Đăng ký ngay bây giờ bạn có thể đc tặng 2+5$, bonus ngay lập tức 0.2 PM

Hello,
Dear DOAN TIEN CUONG
ref cho thớt rồi.thớt inbox hướng dẫn cách chơi với..k biết về cái này:(

cậu nhìn cái hình là biết mình đã rút rồi nên còn 0.92$ đó :D
chứ thật ra số tiền rất là khủng khiếp :p

sao các bác không dùng 7$ free ấy tạo job giá cao rồi ,pm nhau làm
Tất nhiên là tạm thời a/d cách này đc. nhưng mình ko ham lắm, vì mỗi ng đăng ký phải tạo 1 job, rồi mình thực hiện từng công viêc của họ, nhận đc 7$ thi phải trả họ kiểu khác. vả lại đang test nên nhận đc 7$ về rồi thì nó cũng pending. nên ko vội,
Nó cũng tặng có 1000 coupon thôi, nhanh tay thì đc vài trăm $

đã rút và chờ pendding.mak nhập emai paypal ở đâu zay bác TCL

đắng lòng withdraw về mail đăng ký mà mail đăng ký k phải là mail paypal :confused:

sao gửi về Tài khoảng mà không có chổ nhập tài khoảng nhĩ

vậy là acc bác có sent được chưa Permiser

thì nó send về mail đăng ký và đang pending, mình nghĩ site này k ổn lắm vì có thể cheat tứ tung dù k withdraw về đc thì mình vẫn mua service đc

Mình sẽ check để pay ai còn thiếu trong ngày mai. và đặc biệt những ai đã kiếm đc thêm từ nó. thấy có 1 số ref tạo cho mình >1$ lợi nhuận

Có ng sell 1,000 str bằng 2$
bạn dùng 6$ đc tặng có thể mua đc 3,000 str rồi.
Vừa mua 1k str của thằng khỉ nào đó giá 2$, khả năng bị lừa rất cao, làm sao coi lại đánh giá lại giao dịch đó bác tcl.

thì nó send về mail đăng ký và đang pending, mình nghĩ site này k ổn lắm vì có thể cheat tứ tung dù k withdraw về đc thì mình vẫn mua service đc
Qua giai đoạn đầu này thôi, nó không cho coupon nữa thì muốn dùng service phải deposit vào mới được. Cũng như nó sẽ quản lý chặt việc tạo 1 gói service.
Nó muốn đc như freelancers đây mà.

Qua giai đoạn đầu này thôi, nó không cho coupon nữa thì muốn dùng service phải deposit vào mới được. Cũng như nó sẽ quản lý chặt việc tạo 1 gói service.
Nó muốn đc như freelancers đây mà.

giờ ngồi cheat 1 acc đc 6.3$ rồi tích trữ tới đó or service thì cũng kha khá à :confused:

Vừa mua 1k str của thằng khỉ nào đó giá 2$, khả năng bị lừa rất cao, làm sao coi lại đánh giá lại giao dịch đó bác tcl.
Vẫn toàn là mấy cậu Vietnam tạo ra ấy mà, nhìn job mà buồn cười quá. 1 acc chính tạo Sp để sell, các acc khác mua để chuyển 7$ coupon sang acc chính rồi rút.
Dần dần admin nó sẽ dọn sạch thôi, nó đâu gà.

Vẫn toàn là mấy cậu Vietnam tạo ra ấy mà, nhìn job mà buồn cười quá. 1 acc chính tạo Sp để sell, các acc khác mua để chuyển 7$ coupon sang acc chính rồi rút.
Dần dần admin nó sẽ dọn sạch thôi, nó đâu gà.

xong thì "đì lết" cái job đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back