Đang muốn kết bạn & hợp tác và đâu tư kiếm tiền với anh em Sài Gòn

Status
Not open for further replies.
Thấy a seller vps quá trời thì ra a cũng biết rất nhiều thứ nhỉ :D

Chưa vốn và đang gõ captcha :D

Thấy a seller vps quá trời thì ra a cũng biết rất nhiều thứ nhỉ :D
Xây dựng mối quan hệ bạn bè cùng chung sở thích và chí hướng thì điều tất nhiên là em sẽ được chia sẽ nhiều cách kiếm tiền hay. Chỉ sợ không đủ sức làm thôi em. Không thể ôm hết tất cả. :)

Mình ở quận 2. Mình mới tham gia MMO đc vài tháng và chỉ bik kick PTC và có tham gia đầu tư 1 vài trang như cheklist , acx , srs
Công nghệ thì yêu thik nhưng ko rảnh.có thể càfe với cao nhân gặp mặt chỉ giáo cách kiếm tiền đc không

1. Người tính sòng phẳng và thành thật
2. Người muốn đầu tư kinh doanh
4. Người đang gặp khó khắn về tài chính & đang tìm hướng đi cho cuộc đời mình

Nhọ quá

1. Người tính sòng phẳng và thành thật
2. Người muốn đầu tư kinh doanh
4. Người đang gặp khó khắn về tài chính & đang tìm hướng đi cho cuộc đời mình

Nhọ quá
Dạ em nhọ. Anh sạch, giàu sang. Vậy anh vào đây làm gì cho bẩn mặt

vốn là thế nào thớt, có gì mình đi vay về làm , mình chả có gì, chỉ có thời gian rảnh

bác cho vay vốn kinh doanh à?
Mình kêu gọi đầu tư + tạo mạng lưới kinh doanh. Cho vay vốn kinh doanh giống lừa đảo bất lợi cho bạn bè. Người khôn ngoan không bao giờ làm vậy. Hợp tác kinh doanh phải có lợi. Mình chỉ share mô hình và ai đó tự bơi. Nếu bạn là 1 ông chủ có thể tham gia tìm người hỗ trợ kinh doanh cho mình :) Mình dang tập hợp tất cả doanh nhân trong giới giải trí, truyền thông ... vv Đó là con đường phải tới. Còn trước mắt vẫn chẳng là gì so với bạn. Mình biết bạn kha lâu rồi :) Một ông trùm

vốn là thế nào thớt, có gì mình đi vay về làm , mình chả có gì, chỉ có thời gian rảnh
Mình không cho vay vốn. Bạn có chắc chắn làm có lợi nhuận 100% không mà muốn vay vốn. Lỡ phá sản thì sao?

Mình không cho vay vốn. Bạn có chắc chắn làm có lợi nhuận 100% không mà muốn vay vốn. Lỡ phá sản thì sao?
mình đi vay về làm , chứ có vay thớt đâu @@ làm ăn có cái gì toàn mỹ đâu mà chắc chắn 100%

không có vốn không giỏi công nghệ được cái ai gặp cũng bảo hiền lành thật thà được tham gia không thớt :rolleyes::rolleyes: ở đà nẵng cơ :oops::oops:

Nói vậy bạn kêu gọi đầu tư kinh doanh bạn có đảm bảo có lợi nnuận 100% không? Lỡ phá sản thì sao?

mình đi vay về làm , chứ có vay thớt đâu @@ làm ăn có cái gì toàn mỹ đâu mà chắc chắn 100%
Bạn không nhận thức được sự rủi ro kinh doanh sao? Nếu không thành công hoặc sai lầm thì khoan nợ đó là nỗi khổ của bạn. Theo quan điểm của mình chắc 100% mới đầu tư. Các ông trùm vẫn vỡ nợ như thường. Bạn xem lại bạn xem có bằng họ được không? Tốt nhất là đầu tư công sức và 20% thu nhập vào hệ thống. Nếu thành công thì giàu. Không thanh công rút kinh nghiệm. Đừng có tư tưởng có gan làm giàu mà chết. Đúng là có gan theo kiều hên xui thì giàu nhanh nhưng rồi cũng sẽ sụp đổ.

Last edited:
mình cũng ỡ SG nek, chỉ là nebiew trong mmo. Ngoài đam mê không có gì cả

Nói vậy bạn kêu gọi đầu tư kinh doanh bạn có đảm bảo có lợi nnuận 100% không? Lỡ phá sản thì sao?
Theo quan điểm của mình quen nhau một thời gian thấy ro tiềm năng thì tự nguyện đầu tư. Việc đầu tư hay không là chủ ý của người dau tư. Mình nghi người giỏi kinh doanh sẽ có cái nhìn người đúng đắn rồi mới đầu tư. Họ dau có ngu mà bỏ tiền đâu tư vào 1 phi vụ mà không sinh lơi nhuận :). Không ai chắc chắn 100% thành công. Tuy nhiên nếu bạn cứ dẫm chan tại chỗ thì sao có được thành quả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom