Dành cho các mem thix chửi tục ver 1.1 !!!!!!!!!!

AnNP

Senior
Reactions
300
MR
0.000
Tổng kết các mem thix nói tục trong toppic
http://mmo4vn.com/showthread.php?22477-Su-lua-dao-cua-nongthanhhoa

Gồm các bạn sau đây !
1) Bạn chửi hăng nhất thuộc về bạn tanloc94 cho đi 7 ngày nha :)

2) Các bạn còn lại mức độ nhẹ hơn và chửi theo bạn đầu tiên có thể vì quá bức súc các bạn cứ an tâm và bình tỉnh vì nếu có người nói tục thì ban quản lí sẽ sử lí ngay ko nên hùa theo mức độ 3 ngày !

3. Tội đặc biệt: 7 ngày.

Mình đã nghe nhưng người lớn tuổi trong sóm 60 70 cải nhau chuyện hàng sóm những người đó họ miền bắc có nghe họ nói câu này ra và câu này là mang ý nghỉ nói séo dân thanh hóa chứ ko có mang ý nghỉa tốt đẹp gì mà có bạn nói đâu nha ! Ko tin về hỏi lại các cụ 7 8 đi rồi bit !! Và cái bạn mà mấy bạn nói đến hình như tên là Nông Thanh Hoa(con gái ) chứ có dính dánh thì tới Thanh Hoá ko nhỉ :-??

Last edited by a moderator:
Để tí bổ sung thêm ít mem.

Chuẩn bị 1 topic cho Spammer.

1 ngày không cập nhật mà banned nhiều vậy, ớn quá.

Sao những cái cần ban ông không ban đi, nhiều người lập topic chửi còn bậy hơn sao không ban?

đúng đấy các ông MOD dạo này làm sao thế nhỉ ZzhoanghungzZ chỉ là nói câu mà người ta ví von người thanh hóa thế mà mấy ông bảo phân biệt hic hic , chẳng có 1 tý nào gọi là công bằng cả

Anh em ra đảo chơi vui vẻ nhé :))
Nhiều lúc thấy mọi người chửi nhau ghê quá, đọc thấy ghê ghê, nhất là cái vụ 2 Bang chủ :B

đúng đấy các ông MOD dạo này làm sao thế nhỉ ZzhoanghungzZ chỉ là nói câu mà người ta ví von người thanh hóa thế mà mấy ông bảo phân biệt hic hic , chẳng có 1 tý nào gọi là công bằng cả
ông đọc thấy bình thường nhưng lỡ những ng thanh hóa đọc thấy nhột nhột thì sao.tội nghiệp ng ta :))

ko hỉu về It lắm :D,nhưng thấy web nào ấy có kiểu cm tục "tao,may,di..,mẹ,dkm.." thành *** tất ,nên có ở web mình ko nhỉ :binhsua79:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom