Đăng kí ngưng dịch vụ

Status
Not open for further replies.
Reactions
332
MR
0.000
Insuree Balance
0
Xin chào BQT, mình xin đăng ký ngưng dịch vụ
Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?75691-sell-vps-acc-paypal-payza-ver-mp7-gia-binh-dan
Lý do ngưng hoạt động: nhận được cuộc gọi từ công ty xin việc và lên rừng làm (bác nào ở Lào cai pm anh em chém gió nhá em sắp lên đó làm ) :binhsua76::binhsua76:
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm: tài khoản VCB : 0691000297948 ( NGUYEN VAN TAN )
-mình đã chuyển cho admin 5,5 triệu . trong đó 5 triệu tiền bảo hiểm 500k tiền phí dịch vụ 3 tháng nhưng mình chưa sài hết 1 tháng phí dịch vụ
cảm ơn mọi người đã ủng hộ dịch vụ của mình chúc 4rum ngày càng phát triển

Last edited by a moderator:
UP UP Up cho ông bạn của tui

Last edited by a moderator:
Kiểu nì VPS die, kiếm ai bảo hành đây :binhsua85:

Kiểu nì VPS die, kiếm ai bảo hành đây :binhsua85:

vps của tớ refund không xót 1 ai đâu cậu . cảm ơn cậu đã quan tâm . cậu lên xem lại chính bản thân minh đó

chán nhỉ vừa mở đã phải đóng lại, còn vps đưa mình dùng hộ cho :binhsua146:

chán nhỉ vừa mở đã phải đóng lại, còn vps đưa mình dùng hộ cho :binhsua146:
:binhsua95: hề hề . pm ta đưa site cho mà reg mà sài .cho đỡ vật

- - - Updated - - -

Úp lên cho mọi người xem và admin giải quyết sớm cho bạn

thanks người đẹp :binhsua80:

lên đấy thì sao mà ko bán đc nữa hả bác :binhsua123:inbox mính site vs :binhsua95:

lên đấy thì sao mà ko bán đc nữa hả bác :binhsua123:inbox mính site vs :binhsua95:

bác đi làm xây dựng rồi bác biết :binhsua122:

Xin chào BQT, mình xin đăng ký ngưng dịch vụ
Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?75691-sell-vps-acc-paypal-payza-ver-mp7-gia-binh-dan
Lý do ngưng hoạt động: nhận được cuộc gọi từ công ty xin việc và lên rừng làm (bác nào ở Lào cai pm anh em chém gió nhá em sắp lên đó làm ) :binhsua76::binhsua76:
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm: tài khoản VCB : 0691000297948 ( NGUYEN VAN TAN )
-mình đã chuyển cho admin 5,5 triệu . trong đó 5 triệu tiền bảo hiểm 500k tiền phí dịch vụ 3 tháng nhưng mình chưa sài hết 1 tháng phí dịch vụ
cảm ơn mọi người đã ủng hộ dịch vụ của mình chúc 4rum ngày càng phát triển

Chào bạn,

Đã qua thời gian 1 tuần và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win