Đăng ký stellar.org, bonus ngay $0,1 qua WMZ.

đúng rồi cậu

Nếu đúng là vậy, thì mình đã send cho thớt rồi nhé, đây là proof mình đã send cho e_money

Id tớ: xmensonic
Cậu thử kiểm tra lại xem.

Bỏ 0.1PM để thu về 8-10$, siêu lợi nhuận phết đấy :D

đù, nhiều dữ, vậy mà còn nói mình cẩn thận lời nói =))
5k là hơn 8$ rồi @@
thớt ngon vãi
Tôi không biết cái site bạn đưa lên là gì, cũng chưa biết giá trị chuyển đổi nó như thế nào giữa BTC và STR. Tôi chỉ biết Stellar qua một số trang nước ngoài rồi xem xét kế hoạch phát triển của Stellar rồi và việc họ đang bonus stellar nên mới đăng lên đây để cho mọi người cùng tham gia. Bạn đừng nói là tôi scam. Tất cả mọi người ở đầy đều tự nguyện, tôi nói thật cũng còn rất mù mờ về stellar nhưng vì nhận định của cá nhân nên cứ đầu tư ít tiền để kỳ vọng thôi.

Nếu là đúng là vậy, thì mình đã send cho thớt rồi nhé, đây là proof mình đã send cho e_money
View attachment 34238

Id tớ: xmensonic
Cậu thử kiểm tra lại xem.
Transaction of 0.1 USD to account U3757910 was successfully completed.
Transaction batch#:

Timestamp:
08.03.2014, 11:21
thông cảm vì sự chậm chễ. Thank

Tôi không biết cái site bạn đưa lên là gì, cũng chưa biết giá trị chuyển đổi nó như thế nào giữa BTC và STR. Tôi chỉ biết Stellar qua một số trang nước ngoài rồi xem xét kế hoạch phát triển của Stellar rồi và việc họ đang bonus stellar nên mới đăng lên đây để cho mọi người cùng tham gia. Bạn đừng nói là tôi scam. Tất cả mọi người ở đầy đều tự nguyện, tôi nói thật cũng còn rất mù mờ về stellar nhưng vì nhận định của cá nhân nên cứ đầu tư ít tiền để kỳ vọng thôi.
Vậy cậu nên nói rõ ở 1 là :
CÁC BẠN SEND STELLAR VÀO ĐỊA CHỈ VÍ CỦA MÌNH

Vậy cậu nên nói rõ ở 1 là :
CÁC BẠN SEND STELLAR VÀO ĐỊA CHỈ VÍ CỦA MÌNH
nói thật nhé, bạn vào inbox mình đọc một số tin nhắn, buổi sáng này có bạn inbox nói là sẽ gom STR rồi bán cho mình tỷ giá 4950 tương đường $0,1 nhưng mình không đồng ý, mình chỉ nghĩ đơn giản đây là một chò trơi mọi người cùng tham gia cho vui. Nếu chủ kinh doanh siêu lợi nhuận như bạn nói thì mình đã đồng ý bạn đó.

Tôi nói scam hả ?
tôi chỉ nói giá thật cho mọi người bik thôi:)

Mình cũng công khai việc các bạn send STR là vào địa chỉ của mình mà, bạn đọc hết toàn bộ comment sẽ thấy, không có gì là giấu diếm ở đây.

Các bạn đăng ký nếu xác nhận hết các bước thì sẽ được nó bonus tổng cộng 7000 STR, tôi có ý định kinh doanh thì tồi đã đễ nghị các bạn send hết 6950 chứ không phải là 4950 nhé.

k cập nhập rate 5k tính ra hơn 8$ mà trả 0.1$ là sao ?

k cập nhập rate 5k tính ra hơn 8$ mà trả 0.1$ là sao ?
Mình đã nói là không có thông tin gì về giá trị chuyển đổi giữa BTC và STR khi lập Thread này nhé. Nếu gom kiểu kinh doanh thì sẽ làm nhiều cách khác nhanh hơn nhiều. Mục đích của mình là để đó chứ chưa tính đến lợi nhuận đấu. Cậu vào đây để tham khảo thêm thông tin về Stellar, mình cũng nhận định từ việc đọc trạng này https://www.stellar.org/about/mandate/#Stellar_distribution

Mình đã nói là không có thông tin gì về giá trị chuyển đổi giữa BTC và STR khi lập Thread này nhé. Nếu gom kiểu kinh doanh thì sẽ làm nhiều cách khác nhanh hơn nhiều. Mục đích của mình là để đó chứ chưa tính đến lợi nhuận đấu. Cậu vào đây để tham khảo thêm thông tin về Stellar, mình cũng nhận định từ việc đọc trạng này https://www.stellar.org/about/mandate/#Stellar_distribution
Lên topic của Stellar ở bitcointalk mà đọc.https://bitcointalk.org/index.php?topic=719019.0

còn cách nào nhanh hơn chỉ e vs thớt :)))))

U6696671 nhé bạn
Transaction of 0.1 USD to account U6696671 was successfully completed.
Transaction batch#:

Timestamp:
08.03.2014, 12:18
Thank bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay