Help Đánh giá "Binadroid.com" - giao dịch nhị phân auto

DuyHung10

Junior
Reactions
66
MR
0.232
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn, giao dịch nhị phân có lẽ không xa lạ với nhiều người chơi forex lâu năm, vì nó chính là 1 nhánh nhỏ của forex. Về thời gian vào lệnh, nó có đủ khung timeframe từ 1 phút - 1 ngày, cho nên không thể nói là cờ bạc được, hình thức này có lẽ phù hợp với những ai đánh scalp hoặc day trader. Sở dĩ nhiều người coi nó là cờ bạc vì cách vào lệnh rất đơn giản, như tung đồng xu, chỉ có "put" hoặc "down" nên kể cả những ai không biết tí gì về forex cũng có thể tham gia như đánh bạc.

Không dài dòng nữa, mình vào thẳng vấn đề cho nó nhanh :D Cho hỏi có bro nào chơi binary option trong diễn đàn không ? Vì nhánh này trên thế giới đang bùng nổ vì có rất nhiều người chơi mới, do cách vào lệnh dễ dàng, ai cũng chơi được. Nhưng mình để ý thấy trên mmo4me khá ít người thảo luận về "binary option". Mình tìm hiểu về mảng này cũng khá lâu rồi, nhưng chưa tìm được phương pháp "hack ra tiền" :LOL

Hiện tại, trong mảng "binary option" quốc tế đang rộ lên những trang web cung cấp tín hiệu, thậm chí giao dịch tự động được quảng cáo là "hack ra tiền". Mình rất nghi ngờ vì có bao giờ đồng tiền kiếm được dễ dàng như thế ? Nhưng ảo một nỗi là có rất nhiều trang web đánh giá, video youtube review khẳng định các trang web giao dịch tự động là thực sự hack ra tiền. Mình cũng có đọc thấy 1 số trang web phủ nhận là không đúng như thế, họ cho rằng tất cả là bọn Affiliate và Product Launch đang liên kết với nhau thành một mạng lưới quy mô để lừa tiền mọi người ?! Phải nói rằng các web review - đánh giá tốt hiện nay áp đảo các web review xấu về cả số lượng lẫn chất lượng, cho nên mình rất băn khoăn.

Nếu như hiện tại có vốn cỡ $1000 mình sẽ dùng $250 (min deposit) để tự trải nghiệm trên web giao dịch tự động nhị phân, nhưng đợt vừa rồi mình vừa phải tiêu một khoản lớn chuyện gia đình. Vì thế, mình sẽ chia sẻ cho các bạn 1 trang web giao dịch tự động được đánh giá top đầu hiện nay, đó là BinaDroid. Đây là 1 web thiết kế đơn giản nhưng khá bắt mắt, dễ sử dụng. Việc đăng ký rất đơn giản, chỉ cần điền mail và sdt vào là có ngay tài khoản BinaDroid, sau đó nạp tiền vào broker mà thằng này giới thiệu, có thể chọn dc sàn (bank de binary, cherry trade, binabook ...) Min deposit là $250 vào sàn, sau khi nạp vào thì rút ngay luôn cũng dc vì tiền nạp vào cho sàn chứ không phải cho thằng BinaDroid. Các bạn ai đang muốn hack ra tiền thì hãy trải nghiệm web này nhé, nếu thành công thì hãy chia sẻ cho mọi người ở trên diễn đàn hoặc thất bại thì cũng thông báo cho mọi người biết.
Có bro nào từng trải giao dịch nhị phân và web giao dịch tự động hãy góp ý cho mình nhé ! Xin cảm ơn rất nhiều !

Chưa nói đến chuyện kĩ thuật . Bỏ ra 1000$ , ăn dc 700$ , còn nếu thua thì thua hết . Ko phải cờ bạc thì là gì .

Nếu tôi đánh forex kiểu thông thường , nếu tôi lỗ 1000$ nhưng thị thường có thể hồi lại và tôi có thể nhồi lên để gỡ vốn . Còn binar thì ko bao giờ, chỉ có thắng 70% hoặc thua tất cả .

Chỉ lùa dc gà và dân cờ bạc thôi .

@haikatitu : bạn không nói đến chuyện kĩ thuật ? trong ngành forex này, nếu không có kĩ thuật thì bất cứ loại hình forex nào cũng đều là cờ bạc cả, nói nhanh cho nó vuông !

Mình có ghé qua topic của bạn về chiến lược đánh scalp và bạn không dùng stoploss. Đó là phong cách của bạn, nhưng với những ai nghiên cứu về các tài liệu lý thuyết sẽ thấy stoploss là điều cực kỳ quan trọng, nó nằm trong phần quản lý rủi ro, có lẽ bạn chốt lỗ bằng tay, suy cho cùng vẫn phải stoploss thôi :lol

Nói đến bỏ $1000 ăn $700 khi thắng và mất hết khi thua, bạn hãy coi đó là chi phí giao dịch mà sàn được hưởng. Khi đánh forex, sẽ có các khoản phí commision, swap, spread mà sàn được hưởng, trong khi Binary không hề có chi phí này nhé. Lúc thị trường biến động mạnh, trong forex có thể bạn sẽ bị lỗ nặng do sóng thần, nhưng với Binary thì rủi ro là cố định - thua hết số tiền của lệnh đó. Nói tới đánh $1000 trong binary thì vốn phải gấp ít nhất 10 lần tức là $10000 - rủi ro cao, không thì phải $100.000 - rủi ro thấp, đây là phần kiến thức quản lý vốn - hẳn bạn cũng phải biết chứ ?!

Một lần nữa, mình khẳng định Binary nói riêng hay Forex nói chung là phải luôn luôn nói đến kỹ thuật, có kỹ thuật chính xác, phương pháp đúng thì sẽ thắng dc thị trường thôi. Với binary, nếu có phương pháp đúng, bạn sẽ kiếm được rất nhiều và rất nhanh so với forex truyền thống. Còn nếu phương pháp sai thì sẽ mất hết cực nhanh :LOL

@haikatitu : bạn không nói đến chuyện kĩ thuật ? trong ngành forex này, nếu không có kĩ thuật thì bất cứ loại hình forex nào cũng đều là cờ bạc cả, nói nhanh cho nó vuông !

Mình có ghé qua topic của bạn về chiến lược đánh scalp và bạn không dùng stoploss. Đó là phong cách của bạn, nhưng với những ai nghiên cứu về các tài liệu lý thuyết sẽ thấy stoploss là điều cực kỳ quan trọng, nó nằm trong phần quản lý rủi ro, có lẽ bạn chốt lỗ bằng tay, suy cho cùng vẫn phải stoploss thôi :lol

Nói đến bỏ $1000 ăn $700 khi thắng và mất hết khi thua, bạn hãy coi đó là chi phí giao dịch mà sàn được hưởng. Khi đánh forex, sẽ có các khoản phí commision, swap, spread mà sàn được hưởng, trong khi Binary không hề có chi phí này nhé. Lúc thị trường biến động mạnh, trong forex có thể bạn sẽ bị lỗ nặng do sóng thần, nhưng với Binary thì rủi ro là cố định - thua hết số tiền của lệnh đó. Nói tới đánh $1000 trong binary thì vốn phải gấp ít nhất 10 lần tức là $10000 - rủi ro cao, không thì phải $100.000 - rủi ro thấp, đây là phần kiến thức quản lý vốn - hẳn bạn cũng phải biết chứ ?!

Một lần nữa, mình khẳng định Binary nói riêng hay Forex nói chung là phải luôn luôn nói đến kỹ thuật, có kỹ thuật chính xác, phương pháp đúng thì sẽ thắng dc thị trường thôi. Với binary, nếu có phương pháp đúng, bạn sẽ kiếm được rất nhiều và rất nhanh so với forex truyền thống. Còn nếu phương pháp sai thì sẽ mất hết cực nhanh :LOL
Nói có sách mách có chứng , nếu bạn nói Binary kiếm dc nhiều và nhanh . Thì bạn hãy tạo 1 acc DEMO ở sàn mà mình chỉ định với vốn 1000$ pub lên đây . Đánh trong 1 tuần xem có kiềm dc nhiều tiền và nhanh như bạn nói ko . Chứ đừng ở đây nói miệng như thế thì ai nói cũng dc .

Còn nếu bạn lấy acc của người khác hay lấy người khác ra ví dụ thì close topic này đi . Bản thân làm ko dc lại múa lưỡi câu gà :)

Đây là topic thảo luận, mình không hề môi giới để ăn tiền sản phẩm. Mục đích của topic là xác định xem trang web binadroid có kiếm được tiền hay không, nó là trang của nước ngoài, do ng` Tây tạo ra, chứ mình không liên quan. Vì hiện tại vốn mình đang cạn kiệt nên chia sẻ cơ hội kiếm tiền lên đây, chứ nếu mà dư dả vốn thì mình đã tự trải nghiệm, thua thì tự chịu, thắng thì cứ im ỉm ăn 1 mình, giấu bí kíp như mèo giấu cờ ứt :lol

Mà bạn có đọc bài viết của mình không đấy, mình đâu có nói là người thành công trong binary ?

