Đăng Ký Đi Từ Thiện Tháng 6 Tại Sài Gòn

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,473
MR
20.068
Insuree Balance
2242|100
tháng 6 này chúng ta sẽ đi phát quà đêm ,mọi người đăng ký tham gia ở topic này nha

1 bubuteam
2 mmome334
3 hoangdouis12
4 acevnvn
5 tinsoft

Last edited:
:( Cho cái thời gian,, địa điểm phát @chemgio o_O Heo cũng mún đi lém -- :( tối đi sớm thì được chứ qua 10h đêm là ko cho ra khỏi nhà:(

:( Cho cái thời gian,, địa điểm phát @chemgio o_O Heo cũng mún đi lém -- :( tối đi sớm thì được chứ qua 10h đêm là ko cho ra khỏi nhà:(
Tập trung ở công viên Gia Định đó cu, có đi thì call tao hay Thịnh mập dắt đi.

đăng ký slot nhé anh.

Thời gian thế nào hả bạn? Hai vợ chồng cùng đi có được không. Mình xin 1 ticket nhé :)

Tập trung ở công viên Gia Định đó cu, có đi thì call tao hay Thịnh mập dắt đi.
có cheat nữa ko :D

Thời gian thế nào hả bạn? Hai vợ chồng cùng đi có được không. Mình xin 1 ticket nhé :)
từ xưa đến giờ thời gian và địa điểm mình luôn post trong topic kế hoạch ,mọi người để ý nhé ,bạn muốn đi 2 vợ chồng cũng được không sao cả

https://mmo4me.com/threads/ke-hoach-hoat-dong-mmo4me-charity-thang-6-2015-tai-sai-gon.249325/
Tập kết ở công viên GIA ĐỊNH Quận Gò Vấp cổng trường phú nhuận cổng trong hẻm ( gần chỗ mì gõ mọi người hay tập trung ăn sau khi đi phát quà ) nằm trên đường Hoàng Minh Giám ấy, lúc 10h đêm ngày thứ 6, 12/06/2015

từ xưa đến giờ thời gian và địa điểm mình luôn post trong topic kế hoạch ,mọi người để ý nhé ,bạn muốn đi 2 vợ chồng cũng được không sao cả

https://mmo4me.com/threads/ke-hoach-hoat-dong-mmo4me-charity-thang-6-2015-tai-sai-gon.249325/
Tập kết ở công viên GIA ĐỊNH Quận Gò Vấp cổng trường phú nhuận cổng trong hẻm ( gần chỗ mì gõ mọi người hay tập trung ăn sau khi đi phát quà ) nằm trên đường Hoàng Minh Giám ấy, lúc 10h đêm ngày thứ 6, 12/06/2015
OK....! Mình sẽ đến đúng hẹn ;)

Tinsoft đăng ký 2 người nha a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu