Đánh giá tiềm năng Chainge Finance ( CHNG )

giá đang rất tốt để mua vào, chỉ còn 1-2 tuần nữa ra DEX giá sẽ bay rất khủng, ai còn thì giữ đừng bán thời gian này, mới chỉ có 54M đang lưu hành thôi

Last edited:
admin đã xác nhận 100% DEX sẽ ra mắt trong tháng này, chỉ còn vài ngày nữa và giá đang rất thấp, a e mua vào để lên thuyền

Thông báo quan trọng. Ngày mai DEX sẽ ra mắt, ai chưa có CHNG thì mua giá đang thấp, ngày mai auto có lời

khi cung cấp thanh khoản cho dự án người dùng sẽ được phần thưởng là CHNG

Ví dụ bỏ ra 2000$ ( 1000$ giá trị USDT / 1000$ giá trị CHNG) người dùng sẽ đào được khoảng 100 CHNG mỗi ngày

Ai có nhiều CHNG có thể đào

khi cung cấp thanh khoản cho dự án người dùng sẽ được phần thưởng là CHNG

Ví dụ bỏ ra 2000$ ( 1000$ giá trị USDT / 1000$ giá trị CHNG) người dùng sẽ đào được khoảng 100 CHNG mỗi ngày

Ai có nhiều CHNG có thể đào
cho xin apy liquid usdt/chng với bác ơi , e đang hold chng mà phí qua giờ ra liquid stake thì đẹp

mình có mấy trăm trên web chainge.finance mà ko biết rút về đâu hay rút thế nào , ai chỉ với
bác nhấn vào chỗ user, ở dưới cùng sẽ có cái qr code ghi là scan to claim, bác nhấn vào đó rồi tải app trên điện thoại về scan là xong

bác nhấn vào chỗ user, ở dưới cùng sẽ có cái qr code ghi là scan to claim, bác nhấn vào đó rồi tải app trên điện thoại về scan là xong
thì mình tải app về , đăng nhập ok rùi, có chng trong app rùi, giờ sao rút về ví trust hay binance để trữ hả bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,802
Latest member
ceonguyenhuyhoan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom