• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Dành cho các mem thix chửi tục !!!!!!!!!!

AnNP

Senior
Reactions
300
MR
0.000

Sao vụ ZzhoanghungzZ vẩn còn nhìu người thix nói tục cho bạn ra ngoài 10 ngày kiểm tra lại lời nói của mình coi như thấy người đi trước mà còn nối bước theo sau ! Các bạn có thể tranh luận nhưng đừng có đệm vào nhá :)) Còn 2 ông ban chủ mình ko ban dc chuyện của 2 ông thì ra yahoo giải quyết :( có liên quang 4rom đâu 2 ông xích mích vào open 6 7 cái top trém lẩn nhau gây náo loạn ! Mà mấy ông toàn sài tiếng Capuchia tui mà ban dc cho mấy ông ra ngoài vài ngày giải hoà rồi vào lại :-s !
05:39 AM ngủ thôi :)

Last edited by a moderator:
có công an tới, cái j cũng song...

Dù thế nào thì cũng không được ví tiếng Campuchia là chửi thề. Như thế chẳng khác nào không tôn trọng ngôn ngữ của người ta. Rồi sau này người khác cũng nói: "Đừng có đệm tiếng "Việt Nam" vào". Cảm giác thấy thế nào chứ?

Cứ chửi đê. Có mồm thì tội gì mà k chửi. Có khi đấy là sở thích của người ta mà. Can thiệp làm gì. =))

chửi nhau thì ra Y!M mà chửi, ở đó chỉ có mỗi 2 ng` thôi, thích làm gì thì làm, không ai nói (trừ khi bàn tính chuyện bất hợp pháp nha =))). còn 4rum thì là sân chơi chung cho mọi ng`, nó có luật lệ riêng của nó, không phải ai muốn làm gì cũng đc làm, đôi khi phải hy sinh 1 vài lợi ích cá nhân vì lợi ích của mọi ng` (cụ thể ở đây là chuyện tự do ngôn luận - tức chửi nhau =))). sân chơi chung thì phải biết giữ gìn cái sự lành mạnh, trong sáng.
ngoài ra không nên ví tiếng Campuchia là chửi thề, như thế thể hiện rằng bạn không tôn trọng ng` Campuchia mà bạn không tôn trọng họ thì liệu họ có tôn trọng bạn không? chuyện chửi tục thì tốt nhất cứ nói thẳng tội + theo luật mà làm chứ viết kiểu này khác nào bảo campuchia chỉ biết chửi thề ???
vì bác An là 1 mod khá nổi tiếng về mấy vụ bắt bớ nên góp ý chút để bác chỉnh sửa trong những lần sau.

chửi nhau thì ra Y!M mà chửi, ở đó chỉ có mỗi 2 ng` thôi, thích làm gì thì làm, không ai nói (trừ khi bàn tính chuyện bất hợp pháp nha =))). còn 4rum thì là sân chơi chung cho mọi ng`, nó có luật lệ riêng của nó, không phải ai muốn làm gì cũng đc làm, đôi khi phải hy sinh 1 vài lợi ích cá nhân vì lợi ích của mọi ng` (cụ thể ở đây là chuyện tự do ngôn luận - tức chửi nhau =))). sân chơi chung thì phải biết giữ gìn cái sự lành mạnh, trong sáng.
ngoài ra không nên ví tiếng Campuchia là chửi thề, như thế thể hiện rằng bạn không tôn trọng ng` Campuchia mà bạn không tôn trọng họ thì liệu họ có tôn trọng bạn không? chuyện chửi tục thì tốt nhất cứ nói thẳng tội + theo luật mà làm chứ viết kiểu này khác nào bảo campuchia chỉ biết chửi thề ???
vì bác An là 1 mod khá nổi tiếng về mấy vụ bắt bớ nên góp ý chút để bác chỉnh sửa trong những lần sau.

Thông cảm tui vui tính tí thôi moà !!!!

yahoo có mục cho vào spam mà
có chửi chán cũng vậy mỏi mồm :binhsua33:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week