Ask Đăng ký tài khoản Appen Contributor Portal Account (Micro Tasks)

visaolangle00

Junior
Reactions
16
MR
0.005
Ở đây có bác nào đăng ký Appen Contributor Portal Account(Micro Tasks) không. Em đăng ký cái Micro Tasks rồi, em đăng ký được rồi nhưng khi bấm vào "Welcome To Appen" thì nó hiện ra màn hình "Invalid Contributor Account Please contact support if you are a contributor and not a customer.".
Em chẳng có task gì để mà làm, lỗi này là sao nhỉ. Anh chị nào đăng ký được rồi mà có nhiệm vụ rồi chỉ em với ạ. Hay Appen đã chặn người dùng Việt Nam rồi.:(

Cái này bạn phải đăng ký qua link tuyển dụng của nó, thường có trên Linkedin ấy. Đợi 4-5 ngày rồi mới có mail gửi về để điền thêm thông tin.
Lúc này thì giao diện nó trông như thế này:
Screen Shot 2021-07-16 at 00.01.38.png

Upvote 0
Cái này bạn phải đăng ký qua link tuyển dụng của nó, thường có trên Linkedin ấy. Đợi 4-5 ngày rồi mới có mail gửi về để điền thêm thông tin.
Lúc này thì giao diện nó trông như thế này: View attachment 178893
Cái mình hỏi là cái MicroTask Appen ấy... đăng ký thì được nhưng không có nhiệm vụ nào lên lv 3 đến kiếm tiền. Mà giờ nó còn hiện thôi bảo dùng VPN nữa... Rõ ràng mình không dùng VPN luôn ấy mà nó cứ hiện thị là dùng VPN.

Upvote 0
Cái mình hỏi là cái MicroTask Appen ấy... đăng ký thì được nhưng không có nhiệm vụ nào lên lv 3 đến kiếm tiền. Mà giờ nó còn hiện thôi bảo dùng VPN nữa... Rõ ràng mình không dùng VPN luôn ấy mà nó cứ hiện thị là dùng VPN.
Bạn đăng ký nhầm link rồi, bây giờ k có cái lv1-2-3 nào đâu. Phải đăng ký apply qua link tuyển dụng của nó chứ k đăng ký trực tiếp trên web đc. Link tuyển dụng thì kiếm trên Linkedin ấy.

Upvote 0
Bạn đăng ký nhầm link rồi, bây giờ k có cái lv1-2-3 nào đâu. Phải đăng ký apply qua link tuyển dụng của nó chứ k đăng ký trực tiếp trên web đc. Link tuyển dụng thì kiếm trên Linkedin ấy.

Cái em nói là cái này này, mà chắc giờ nó không cho làm nữa rồi... 1 là nó block những người ở Việt Nam, 2 là nó khóa rồi có nghĩa nó chỉ cho thành viên cũ làm thôi.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom