New Đánh bài để đổi đời - Phần 5

em lỡ reg acc ggpoker thì qua ggpuke dc kh bác
Đc. Nhưng muốn ăn tiếp honeymoon bên ggpuke phải đổi IP khác rồi tạo. Đừng có để 2 bên nó trung IP mà ăn. Còn nếu ko nhận honeymoon thì tạo nhiều acc thoải mái

Tôi khuyên thật bạn, bạn chơi nâng trình độ ở đây còn được, chứ để kiếm tiền trên n8 thì hơi khó. Sao không tìm sàn nhiều gà mà chơi?

Mình cũng khổ tâm lắm bạn. Nhưng nghề mình sống 4 năm nay giờ nghĩ là thất nghiệp chết luôn :popo_too_sad:.
Thế thì bác cũng vươn phải đến mức 10000 giờ tinh thông rồi, là thành chuyên gia được rồi.

Đc. Nhưng muốn ăn tiếp honeymoon bên ggpuke phải đổi IP khác rồi tạo. Đừng có để 2 bên nó trung IP mà ăn. Còn nếu ko nhận honeymoon thì tạo nhiều acc thoải mái
Bác ib e zalo cái

Có trang nào cho chơi free tập đánh để lên tay ko bác nhỉ :v

Có trang nào cho chơi free tập đánh để lên tay ko bác nhỉ :v
Bạn đánh luôn trên app N8, ngày nào cũng có các giải đấu miễn phí để kiếm tiền, hoặc là sang mục đánh chip ảo cho người tập làm quen cũng có luôn

Bạn đánh luôn trên app N8, ngày nào cũng có các giải đấu miễn phí để kiếm tiền, hoặc là sang mục đánh chip ảo cho người tập làm quen cũng có luôn
tìm mãi ko thấy phần đánh chip ảo ở chỗ nào bác ạ :(

Không thấy bác nào đánh poker ở bên sunwin nhỉ. phế thấp mà nhiều gà. mình kiếm ăn ở đấy cũng 2 3 năm nay rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,218
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom