dalat - Rút Bảo Hiểm ngày 25/11/2019

Status
Not open for further replies.

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình không có nhiều time tương tác tại 4r nữa nên mình xin rút toàn bộ số tiền Bảo Hiểm

Mình xin trích lại 100$ nhờ Shin gửi quỹ ủng hộ từ thiện dùm mình nhé

Bảo hiểm của mình đang là 1234$ mình trích lại 100$ nên mình chỉ nhận 1134$

Số PM nhận : U12139137 (dalat)

Cảm ơn @Shin :)

--------

P/s : Gửi all những ai đã, đang và sẽ kiếm được tiền từ MMO : Hãy chia sẻ và giúp đỡ với những người kém may hơn mình nhé các bạn. “CHO ĐI ắt sẽ được NHẬN LẠI nhiều hơn.”

Giúp đỡ người khác lúc này thì sẽ có lúc nhiều người khác giúp lại mình. Hại người khác cũng thế … CHO GÌ SẼ NHẬN LẠI NẤY NHIỀU HƠN

Chúc all luôn có sức khỏe và kiếm được thật nhiều tiền. :)

Chúc anh thành công với những dự định mới

Dự định 2020 is coming @@

chế dalat, chỉ hông giao dịch trên 4rum thôi ... vẫn ra vô chém gió ... có đi đâu đâu mà lo!! :D:D:D

anh H đâu có kinh doanh dịch vụ gì đâu @@ anh ấy đóng bào hiểm cho có số đẹp thôi mà @@

lý do bro không online ở diễn đàn ai cũng biết, chán thật. chúc bro sức khỏe

vì 1 đứa đa cấp mà diễn đàn để mất đi 1 người, quá buồn

chúc sếp nhiều thành công trên con đường sắp tới. Cảm ơn sếp đã chỉ dạy nhiều điều giúp mình trưởng thành hơn. Thật sự rất cảm kích sếp.

bro hãy chuyển cho m $200 làm của hồi môn bảo hiểm @@

Một người có Tầm , mà lại có Tâm với 4r như vậy . Vì 1 sự việc vs 1 thằng đa cấp . Quá Buồn ! Thằng kia đã làm gì góp phần cho 4r . Còn ông Anh này thì ai ai , người người đều biết !!!

forum giờ chỉ toàn những thím giao vặt dịch vụ, chả có gì đáng hóng, thôi giản tán cho lành :))

Nghe tin a bỏ forum mà buồn, hi vọng a luôn thành công trong công việc cũng như cuộc sống.

bạn huy bỏ diễn đàn mình thấy lại là mắn mắn với mình, đúng như bạn nói tùy duyên, cảm ơn bạn, nhờ có việc này mà mình có duyên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week