ĐẠI HỘI CÁI BANG – OFFLINE KHU VỰC MIỀN TRUNG 5/6, 6/6, 7/6

Tiên trách kỷ hậu trách nhân. Có những việc mình không muốn xảy ra nhưng nó đã xảy ra. Qua sự việc hôm đó đồng chí Hiệp đã nhận ra một số vấn đề cần phải nhớ:

1. Phải biết mạnh dạn từ chối nếu cảm thấy không ổn khi set kèo chung mà biết khả năng không hợp gu rất lớn. Đừng quá vị nể mà lời mời nào cũng nhận, đôi khi mục đích của người ta không vô tư như mình vẫn suy nghĩ.
2. Vui thôi đừng vui quá, đôi khi vui quá sẽ quên mất việc tuân thủ nguyên tắc mà mình vẫn làm hằng ngày.
3. Uống có kiểm soát và kiềm chế bản thân hơn đừng để những yếu tố bên ngoài ảnh hưởng tới hành động của mình.
4. Nhớ kỹ sai một ly đi một dặm.

Hẹn một ngày gặp lại chỉ có những anh em bình dân chơi vui vẻ với nhau. Vẫn còn nhiều tiếc nuối!
Về QN ko có em thấy phức tạp quá a nhỉ :D kết câu "Đừng quá vị nể mà lời mời nào cũng nhận, đôi khi mục đích của người ta không vô tư như mình vẫn suy nghĩ."

Xin lỗi anh chị em, vì em bị say nguội, tối vẫn rất tỉnh mà sáng ra lại quẹo chấu nằm 1 chỗ không đi được, tiếc quá đi :popo_extreme_sexy_girl:

Xin lỗi anh chị em, vì em bị say nguội, tối vẫn rất tỉnh mà sáng ra lại quẹo chấu nằm 1 chỗ không đi được, tiếc quá đi :popo_extreme_sexy_girl:

Muốn được thứ lỗi thì nhiệm vụ đặt ra cho @domainrenet@giotachangcongi là : LẦN OFFLINE SAU NHỚ TÌM ĐƯỢC THÊM 1 ĐỒNG CHÍ TÊN THỌ NHÉ :popo_smile:

Sau khi họp bàn với 1 số anh em thì sau đây là lịch trình dự kiến tại Đà Nẵng mà mình tổng hợp lại :

Một số anh em sáng mai đã có mặt ở Đà Nẵng trước mình rồi thì sẽ tập kết trước ở ks nhé, @namtt007 đã lo chu đáo chỗ ở rồi. Muốn chơi gì trước thì mấy anh em ghé trước tự quyết. Riêng mình bay trưa trưa 12h40 mới đáp xuống sân bay nên anh @duchaitp hộ tống mình từ sân bay thẳng ra tăng ăn trưa luôn chứ mình ko về ks tốn time :) Anh em nào đến trước và những anh em không kẹt giờ công ty thì tập kết luôn ở tăng 1 trước 13h, tầm 13h là mình từ sân bay tới thẳng luôn nhé.

Khách sạn tập kết của anh em là THIÊN TRÙNG DƯƠNG VẬT, 82 BÀ HUYỆN THANH QUAN

---------

Địa điểm tăng 1 (13h - 15h) : Quán HỒ TRÊN NÚI, 98 Yết Kiêu : ĂN THỎ

Nghỉ giải lao (15h-16h) : Về lại khách sạn nghỉ ngơi 1 tiếng

Địa điểm tăng 2 (16h-17h30) : Cafe tại FACTORY, 422 Ngô Thì Sỹ

Địa điểm tăng 3 (17h30 - 20h) : NGỌC NỮ QUÁN , 02 Hàm Tử

Địa điểm tăng 4 (20h-21h30) : Mercury Karaoke, 199 Điện Biên Phủ

Địa điểm tăng 5 (21h30-23h30) : Mát gần cho khỏe Moonlight, 136 phan châu trinh, theo tư vấn của @miltito198723 or Samdi, nguyễn văn linh theo tư vấn của @mikemikemike. Có thể chia quân số ra 2 nơi để trải nghiệm rồi so sánh =))

Địa điểm tăng 6 (23h30-1h30 sáng) : TV Club , 207 Nguyễn Chí Thanh (Nghe thám tử báo lại thì chỉ mỗi bar này là được mở, mấy bar như Phương Đông và Sky36 chưa được hoạt động)

Địa điểm tăng 7 (1h30 sáng - 3h sáng) : Dạo quanh kiếm chỗ nhậu khuya cho tỉnh, lúc đó tùy hứng chọn quán sau.

----

Trên đây là lịch trình dự kiến buổi ăn chơi tại Đà Nẵng, Thời gian mỗi tăng có thể linh động và số tăng có thể phát sinh thêm hoặc giảm bớt tùy tình hình sức khỏe của bà con. Mình thông báo sơ bộ thế để bà con nắm rõ tình tình.

Dù ai có ăn chơi rồi kiếm được mối ngủ riêng thế nào thì mong các đồng chí có lịch trình đi Quảng Nam hôm sau cũng phải có mặt tại điểm tập kết ban đầu trước 9h sáng ngày 6/6 để xuất phát nhé.
Vip quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back