dalat - Legendary - Vạn Sự Tùy Duyên !!!

Chúc bác nhiều sức khỏe và luôn thành công !

chúc anh may mắn và thành công

Qua nắng đẹp. Nay bão vào lạnh rồi. Làm nồi lẩu tránh bão a ơi

em hay đọc các comment của bác rất hay, em biết bác nhiều từ lúc có world cup bác hay cho kèo em theo cũng thắng , bác hay bán pm số lượng đẹp với giá đẹp nữa xong mới biết bác pro chơi toàn số đẹp , em nhìn các số đẹp của bác mà thèm luôn :popo_still_dreaming:

Nể bác ở khả năng tìm dc lỗi của mấy site để khai thác.
về cơ chế thì các lỗi cơ bản nó đều na ná giống nhau, mình may mắn được tiếp cận IT theo trường phái không chính thống nên có học lỏm đc 1 chút vốn để dành và áp dụng mò thêm :D
Đọc tý hết rồi :eek:. Sao hnay có hứng viết bài chia sẻ vậy bác :confused:?
Thấy box cho bài mới thì ngẫu hứng theo phong trào thôi, với do đêm qua thức khuya cài lại win cổ test cho đồ cổ nên time chờ tâm sự cho giết time ấy mà :oops:
Qua nắng đẹp. Nay bão vào lạnh rồi. Làm nồi lẩu tránh bão a ơi
set kèo đi, qua oánh bài chỗ cũ rồi chiều làm nồi lẩu luôn @ku10ng @mmohexi @VirgoOx @mrsimple0909 tối nay làm nồi lầu ko , chia tay anh đi vi hành tiếp :)
em hay đọc các comment của bác rất hay, em biết bác nhiều từ lúc có world cup bác hay cho kèo em theo cũng thắng , bác hay bán pm số lượng đẹp với giá đẹp nữa xong mới biết bác pro chơi toàn số đẹp , em nhìn các số đẹp của bác mà thèm luôn :popo_still_dreaming:
Mình chơi số đẹp vì đam mê và sở thích, thích cả số đẹp 3 vòng của đào nữa cơ =)) mà nói về số đẹp thì 4r này cũng có nhiều đồng chí chơi lắm vd như @thuyetlv @GomTienLe2013 @nt7zcd2 @sonhatq ... phạm trù số đẹp thì mình chỉ thuộc hạng tép riu thôi, đâu dám múa rìu qua mắt thợ.
Mà nói chung ở bất cứ phạm trù nào đi chăng nữa thì núi cao còn có núi cao hơn :Dsông càng sâu càng tĩnh lặng, lúa càng chín càng cúi đầu :oops:

Đã voted. Chúc bác Dalat nhiều may mắn.

chúc mừng bác đã đủ điều kiện lên Legendary với giải thưởng 20$ trong vòng chưa đến 1 ngày, đủ tiền cái 3 lẩu rồi.:D
Xin kính mời admin @Shin vô trao giải cho bác.

Attachments

7.7 KB · Views: 129
    3.1 KB · Views: 122
    35.3 KB · Views: 119
chúc mừng bác đã đủ điều kiện lên Legendary với giải thưởng 20$ trong vòng chưa đến 1 ngày, đủ tiền cái 3 lẩu rồi.:D
Xin kính mời admin @Shin vô trao giải cho bác.

đủ tiền mua > 1 thùng lon không dấu rồi, còn lon có dấu thì đang thiếu :popo_big_smile:

Em cảm ơn bác H vì đã chỉ em nhiều kiến thức hay và cách sống nữa, cảm ơn cách xả hoà vốn trade bác dạy, giờ giá tăng giảm coin em cũng không sợ, trước em cũng nhờ bác kiếm được tiền mà em trả công bác không nhận, em theo lời bác nói làm từ thiện với chia sẻ sẻ có lộc đúng lắm bác ạ, cảm ơn duyên cho em quen được bác nhưng em đúng là vạn sự tuỳ duyên như bác nói, em lên Đà Lạt 2 lần rồi mà không gặp bác, em lên hỏi toàn thấy bác đi công tác với đi chơi chưa có dịp gặp bác trực tiếp, tiếc quá, đúng là vạn sự tuỳ duyên bác ạ , mong lần sau sẽ có dịp được gặp bác, chúc bác luôn thành công ạ.

Em cảm ơn bác H vì đã chỉ em nhiều kiến thức hay và cách sống nữa, cảm ơn cách xả hoà vốn trade bác dạy, giờ giá tăng giảm coin em cũng không sợ, trước em cũng nhờ bác kiếm được tiền mà em trả công bác không nhận, em theo lời bác nói làm từ thiện với chia sẻ sẻ có lộc đúng lắm bác ạ, cảm ơn duyên cho em quen được bác nhưng em đúng là vạn sự tuỳ duyên như bác nói, em lên Đà Lạt 2 lần rồi mà không gặp bác, em lên hỏi toàn thấy bác đi công tác với đi chơi chưa có dịp gặp bác trực tiếp, tiếc quá, đúng là vạn sự tuỳ duyên bác ạ , mong lần sau sẽ có dịp được gặp bác, chúc bác luôn thành công ạ.
Lên Đà Lạt tuyên bố gặp mỗi bác Dalat thôi còn ae Đà lạt thì ko gặp thì thôi chứ ...

đủ tiền mua > 1 thùng lon không dấu rồi, còn lon có dấu thì đang thiếu :popo_big_smile:
có lẩu rồi chúc mừng a lên Legen kaka

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back