Spotlight Đánh giá chất lượng các gói proxy private!

Status
Not open for further replies.

hieunguyen

Senior
Reactions
198
MR
5.150
Hiện nay mọi người ai cũng cần có proxy private để chiến P.I.X Nhưng hàng thì lại có nhiều gói với mức giá khác nhau:​
Nên e mạo mụi lập thread này để thăm dò ý kiến đánh giá của mọi người đã dùng qua các gói sau:
Gói 10$/10con bên intantproxies.
Gói 7.5$/10con
Gói 8$/70con.
Gói 8$/350con.
Và các gói khác nếu có ace cũng cho đánh giá lun nhá!:D
Mong mọi người đánh giá thực chất, ace chưa dùng đi ngang qua cũng đừng bàn tán miên man loãng topic nhé! Thanks​

vietlanh19

Hero
Reactions
237
MR
0.388
mình là chỉ quan tâm đến 2 gói:
Gói 8$/70con.
Gói 8$/350con.
có bác nào đang xài 1 trong 2 gói này có thể góp ý ko ạ

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
tiền nào của nấy bạn ơi.

Sau khi test 1 thời gian các loại proxy:

Loại 10$/10 con hoặc 19,99$/ tháng (ko giới hạn nhưng chỉ xài 1 IP tức là 1 mình thôi) ===> Load tốt, ko có hiện tượng blocked, -cũng còn hiện tượng disconnect dù không thường xuyên và thi thoảng thì có time out tí chút
Quan trọng speed = 2/3 hoặc ngang ngửa IP chính

Các loại proxy giá rẻ : Có hiện tượng blocked dù ko nhiều, disconnect và time out thường xuyên. Đặc biệt là hiện tượng : Sory try login again .. rất nhiều.
Quan trọng là load ko đều. IP chính load đc 50 thì các proxy kia cái loại 20 ,30 ,35 là hết cỡ

======> Giàu thì xài hàng tốt, trung bình thì xài hàng giá rẻ , còn nghèo thì xài hàng free đi (vì free cũng log 2 ID ngang ngửa với proxy private rồi)

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
mình thấy Gói nào cũng như gói đó thôi bạn, Mình dùng gói 7$ bên kia vừa test thử thấy rất tốt, load ngang ngửa IP chủ nếu tính tổng quát hết ID vì có con nó load chậm con load nhanh lock dis con thì mình chưa gặp chỉ có bị hồi chiều là log 3ID 1 proxy nên bị lock, với lại lở tay click lick liên tục vào ID nên bị conntact chắc tại lick liênn tục nên nó mất kết nối :)

Reactions
1,323
MR
0.271
sau khi test thì thấy mình dùng gói 9$ / 27 con nhét vào vina mỗi lần đăng nhập chỉ việc gõ captcha là sướng nhất.
ưu điểm: 27 con là dùng tẹt khói rồi, nhét vào vina không có hiện tượng bị out bởi vì captcha ở các id ra rất đều.
nhược điểm: mỗi lần đổi IP chính phải add lại một lần mà phải nhờ người khác add rất là mệt --> không dùng được cho mấy bạn chơi 3g

ps: bác hiếu lừa đảo em 200vnd có nên đi report SCAM không mọi người :P

sau khi test thì thấy mình dùng gói 9$ / 27 con nhét vào vina mỗi lần đăng nhập chỉ việc gõ captcha là sướng nhất.
ưu điểm: 27 con là dùng tẹt khói rồi, nhét vào vina không có hiện tượng bị out bởi vì captcha ở các id ra rất đều.
nhược điểm: mỗi lần đổi IP chính phải add lại một lần mà phải nhờ người khác add rất là mệt --> không dùng được cho mấy bạn chơi 3g

ps: bác hiếu lừa đảo em 200vnd có nên đi report SCAM không mọi người :p
Thế thì mua lun cái panel nhỉ> k biết mấy con này mua ở đâu nhẩy??
@thuong12382: Ôi số tiền lớn quá a k có khả năng chi trả đâu! BIG SCAM chú lun! Report đi.....:D

watalone1

Banned
Reactions
61
MR
0.000
mình thấy gói 7$/10 bên http://cheapprivateproxies.org/ là ổn nhất,load ngang ngửa ip chính,khi mua chỉ việc add vào lý do là don't same with other captcha worker là ok.nêú proxy có vấn đề thì gửi ticket sẽ dc giải quyết nhanh trong 24h.còn cái trang 350 proxy 4usd gì toàn hàng nát,giờ quá nhiêù ng mua nên xài cái nào cũng bị blocked.mấy trang khác thì mắc nên ko thử

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week