• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Đăng Ký Cho Chuyến ĐI Phát Mền,Áo Ấm Khẩn Cấp Đêm 1-1-2014

Status
Not open for further replies.
thế tối nay có ai đi đón năm mới k :D

cho em DK 1 chân giao hàng đêm nhé.
dt:01669 751 750 ( Sơn) e ở gần CV Lê Thị Riêng
đã thêm tên em vào danh sách nhé :D

minh thi chac khong di duoc roi vi dang o tren nui (sr online dien thoai)

Anh em nao di thi nho mac ao am nhe, di dem lanh lam day :)

đêm mai mới đi mà ,xuống núi chắc kip hihi ,đùa thôi ,ko đi được bây giờ thì đợi tháng 1 đi nhé

đêm mai mới đi mà ,xuống núi chắc kip hihi ,đùa thôi ,ko đi được bây giờ thì đợi tháng 1 đi nhé
nui ngoai mien Bac lan cau, khong phai nui trong Nam :v

thiếu 1 người để chém gió rồi hehe.

Chúc a e có chuyến đi thành công tốt đep nhé.Lần này đi không được tiếc quá.:oops:

Chúc a e có chuyến đi thành công tốt đep nhé.Lần này đi không được tiếc quá.:oops:
ở nhà hóng video nhá chú em + thi tốt nhé hehe

Thank cậu hehe.hóng cái video hôm trước mà chưa thấy đây.mấy a bubuteam bận quá chưa up được.hix
gần tới tết ùi mà nên công việc của mấy anh chị đó nhiều, nên mình phải hết lòng thông cảm hì.

a chemgio ơi cho e rút tên ra dc k? Ngày mai nhà e có việc phải về quê +_+ k đi kịp r` ...mún đi mà tự nhiên mai lại kẹt :(

a chemgio ơi cho e rút tên ra dc k? Ngày mai nhà e có việc phải về quê +_+ k đi kịp r` ...mún đi mà tự nhiên mai lại kẹt :(
ok không sao em ,a đã rút tên em ra rồi đấy :D

ok không sao em ,a đã rút tên em ra rồi đấy :D

cái này e xin lỗi nhìu >.< nhưng việc đột xuất wá nên đành phải xin rút, chứ nếu nhà báo có việc sớm thì hôm nay e đã sắp xếp về giải quyết r` :(

cái này e xin lỗi nhìu >.< nhưng việc đột xuất wá nên đành phải xin rút, chứ nếu nhà báo có việc sớm thì hôm nay e đã sắp xếp về giải quyết r` :(
không sao em ,còn chuyến đi tháng 1 nữa mà ,lo về giải quyết việc nhà cho xong đi rồi tháng 1 đi với nhóm :D

không sao em ,còn chuyến đi tháng 1 nữa mà ,lo về giải quyết việc nhà cho xong đi rồi tháng 1 đi với nhóm :D

ok a, e sẽ cố gắng hết sức :), happy new year cả team nhá :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom