• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Đắng lòng vi phạm nguyên tắc cộng đồng

hoangminhk54

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Kênh em reup hì hục 2 tuần nó đang bắt đầu lên thì bị 1 phát chết luôn kênh. Nguyên nhân là do cộng đồng các bác ạ!
Thật sự thì kênh em với 1 người nữa trên mạng chung 1 chủ đề, kênh em làm sau mà lại lên nhanh hơn chắc bị nó chơi các bác ạ, buồn đâu cho hết :(

Giờ là thế đấy, tớ cũng có 1 cái chủ đề chắc chắn sẽ lên mà éo dám chơi, sợ nó cắn

cứ bị report là nghĩ bị chơi xấu là thế đ nào. ng xem cũng cắm cờ nếu họ đ thích, mà vi phạm thì nó mới die chứ ko cắm tỉ cái đ die.
Ngày có tỉ thằng search clip, cái gì đảm bảo chủ đề chỉ có 2 thằng chơi. thánh !!! :eek::eek:

cứ bị report là nghĩ bị chơi xấu là thế đ nào. ng xem cũng cắm cờ nếu họ đ thích, mà vi phạm thì nó mới die chứ ko cắm tỉ cái đ die.
Ngày có tỉ thằng search clip, cái gì đảm bảo chủ đề chỉ có 2 thằng chơi. thánh !!! :eek::eek:
Vì tớ search chỉ có 2 tháng làm thôi bạn ạ :), mà view nhảy rồi mới die mà
Hôm qua bắt đầu nhảy view đã hơi nghi nghi rồi, chơi xong trận game đi luôn kênh :)), sợ vãi
Với lại kênh tớ đang tương tác với người dùng tốt, sub bắt đầu nhảy mà người xem rp thì rất khó

Đa phần người xem ko rảnh mà rp đâu, toàn partner chơi nhau cả :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back