Ask Đăng ký amazon và ebay?

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.453
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là gần thất nghiệp đang định tìm hiểu thêm mang này...

Cho mình hỏi là info đk ebay amz chính chủ + cmnd này kia. Còn PP khác tên có đc ko
Hay đồng loạt chung tên hết

Tại pp cũ mình banh xác rồi ko xài đc. Xài pp đk theo thên thằng chó bạn xài cũng hơn năm rồi

Last edited:
Cho e ké với đang tính mò zô thử chơi với ebay, mà ko biết bắt đầu sao, tìm gg thì toàn mấy thánh chiêu sinh 5-6tr 1 khóa, đến nản

??

E lướt gg thì thấy ai cũng nói là nên xài chính chủ ko biết sao

Đương nhiên info thì nên xài chính chủ rồi
.. nhưng trường hợp bất đắc dĩ ko có pp chính chủ để xài xài pp khác có bị dính suspended hay ko ấy

theo ý kiến của mình thì Paypal nên chính chủ, còn ebay info sao cũng dc, paypal thường phải link với ngân hàng nên nếu ko chính chủ thì thường bị suspend

Chính chủ hay không chả sao. Miễn bạn có cái ảnh 2 mặt CMND hoặc bằng lái xe, để có lỡ trục trặc thì verify đc. Mà lỡ mà ko có thì thuê người photoshop cho cái hình.

Còn Paypal nó mà limit thì chính chủ hay chả chính chủ gì nó cũng limit tuốt. Mà thật ra nó cũng có biết mình là chính chủ hay không đâu? Sao phải lo.

Chính chủ hay không chả sao. Miễn bạn có cái ảnh 2 mặt CMND hoặc bằng lái xe, để có lỡ trục trặc thì verify đc. Mà lỡ mà ko có thì thuê người photoshop cho cái hình.

Còn Paypal nó mà limit thì chính chủ hay chả chính chủ gì nó cũng limit tuốt. Mà thật ra nó cũng có biết mình là chính chủ hay không đâu? Sao phải lo.

thanks nhá ...

chính xác. pp chính chủ chỉ là rút $ về bank dc thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back