Waiting for Answer đã xử lý

Status
Not open for further replies.

bolun06

Banned
Reactions
408
MR
0.022
Có 1$ nhưng em tức, @PhongVanFC inbox em mua coupon google cloud. Xong mình bận 2 ngày vào inbox cũng ko thấy gì nghĩ chắc bạn ấy đang đợi mình send code qua. Xong em send code qua xong bạn ấy nói không mua nữa, đã mua của người khác rồi. Em không biết lỗi là do ai mong các bác giải đáp giúp em ạ ( Cái code giờ nó nằm lù lù đó không biết có bị xài chưa nữa @@ ) mà cho dù ai sai thì chắc cái Coupon cũng đi tong rồi :(

:(

bạn sai rõ ràng mà :), người ta mua lấy liện còn "bạn bận 2 ngày", sau khi hết bận thì bạn phải hỏi người ta mua nưa ko, 1 năm sau bạn mới hết bận thì sao :D

Kết nhất câu này: Xong mình bận 2 ngày vào inbox cũng ko thấy gì nghĩ chắc bạn ấy đang đợi mình send code qua!!
Mình thik suy nghĩ của bạn!!:D:D:p:p

chủ thớt fail phát này k ai bảo vệ bạn được r. Bạn sai rõ ràng rồi còn gì. Mà cứ giữ lại code đem bán ng khác đi ngta báo lỗi thì còn lập thớt đc chứ giờ còn k biết code sống hay chết đã lập thớt hài quá.
Ah mới đọc kỹ lại proof. Bạn chưa giao dịch với ngta lần nào đã giao hàng trước ah? Hài ver2

uhm, nghĩ lại mình sai thật. Xin lỗi ae, mod có tặng point hay ban nick em thì cứ thoải mái. Em sai thiệt :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,338
170,461
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week