Đây là topic thảo luận, mình không hề môi giới để ăn tiền sản phẩm. Mục đích của topic là xác định xem trang web binadroid có kiếm được tiền hay không, nó là trang của nước ngoài, do ng` Tây tạo ra, chứ mình không liên quan. Vì hiện tại vốn mình đang cạn kiệt nên chia sẻ cơ hội kiếm tiền lên đây, chứ nếu mà dư dả vốn thì mình đã tự trải nghiệm, thua thì tự chịu, thắng thì cứ im ỉm ăn 1 mình, giấu bí kíp như mèo giấu cờ ứt :lol

Mà bạn có đọc bài viết của mình không đấy, mình đâu có nói là người thành công trong binary ?
secondstrade.com sàn binary options chơi bằng bitcoin, min 1 lệnh là 0.25$ , chơi trực tiếp từ ví bitcoin, ko phải nạp tiền roi mới chơi được, muốn thì mua cỡ 0.01 bitcoin( 4$) chơi tẹt ga rồi :D

secondstrade.com sàn binary options chơi bằng bitcoin, min 1 lệnh là 0.25$ , chơi trực tiếp từ ví bitcoin, ko phải nạp tiền roi mới chơi được, muốn thì mua cỡ 0.01 bitcoin( 4$) chơi tẹt ga rồi :D
Cái này cũng hay nhỉ?

Dưới đây là 3 video trong số hàng chục video review về Binadroid, đánh tài khoản real, xem profit về như thác lũ mà kích thích vãi chưởng !

Mọi người xem đi rồi sẽ thấy cực kỳ kích thích :)

Mình nghĩ về nguyên lý ăn thua thì nó không cờ bạc vì có liên quan thị trường và giả sử giá đưa ra là lấy chính thức từ thị trường thì cái này có thể gọi là XỔ SỐ.

Với Forex thì các sàn lây tiền khách rồi vào lệnh ở thị trường, còn Binary này hoàn toàn không nói là đánh, tức là bạn đang chơi với broker. Họ cho bạn quyền chọn, chọn sai thì họ ăn hết, chọn đúng thì họ trả 70-80%. Tức là cờ bạc.

Tát nhiên Forex cũng có nhiều sàn ôm thì không khác cờ bạc bao nhiêu. Mình cũng có thử demo ở một số sàn binary như Optiontrade, 24Option và rút ra điều trên. Nếu bác nói không phải cờ bạc thì giải thích cho mình sàn lấy đâu ra tiền trả cho trader, nếu nói từ người chơi khác thua thì rõ là cờ bạc rồi.

@wow96: sở dĩ mình nói binary không phải cờ bạc vì khung thời gian vào lệnh đa dạng 1 phút - 1 ngày.Trong phân tích kỹ thuật, các daytrader chỉ giao dịch trong ngày, nghĩa là họ dự đoán được giá sẽ đi về hướng nào. Vd: buổi sáng thức dậy đọc tin tức, lịch kt, phân tích biểu đồ ... xong rồi vào lệnh, đặt take profit và stoploss. Sau đó, họ bỏ đi làm việc khác, kệ mẹ thị trường =))

Đó là cách làm việc của nhiều trader chuyên nghiệp, họ không ngồi kè kè ở máy liên tục như scalper, mà đặt trước lỗ lãi khi vào lệnh. Chính vì thế mà mình nói binary phù hợp cho daytrader, cả scalper cũng phù hợp vì đánh khung time ngắn. Còn vấn đề broker thì bạn phải chọn được sàn uy tín, cứ cho là nó lấy tiền của người thua trả cho người thắng, nhưng nếu bạn thắng và yêu cầu rút tiền, sàn nó trả cho là OK, bạn đâu còn lý do nào để phàn nàn. Nếu bạn chơi thua thì do bạn chứ đâu phải do sàn vì những sàn uy tín (vd: bank de binary, 24 option) đều lấy biểu đồ thật của thị trường cho trader vào lệnh, chính xác đến từng pip, chứ không phải nó can thiệp vào biểu đồ giá.

Trước mình cũng đánh iqoption demo, từ $1000 lên được $50k, nhưng mà do tiền ảo nên vung tay quá trán vào lệnh rất điên, tất nhiên nếu tk real thì chắc chắn sẽ cháy :lol

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom