Ask Đăng ký VPS Contabo yêu cầu xác minh??

supermanz12

Banned
Reactions
28
MR
0.961
Vl thằng contabo đăng ký vps nó bắt phải xác minh danh tính hả mấy bác??? Chuyện là mình mua gói VPS L gần nửa ngày không thấy gửi thông tin server, vô check mail thì thấy thế này. Mình mua vps làm site 3x muốn ẩn danh tính mà nó còn bắt xác minh :(

Attachments

504.1 KB · Views: 259
Nó thấy giao dịch có vẻ fraud nó bắt ver thôi, tôi reg contabo thì ko bị ver mà hetzner thì bị, tất nhiên là lấy info mạng reg rẹt rẹt rồi

Nó thấy giao dịch có vẻ fraud nó bắt ver thôi, tôi reg contabo thì ko bị ver mà hetzner thì bị, tất nhiên là lấy info mạng reg rẹt rẹt rồi
ôg reg contabo lâu chưa chứ tôi thấy contabo giờ bắt ver hết mà

bây giờ contabo khi reg là nó auto bắt ver để tránh fraud thôi.

nhiều dịch vụ mua bán cung cấp VPS, Cloud, Server bây giờ nó bắt người dùng ver đơn sơ or bắt ver KYC.

có một số trang bán VPS tui mua con VPS rẻ bèo vậy mà nó vẫn bắt ver tùm lum hết..

Auto chửi nó ! Nó viết thư xin lỗi rồi reg cái mơi thôi! Như điểm của nó là refunds gần 1 tuần .

Contabo bắt KYC đâu có làm khó được mấy Bác MMO nhà ta đâu nà! Kiểu gì các Bác cũng làm được mà hihi!

Contabo bắt KYC đâu có làm khó được mấy Bác MMO nhà ta đâu nà! Kiểu gì các Bác cũng làm được mà hihi!
Đôi khi fake cũng rất là phiền đó bạn. Thế nên mình mới đi đăng ký trên các offshore khác, cũng mạnh và rẻ, đâu nhất thiết phải cứ đâm đầu vào thằng contabo. VPS mình chạy site ào ào chưa đứt hơi 1 giây nào.

Đôi khi fake cũng rất là phiền đó bạn. Thế nên mình mới đi đăng ký trên các offshore khác, cũng mạnh và rẻ, đâu nhất thiết phải cứ đâm đầu vào thằng contabo. VPS mình chạy site ào ào chưa đứt hơi 1 giây nào.
Tùy nhâu cầu của mọi người nhé! Tớ KYC chính chủ sợ ai khỏi sở phiền phức về sau. Trừ máy cái test thì thử đồ của ACE thui!

Vote xài Offshore VPS nếu k muốn KYC

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,689
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom