Đánh bài sống qua ngày

pokerstart hôm nay chán thế nhỉ. dis sever liên tục đang đánh lọt top thưởng rồi mà phải bỏ vì dis sever chán. hq update kiểu éo gì mà lag thế

pokerstart hôm nay chán thế nhỉ. dis sever liên tục đang đánh lọt top thưởng rồi mà phải bỏ vì dis sever chán. hq update kiểu éo gì mà lag thế
cái top thưởng đó đánh tới khi nào có người gom hết mới dừng lại hả a

15/01/2021

Tuyệt vời :popo_boss:

Profit: +$30.53
Bankroll: $156.65

Last edited:
sau 11 ngày chiến
có 10 ngày à bạn. đúng ra là 8 luôn. hôm qua 13 nghĩ, có 1 bữa mở lên có mấy bàn vắng chờ ko ai chơi cũng nghĩ :popo_cold:
P/S: vừa mở Date ra đếm lại sao đủ 11 ngày hay vậy ta :popo_burn_joss_stick:

Có trang Americal card room khá ngon mà sao ae ko đánh nhỉ? Nạp rút bằng bitcoin ko cần verify luôn. Theo cảm nhận thì trang đây nhiều fish hơn PS.

Có trang Americal card room khá ngon mà sao ae ko đánh nhỉ? Nạp rút bằng bitcoin ko cần verify luôn. Theo cảm nhận thì trang đây nhiều fish hơn PS.
Nói thật mình cũng ko thích chơi ở PS ở đây 1 bàn 6 thằng hết 5 6 thằng reg. Nhưng software mấy sàn khác chán lắm chơi đc vài hôm phải quay về, chưa tính mình chỉ chơi SnG vs MTT ko đánh cash game đi sàn khác ko có traffic.

không biết bên mấy bạn có bị ko bên mình mấy nay cứ bị disconnect liên tục trong khi lướt web xem phim ầm ầm. từ hôm nó bảo trì sever toàn bị dis những lúc lọt top cay vl

không biết bên mấy bạn có bị ko bên mình mấy nay cứ bị disconnect liên tục trong khi lướt web xem phim ầm ầm. từ hôm nó bảo trì sever toàn bị dis những lúc lọt top cay vl
Mình ko bị, chơi mượt như clip ko lag trượt phát nào

16/01/2021

Thứ bảy rảnh ngồi chơi cả buổi trưa, chờ mấy bàn mà nó lâu gì đâu. :popo_cold: Mình đánh fish còn gặp reg nhiều, đã vậy gặp toàn trâu bò lì lợm, toàn bị nó theo tới cùng...

Phần 1
Phần 2

Đánh cái vé freeroll được thêm $2.19
Profit: -$13.33
Bankroll: $143.32

Update: Tối đánh cái vé freeroll được thêm $2.19
Bankroll : $145.51

Last edited:
Có thời gian đánh tour đi bạn. Canh mấy tour turbo khoảng 6-7h tối đánh tới khoảng 12-1h sáng là xong.
Lúc trước rảnh mình thường đánh tour 19h15 buy-in 16.5$ 18k$ Gtd Nếu đánh ngon thì khoảng 22h là vô ITM rồi. Lúc đó 22h15 lại có tour buy-in 33$ 35k$ Gtd lại buy in tiếp, nếu ngon thì khoảng 12h30 sáng là vô ITM.

Có thời gian đánh tour đi bạn. Canh mấy tour turbo khoảng 6-7h tối đánh tới khoảng 12-1h sáng là xong.
Lúc trước rảnh mình thường đánh tour 19h15 buy-in 16.5$ 18k$ Gtd Nếu đánh ngon thì khoảng 22h là vô ITM rồi. Lúc đó 22h15 lại có tour buy-in 33$ 35k$ Gtd lại buy in tiếp, nếu ngon thì khoảng 12h30 sáng là vô ITM.
Mình mê đánh MTTs lắm bạn ơi. final table đc có mấy lần nhưng ITM thì cũng nhiều ko lỗ lắm. Có điều một tour turbo trung bình cũng 6-8 tiếng. Đánh sng buồn lắm, tính bỏ nghề mấy lần, đánh tour thì vừa cần bankroll lớn lại vừa cần thời gian, bankroll thì ráng ráng 500 buyin chơi micro 0.5-5.50 thì cũng có đi, nhưng mà ngồi một chỗ 6-8 tiếng thức khuya ngủ ngày mình ko làm đc nên chịu.

17/01/2021

Tuyệt con mọe nó vời, ngày chủ nhật ở ko nguyên ngày ngồi chơi từ sáng đến chiều âm nhẹ cái 20 buyin. Đếu thể nào win đc mấy cái important pot. Tuy là thế nhưng vẫn giữ phong độ ko có nổi máu cho điên làm bậy :popo_boss: . Hi vọng ko phải quay về $1.50

Run bad
Part 1
Part 2 (cái này chơi cả 5 tiếng tự thân mình xem lại cũng ko nổi, nhưng vẫn phải up. Ko chơi win mới post thua đem dấu được, phần 2 này tour mấy đoạn gần cuối xem ăn bad beat mà muốn khóc :popo_tire:)

Profit: -$71.05
Bankroll: $74.46

18/01/2021

May quá có vẻ chưa đến lúc phải xuống lại $1.50. SnG downswing 20 buy-in là bình thường, hi vọng ko ăn thêm mấy cú hãm loz như weekend để tuần sau còn lên $7.

Hôm nay đánh âm EV ghê quá, nhưng xem lại video sẽ thấy call off với những big setup hands quá nhiều. :popo_too_sad:

Profit: +$18.39
Bankroll: $92.85

18/01/2021

May quá có vẻ chưa đến lúc phải xuống lại $1.50. SnG downswing 20 buy-in là bình thường, hi vọng ko ăn thêm mấy cú hãm loz như weekend để tuần sau còn lên $7.

Hôm nay đánh âm EV ghê quá, nhưng xem lại video sẽ thấy call off với những big setup hands quá nhiều. :popo_too_sad:View attachment 166032

Profit: +$18.39
Bankroll: $92.85
sao rồi bác, ko thấy bác cập nhật nữa nhỉ?

đi bụi mấy hôm nay vs lười rồi tùm lum nữa nên bỏ bê hổm giờ. Để mốt update kết quả tháng. Nói nhỏ cho nghe trước là bankroll hiện tại gấp 4 ban đầu. :popo_boss:

Trời bạn có nguyên một topic chia sẻ bí kiếp luôn này @@, vậy mà nói chỉ đi bốc vác
mình post chơi chứ đâu có chỉ chỏ bí kíp gì đâu bạn, vác được nhiêu tiền vô cúng lại hết trong này nên bao nhiêu năm vẫn nghèo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom