Đang rất bế tắc mong đc ae giúp đỡ

BoCuBi007

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào tất cả mọi người,tôi có chuyện muốn nói mong ae thông cảm và giúp đỡ chứ đừng nặng lời với nhau nhé.Hiện nay cuộc sống của tôi đang rất bế tắc,nghe thấy mmo có hình thức click quảng cáo gọi là ptc kiếm đc tièn liền lao vào cày ngày đêm nhưng do chưa bao giờ làm online nên chỉ biét ngồi cả ngày click và click,đến cuối tháng tưởng cũng kiếm đc chút đỉnh từ mấy chục trang web mình click nhưng đã vỡ mộng vì dâu có 1 ,2 trang đc hơn 1$ còn đâu toàn ko đủ cả 1$ quá nản.Thực cuộc sống tôi đang rất bế tắc và cần tiền nên bất cứ việc gì cubgx làm,nên mong muốn đc ae giúp đỡ tạo đk cho mách cho 1 công việc mà có thể bỏ công sức ra kiém tiền sống qua ngày,rất mong đc ae có kinh nghiệm và pro hết lòng giúp đỡ và chỉ bảo để có 1 công việc có thể kiém đc $ và cứu giúp đc 1 cuộc đời đang lâm vào bế tắc cùng đường ..,

Việc đầu tiên phải bình tĩnh tâm lý cái đã bác. Tiếp theo thì bác qua Captcha mà gõ, vừa gõ vừa học thêm kinh nghiệm ở các mảng khác. Biết chút rồi thì qua mảng offer làm thuê cho các admin, sau đó từ offer bác sẽ vỡ ra nhiều điều. Cái chính là phải bình tĩnh, tâm lý đừng sốt ruột mong kiếm đc tiền luôn, tiền ko dễ kiếm thế đâu bác ạ. Cứ kiên trì ắt sẽ gặt hái đc thành công. Làm MMO này yếu tố đầu tiên là kiên trì, sau là liều mạng, thì mới mong ổn đc.

Upvote 0
Nghĩ xa thêm chút thì nếu bác vẫn khoẻ mạnh ko vấn đề gì thì có thể lái grabbike, thu nhập đảm bảo nhiều và đều đặn hơn MMO đấy. MMO ít nhất phải 1 năm thì bac mới ổn đc tí. GrabBike thì cứ đki rồi xách xe đi làm thôi. Có hóng hớt đc trên group GrabBike là làm chăm chỉ ngày 10-12 tiếng thì cũng thu đc 3-400k/ngày đó.

Last edited:
Upvote 0
Bế tắc thì đừng bám víu vào MMo nữa, còn 2 tay 2 chân chả thể nào đói đc, ngoài đường người ta tuyển bưng bê, phụ việc đầy ra đó, nhấc mông lên đi đừng ngồi mà than vãn.

Upvote 0
ko dễ ăn / mình đã nhảy khắp các mảng từ năm 2012 đến giờ mới tìm được con đường cho riêng mình /
muốn theo thi phải có vốn / cố gắng lên bạn

Upvote 0
Ra ngoài tìm việc làm ô sin tính theo giờ (100k-200k/h tùy vùng và gđ), chú ý đến kỹ năng o bế bà chủ bạn sẽ vượt qua bế tắc nhanh, hoặc xin phụ bưng bê cafe hay quán ăn (15k/h) cũng tạm sống.

Upvote 0
mmo dành cho mấy bác có vốn để trade/bet/invest/service hoặc mấy bác có kiến thức làm offer
chứ ptc & capcha thì khó lắm ( bỏ công sức nhiều mà ko thu được bao nhiêu)

Last edited:
Upvote 0
bạn mới vào MMO thì cứ captcha mà chiến thôi + rãnh rỗi thời gian thì bạn có thể vào forum ....đọc mấy tips/tut của mấy pro chia sẻ + nghe mấy pro chém gió cũng tích lũy được kinh nghiệm/ phương pháp mới cho riêng mình . Để kiếm sống được + thành công với MMO thì phải có may mắn + kinh nghiệm + 1 tí chất xám

Upvote 0
bạn mới vào MMO thì cứ captcha mà chiến thôi + rãnh rỗi thời gian thì bạn có thể vào forum ....đọc mấy tips/tut của mấy pro chia sẻ + nghe mấy pro chém gió cũng tích lũy được kinh nghiệm/ phương pháp mới cho riêng mình . Để kiếm sống được + thành công với MMO thì phải có may mắn + kinh nghiệm + 1 tí chất xám
+ 1 người chỉ dẫn nữa, chứ không thì đâm đầu vô cái mấy cái ptc như thớt thì rõ khổ :D

Upvote 0
+ 1 người chỉ dẫn nữa, chứ không thì đâm đầu vô cái mấy cái ptc như thớt thì rõ khổ :D
chuẩn bác . nhớ năm 2015 , mình click PTC 1 tháng chưa được 0,5$ ..... nhớ lại mà toát mồ hôi :confused:

Upvote 0
Cái bạn cần bây giờ là 1 cuốn sổ (hoặc 1 tờ giấy), 1 cây viết.
Ghi rõ mục tiêu chi tiết cần đạt được
Kiến thức mình có
Kỹ năng mình có
Thời gian, sự chăm chỉ, kiên trì mình có
Tìm ra nguyên nhân thất bại (trên đời cái gì cũng có nguyên nhân của nó), tìm ra giải pháp khắc phục.
Cuối cùng hoàn thiện bảng mục tiêu đề ra . Lưu ý là mục tiêu chi tiết phải rõ ràng cụ thể làm gì giờ nào, khi nào hoàn thành, không hoàn thành thì bị phạt cái gì,...
Cuối cùng kiểm tra lại với mục tiêu và kế hoạch xem mình còn thiếu gì cần người khác giúp đỡ thì hãy tạo topic trên này để anh em mmo hỗ trợ thêm.
Tất cả ban đầu đều phải do mình hết, không ai tốt với mình hơn mình.
Anh em trên này cũng cày ngày đêm để kiếm tiền mưu sinh cả thôi.

Upvote 0
nội dung thì bất kỳ việc gì cũng làm thì làm ơn nhấc cái mông lên ra ngoài đường dùm - đã không có việc gì làm mà chỉ muốn nguồi 1 chỗ thì kiếm đâu ra

Upvote 0
Cuộc sống bế tắc thì đừng có vào MMO tốt nhất ra ngoài mà làm. Có kinh tế ổn ổn rồi hãy quay lại MMO. Cậu cứ lao đầu vào thì sẽ không được gì đâu. Mình làm mấy năm mà còn đang bế tắc đây :oops:

Upvote 0
Chào tất cả mọi người,tôi có chuyện muốn nói mong ae thông cảm và giúp đỡ chứ đừng nặng lời với nhau nhé.Hiện nay cuộc sống của tôi đang rất bế tắc,nghe thấy mmo có hình thức click quảng cáo gọi là ptc kiếm đc tièn liền lao vào cày ngày đêm nhưng do chưa bao giờ làm online nên chỉ biét ngồi cả ngày click và click,đến cuối tháng tưởng cũng kiếm đc chút đỉnh từ mấy chục trang web mình click nhưng đã vỡ mộng vì dâu có 1 ,2 trang đc hơn 1$ còn đâu toàn ko đủ cả 1$ quá nản.Thực cuộc sống tôi đang rất bế tắc và cần tiền nên bất cứ việc gì cubgx làm,nên mong muốn đc ae giúp đỡ tạo đk cho mách cho 1 công việc mà có thể bỏ công sức ra kiém tiền sống qua ngày,rất mong đc ae có kinh nghiệm và pro hết lòng giúp đỡ và chỉ bảo để có 1 công việc có thể kiém đc $ và cứu giúp đc 1 cuộc đời đang lâm vào bế tắc cùng đường ..,

Hãy sống với cuộc sống thực tế bên ngoài, kiếm tiền bện ngoài đi, bạn bè ngoài đời ở đâu hết rồi?...

Upvote 0
cần 1 chút chăm chỉ và may mắn là ok c ơi

Upvote 0
Định không viết gì nhưng thấy tội tội chia sẻ với cậu tí, Đầu tiên cậu nên ra ngoài xin đi phụ hồ 3 tháng, tiêu xài tiết kiệm, tối về vào mmo học hỏi, cứ thấy post nào hot thì lao vào đọc comment, ko biết gì thì hỏi
- Tối thiểu biết fake ip là gì
- Thường xuyên vào mục other, thấy site nào anh em đánh giá tốt mà nó free thì reg 1 mớ acc để đó( cái này gọi là cheat)
Sau đó:
- Học pts, học làm web, imacros

+ Site cheat đa phần scam nhưng lâu lâu trúng 1 site thì kiếm vài chục triệu bình thường
+ Học Imacros để tự động cheat được nhanh hơn
+ Học làm web, pts đẻ hướng tới cái lâu dài hơn như là bán áo thun và nhiều thứ khác....

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,220
170,367
Latest member
iwinappclub
Back
Top Bottom