Đăng Ký Cho Chuyến ĐI Phát Mền,Áo Ấm Khẩn Cấp Đêm 1-1-2014

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
Dự kiến chuyến đi phát mền và áo ấm khẩn cấp cho người vô gia cư sẽ diễn ra trong đêm 1-1 vì ngày 6-1 sẽ có thêm 1 đợt lạnh nữa, và dự kiến lần đi này sẽ vất vả hơn lần trước, vì có thể đi nguyên đêm ,do không có đi tiền trạm trước ,có thể đi vòng qua cung đường bến xe miền tây ,hùng vương ,phú lâm ,quận 5,quận 6 ,quận 11 ,vì cung đường này anh em mình hôm bữa giờ chưa có đi ,và mấy cung đường võ thị sáu ,pasteur có mấy nhóm khác đi rồi ,vì a mới tìm hiểu thêm trên báo thấy nói vậy ,cho nên lần đi này rất vất vả và mệt ,thứ 1 là sức khỏe,thứ 2 là thời tiết cho nên anh em nào khỏe mạnh cảm thấy đi được thì đăng ký nha nhớ bận thêm nhiều áo ấm khi đi ,mình cũng lo cho sức khỏe của anh em thôi anh em đăng ký đi luôn nhé ,lần này sẽ có 60 phần quà ,1 phần quà gồm 1 cái áo ấm ,1 cái mền(chăn) ,1 chai dầu gió,

@tunvit, @mmome334 ,@ZeroXP1506,@ndphuochung,@matsuuka,@binh6699,@professional ,@kieplangthang ,@Takashinmaya vào xem và cho ý kiến nên đi ngày nào nhé nếu lần này ít người đăng ký quá thì lại nhờ nhóm bubuteam và nhóm của mmome334 hỗ trợ thêm người đi phát quà nhé

danh sách đăng ký đi phát quà
1 @
quocspy007 0902330717
2 @kaitranpo 090 3552 096
3 @mmome334
4 @tuyennt
5 @n0name01 đt : 01669 751 750 ( Sơn) e ở gần CV Lê Thị Riêng

Tập kết ở cv Lê Thị Riêng Q10, lúc 10h đêm ngày 1-1-2014, đi phân phát quà,áo ấm chăn mền cho những người vô gia cư,trẻ em nghèo lang thang
Mọi người đăng kí đi nhớ đúng giờ nhé,và đk để là phải đi,ko đi xin báo cho mình biết sớm để còn sắp xếp xe chở đồ nữa :D
Thanks everyone

địa điểm tập trung công viên lê thị riêng tân bình vào lúc 10h đêm tối thứ tư ngày 1-1-2014
số đt liên lạc của vicgiap phone : 0989484786 ,anh em tới nơi nếu không gặp thì gọi cho vicgiap nhé

Last edited:
Dự kiến chuyến đi phát mền và áo ấm khẩn cấp cho người vô gia cư sẽ diễn ra trong đêm 31-12 hoặc đêm 1-1 vì ngày 6-1 sẽ có thêm 1 đợt lạnh nữa, anh em thấy ngày nào thuận tiện để đi hơn thì cho ý kiến ,và dự kiến lần đi này sẽ vất vả hơn lần trước, vì có thể đi nguyên đêm ,do không có đi tiền trạm trước ,có thể đi vòng qua cung đường bến xe miền tây ,hùng vương ,phú lâm ,quận 5,quận 6 ,quận 11 ,vì cung đường này anh em mình hôm bữa giờ chưa có đi ,và mấy cung đường võ thị sáu ,pasteur có mấy nhóm khác đi rồi ,vì a mới tìm hiểu thêm trên báo thấy nói vậy ,cho nên lần đi này rất vất vả và mệt ,thứ 1 là sức khỏe,thứ 2 là thời tiết cho nên anh em nào khỏe mạnh cảm thấy đi được thì đăng ký nha nhớ bận thêm nhiều áo ấm khi đi ,mình cũng lo cho sức khỏe của anh em thôi ,mọi người vào cho ý kiến là nên đi ngày nào nhé đêm 31-12 hay đêm 1-1 và anh em đăng ký đi luôn nhé ,lần này sẽ có 60 phần quà ,1 phần quà gồm 1 cái áo ấm ,1 cái mền(chăn) ,1 chai dầu gió,

@tunvit, @mmome334 ,@ZeroXP1506,@ndphuochung,@matsuuka,@binh6699,@professional ,@kieplangthang ,@Takashinmaya vào xem và cho ý kiến nên đi ngày nào nhé nếu lần này ít người đăng ký quá thì lại nhờ nhóm bubuteam và nhóm của mmome334 hỗ trợ thêm người đi phát quà nhé
em 1 vé nhé nhưng hông có xe, ai cho quá gian hông, phan văn trị gò vấp đây. :D
01685927635

E thì hok dám cho ý kiến để mấy a lớn vào đi.hehe.
nếu em có đi và em ở gò vấp,em đi 1 mình em có thể cho kieplangthang đi chung với em ,còn ko thì đợi bên mmome334 coi có ai đi 1 mình và ở gò vấp không hihi

nếu em có đi và em ở gò vấp,em đi 1 mình em có thể cho kieplangthang đi chung với em ,còn ko thì đợi bên mmome334 coi có ai đi 1 mình và ở gò vấp không hihi
Lần này nếu đi được thì chở vợ đi luôn a.mà e ở tân bình.hehe

Bùn quá lần nào có hoạt động cũng ko đi đc, free time thì quá chời lun :(. Thôi thì lúc mấy anh đi em " thả hồn theo gió " đi cùng mấy anh vậy.
Ai có time thì góp nhân lực giúp 1 chân nhé, cố gắng cho mọi ng` đều khỏe mạnh để chuẩn bị đón tết

Bùn quá lần nào có hoạt động cũng ko đi đc, free time thì quá chời lun :(. Thôi thì lúc mấy anh đi em " thả hồn theo gió " đi cùng mấy anh vậy.
Ai có time thì góp nhân lực giúp 1 chân nhé, cố gắng cho mọi ng` đều khỏe mạnh để chuẩn bị đón tết
ủng hộ nhân lực và tài lực đều quan trọng mà em ,có lòng là tốt rồi em à :D

Chà, căng đây, 2 ngày đó bận chuẩn bị cho 1 cái dự án mùng 2, để em sắp xếp công việc xem có được ko rồi em báo với anh nhé

có hỗ trợ cho những vùng miền khác k mod ơi, như các dân tộc thiểu số ấy

có hỗ trợ cho những vùng miền khác k mod ơi, như các dân tộc thiểu số ấy
hiện tại nhân lực + tài lực của 4rum chưa thể đáp ứng đc nhu cầu đến với dân tộc thiểu số. Hiện tại thì chỉ mới có thể thực hiện trong nội ô TP.HCM
Khi nào có thể thực hiện chuyến đi đến với dân tộc thiểu số sẽ có thông báo.

2 ngày này hơi khó vì dự định về quê phát chắc có lẽ nếu ko về quê hoặc sắp xếp lên sớm dc thì sẽ đi
quyết định đi đêm 1-1 nhé vì áo ấm thì phải 1 ngày nữa mới có cho nên ngày đi sẽ là đêm 1-1 nhé ,được thì tham gia với anh em nhé :D

Em sẽ sắp xếp thời gian và bàn bạc vs anh em bên Bubuteam có gì em báo lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,807
Latest member
annevn

Most viewed of week