳng thấy tiền về, login vào thấy có -1.05$ trong blance. Chẳng biết nên buồn hay vui với con lừa này. Còn con ếch No-minimun thì chưa kiến được xu nào, request cái nào là bị xoá cái đó.
Hai trang này đang hạn chế thanh toán cho các tài khoản U

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week