đăng kí là nhận ngay 10$

hikimira

Newbie
Reactions
3
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Bửa đang chơi HF pót bài thấy cái này nên chơi thử thấy cũng hay. nên giờ pót lên cho anh em koi.
Nhìn hình đọc tiếng Anh đi nha. Đại loại là tạo 1 acc vào đó mời người khác bằng cách điền địa chỉ email của họ vào (lưu ý: đăng kí và invite đều ko chấp nhận địa chỉ yahoo nha, cái nào cũng đc ngoại trừ yahoo) hưởng lợi từ ref đăng ký 0.01$ . Tiếp đó ref giới thiệu đc người khác đăng lý làm ref của họ thì mình cũng đc 0.01$ cứ như vậy giống như bán hàng đa cấp vậy:D

tiếp nè. Đăng ký xong thì được như vầy. đây là trong địa chỉ gmail nha

lưu ý nà: em tạo acc rùi mà chưa invite ai bao h, 1 tuần rùi quay lại thì đã có 1 ref và 4 ref của ref (nói vậy đúng ko ta) khó hỉu thịt :keepsilen::suprised:

nhìn cái flag của thằng ref mình mà chả bít nó người nước nào.:suprised::dance:
cái này để chừng 1 năm quay lại koi chắc đc 100$ nếu không làm gì :):)

Còn về vụ pay thì các bác nhập địa chỉ mail của paypal vào đây ( lưu ý em sài paypal nha hỏi cái khác em ko bit )

đăng ký thì nhấp vào cái banner nha. That's all

Lưu ý em post bài này là để đóng góp cho vui thôi nha. chơi hay không chơi củng đc vô đây chém gió là vui rùi.:)

thứ 2 là để kỷ niệm lần đầu gia nhập trang web. Đi học lớp ugot của SHIN mà h mới vô trang của shin koi cũng ngại thịt. :hello:

Min pay là 100$ nhé các bạn iu ;)

min pay là 100$ cũng đúng rùi. mới vô nó đã cho 10$ rùi còn gì. chứ bạn muốn minpay là 11$ ah :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom