• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Đăng ký Ksix phải trả lời câu hỏi

locmmo

Hero
Reactions
388
MR
0.217
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đã đăng ký net Ksix và ngày hôm sao nó gửi mail lại thế này
""""
Code:
Hello 

You  have applied  as an affiliate on Ksix.com.  I have a few questions before you can be approved.  Do you currently or have you ever had an account with Ksix?  How do you drive traffic?   Are you looking for incent or non-incent offers? Where  does you traffic come from and is the traffic of  good quality source?   I look forward to hearing from you so we can get you approved.

Thanks,

Kendra Pierce 
Account Manager
KSix, LLC.
Ksix.com
[email protected]

Pro nào có thể trả lời giúp đở mình với. Thank

Chém gió với kendra vài câu là nó appove ngay mà =))) . Cái này trả lời đại loại là tôi sẽ cung cấp các đường dẫn từ us uk ca au ... là nó ok :D

Chém gió với kendra vài câu là nó appove ngay mà =))) . Cái này trả lời đại loại là tôi sẽ cung cấp các đường dẫn từ us uk ca au ... là nó ok :D
Trả lời đại loại là thế nào pro mình ngâm cú mãi mà ko biết

inbox cho cậu rồi đó :binhsua07:

Ksix thường thì sau 4-6 ngày nó mới app nhé ..bạn thớt đợi đi,, chát cũng vô ích thôi

inbox cho cậu rồi đó :binhsua07:

bạn reg bao ngày rồi

reg acc -> nhận email như trên -> trả lời,chưa tới 48 tiếng acc đc approved.:binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom