Ask đăng kí chương trình Affilate của Shopee

kimtan799sg

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là mình cũng đã tham gia kiếm tiền affilate bên Accesstrade được 1 thời gian rồi các bác ạ, thấy cũng ổn nay muốn tham gia chương trình affilate chính thức của Shopee tại vì cũng chỉ chuyên về bán hàng trên Shopee là chính nhưng thấy đăng kí khá khó, đã đăng kí 2 lần rồi nhưng không thấy thành công. Trong 4rum có cao nhân nào có kinh nghiệm đăng kí cái này không ạ ?

Tình hình là mình cũng đã tham gia kiếm tiền affilate bên Accesstrade được 1 thời gian rồi các bác ạ, thấy cũng ổn nay muốn tham gia chương trình affilate chính thức của Shopee tại vì cũng chỉ chuyên về bán hàng trên Shopee là chính nhưng thấy đăng kí khá khó, đã đăng kí 2 lần rồi nhưng không thấy thành công. Trong 4rum có cao nhân nào có kinh nghiệm đăng kí cái này không ạ ?
Bạn cứ nhắn tin cho người đẹp Shopee cái là có acc trong 5p luôn :D

Ảnh minh họa
P/s : Trong ảnh có 1 bạn owner cái affiliate thì phải

Bạn

Shopee có ht mà bác .lh với ht hướng dẫn

trước t cũng làm duyệt lâu vl, mấy tháng có tiền nhiều khi nó hủy cả chục triệu ấy, riết chán

mình cũng thế đăng ký không thấy phản hồi, email không trả lời, chát fanpage cũng không phản hồi

Hình như mới phủ chưa có hoạt động nhiều thì phải. Thấy mọi người chờ hơi lâu

Shopee có ht mà bác .lh với ht hướng dẫn

không nên spam link trong bình luận bạn ạ, được vài hôm facebook nó tự hạn chế tài khoản của mình thôi. nên xây kênh cho bền b ạ
Nhưng cách làm là như thế nào vậy b; đang tò mò nên muốn biết

Nhưng cách làm là như thế nào vậy b; đang tò mò nên muốn biết
1. tìm dịch vụ rút gọn link bọc link cần chèn lại
2. Thay vì bạn soạn thảo và chèn Link trong phần soạn bài của Facebook. Bạn hãy soạn bài trên một trình soạn thảo khác. Chèn sẵn Link và copy sang Facebook

1. tìm dịch vụ rút gọn link bọc link cần chèn lại
2. Thay vì bạn soạn thảo và chèn Link trong phần soạn bài của Facebook. Bạn hãy soạn bài trên một trình soạn thảo khác. Chèn sẵn Link và copy sang Facebook
Copy chỉ được trong phần post thôi không được trong phần bình luận b ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back