Đánh bài sống qua ngày

đánh trang nào thế , min nạp là bao nhiu ạ

ngoai poker ban co lam cong viec gi khac ko
Có bạn. 2 job lận, mình đang bán 1 cái shop nhỏ tháng vài triệu đủ ăn, còn 1 kèo thì tháng có tháng ko, lâu lâu có thêm ai gọi phụ hồ hay bốc vác làm thời vụ lương trên 400k 1 ngày mình cũng bào luôn.

Mình k hiểu tỉ lệ thắng thua đánh giá thế nào nhỉ, net won/ 1 tour à b
trong post #1 ngay trang đầu có giải thích cho ai cảm thấy bị hiếp dâm thần kinh đó bạn

Thế roi của bạn ở 1.5 và 3.5 là bao nhiêu vậy, và các cao thủ thế giới thì bn nhỉ, mình hay cash nên mù mịt về tour quá

Thế roi của bạn ở 1.5 và 3.5 là bao nhiêu vậy, và các cao thủ thế giới thì bn nhỉ, mình hay cash nên mù mịt về tour quá
Cao thủ thế giới chắc chuyển qua chơi tour MTT hết rồi ko ai grind STT nữa đâu. Reg cỏ kiếm cơm qua ngày thì mình ko rõ. Riêng mình nếu play 1 lúc 6 tables thì roi 3.5 khoảng 7%. Nếu grind 12 tables để clear rake thì ROI cỡ 2.x%-5%

ROI 3.5 là 7% thì trung bình bạn đánh 10 bàn buy in 3.5$x10= 35$ thì profit= 7%.35$= 2.45$ có phải k nhỉ
Tính đúng rồi bạn. Nhưng thực tế thì mỗi ngày mình chơi tầm 2 tiếng. Có tháng ROI 20-30% có tháng ko có lãi nên quy ra lâu dài nó rớt vào khoảng 7%.

Tính đúng rồi bạn. Nhưng thực tế thì mỗi ngày mình chơi tầm 2 tiếng. Có tháng ROI 20-30% có tháng ko có lãi nên quy ra lâu dài nó rớt vào khoảng 7%.
cho mình hỏi thể loại SNG 6-max trong Pokerstars giờ hình như mất rồi hả bạn?

cho mình hỏi thể loại SNG 6-max trong Pokerstars giờ hình như mất rồi hả bạn?
còn bạn. Mình vẫn đang chơi nè

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back