SCAM Đã tìm ra hacker hack tk paypal bác iloveyouforever

Status
Not open for further replies.
cậu nói đúng, giờ có giải thích thế nào đi chăng nữa mọi thứ cũng trở thành vô nghĩa.
Ông khoe của lắm mà ?
vào box exchang mua bán ầm ầm, mà có hơn chục triệu mấy ngày định đánh tháo, không tháo được thì lại cò quay hả ông. Chứng tỏ vốn không, lực mỏng, quả gỗ mổ quả thật à.
Làm người cần giữ chữ tín. Giờ ông chữ tín cũng chẳng có mà giữ. Không refund cứ banned như member thôi.
@Shin giải quyết sớm cho người ta đầu năm mới đi chứ

Đúng là haiz với ông mod. Tạo acc vào tự nâng bi nhau. Acc pp thì lấy dc từ đời nào 13h 31/12 còn pm tống tiền. Bao hài hước :)) làm lộ quá bạn ơi

Last edited:
chuẩn rồi. Cứ lo tiền rf đi. Rf xong là hết chuyện. Lo đủ trách nhiệm rồi thằng nào cắn nữa thì tương vào mồm nó

Bạn có lòng thì RF hộ cho bác ấy đi rồi tự tương vào mồm mình đi. Chữ ký thì nghe hoành tráng thế mà toàn thấy comment tiếp tay cho scam. Khác gì đang tự tương vào mồm mình. Nếu làm ăn đàng hoàng thì đã không phải có report hay những topic như thế này. Mở dịch vụ ra làm ăn hay buôn bán thì phải có rủi ro, anh ăn tiền của khách hàng chứ có phải làm không công đâu, rủi ro thì anh phải khắc phục, khách hàng họ liên quan gì mà bắt họ phải chịu cùng, cũng chẳng có nghĩa vụ phải quan tâm. Scam thì mãi là scam, đừng có tưởng RF lại là oai là thanh cao nha. Scam không trót lọt thì RF là hết tội à.

Chết mẹ rồi , sáng em vào định vào tự thú mà thằng này tự thú trước con đâu , đầu năm mới hacker tự dưng hack xong tống tiền éo đớp đi đc , thấy hối hận nên đi tự thú . Mod nào unban cho nó đi, với tinh thần tự phê bình tự kiểm điểm và tính hối hận cao như vậy em tin nó sẽ hoàn lương . Tmod iloveyouforever khoe giàu lắm , có 10 củ có gì k đền nổi , các bác cứ bình tĩnh đi nà , :rolleyes:

à , nhân tiện có mấy ông cứ vào tương cái câu " chó sủa thì sủa và đoàn người cứ đi " với nói người ta cắn này cắn nọ , nhưng trước hết nên xác định trong vụ này thì ai là chó và ai là người nha . Nếu có theo dõi sự việc từ đầu tới cuối và có trình độ đọc hiểu sẽ biết liền à. Có 1 câu lôi ra xài quài k biết chán à

Bạn có lòng thì RF hộ cho bác ấy đi rồi tự tương vào mồm mình đi. Chữ ký thì nghe hoành tráng thế mà toàn thấy comment tiếp tay cho scam. Khác gì đang tự tương vào mồm mình. Nếu làm ăn đàng hoàng thì đã không phải có report hay những topic như thế này. Mở dịch vụ ra làm ăn hay buôn bán thì phải có rủi ro, anh ăn tiền của khách hàng chứ có phải làm không công đâu, rủi ro thì anh phải khắc phục, khách hàng họ liên quan gì mà bắt họ phải chịu cùng, cũng chẳng có nghĩa vụ phải quan tâm. Scam thì mãi là scam, đừng có tưởng RF lại là oai là thanh cao nha. Scam không trót lọt thì RF là hết tội à.
hài, bạn Đ*o liên quan thì cứ nhảy vào mấy topic kiểu này ra vẻ hiểu biết làm c* gì thế

đưa đủ proof hắn scam đi
còn ko có proof thì ngậm m* mồm lại đứng 1 scam , 2 scam

giờ rành rành là pp bị dispute chứ gì , ok, refund đầy đủ tiền bị dispute xong

còn thằng l*n nào kêu nó hack thì lôi proof lên, proof đầy đủ thì banned , xong

cắn nhau làm con c*c gì vậy

Ông này hay bán cái gì làm offer 2 triệu đây mà. khoe cả tài khoản ngân hàng nữa :))

cắt chuyển qua cháo đầu đuôi úp thìa đi

10h sáng hôm qua có người nói là lấy lại acc cho nó
nó cũng vào xác nhận cảm ơn rối rít

13h chiều thằng hacker vào tống tiền =))

hài ơi là hài.
Thằng mod này tiếu lâm vãi

cậu nói đúng, giờ có giải thích thế nào đi chăng nữa mọi thứ cũng trở thành vô nghĩa.
nói như cậu dù acc cậu cho bị hạck đi nữa nhưng nó dán tiếp làm 1 người khác bị scam cậu ko bảo vệ đc TK mình dẫn đến ng khác dùng nó để scam thì cậu phải chịu chứ, cậu là Mod cậu phải hiểu Ru nhất acc bị hạck dẫn đến scam ko bồi thường thì xem như scam, chứ nếu ko bồi thường sau này thằng nào bán PP xong cũng nói bi hack rồi dis là xong ah .
Oan hay ko oan là chuyện của cậu sự thật thế nào cũng chỉ 1 mình cậu là người hiểu rỏ nhất nên chả ai biết đc sự thật nó ra sao cả . Bạn chỉ nói 1 câu bạn bị hack r oan oan là xong vậy sau này ai cũng vậy thì vỡ mồm người mua PP

mới đầu năm mà lắm chuyện vui để xem

Đề nghị @Shin gỡ chức danh tmod của nó đi. Không đủ tư cách. Vì không giải quyết cho người ta, thiếu trách nhiệm, trong khi PP của nó 180 ngày sau nó vẫn rút được, mà tiền nó cũng không chịu trả . Mod gì loại rẻ rách này.
Tao là mem nhưng cũng không bao giờ coi loại mod như cái thằng @iloveyouforever là cái gì đâu.
Giao dịch toàn mang chức tmod ra để giao dịch.
kém cỏi

hài, bạn Đ*o liên quan thì cứ nhảy vào mấy topic kiểu này ra vẻ hiểu biết làm c* gì thế

đưa đủ proof hắn scam đi
còn ko có proof thì ngậm m* mồm lại đứng 1 scam , 2 scam

giờ rành rành là pp bị dispute chứ gì , ok, refund đầy đủ tiền bị dispute xong

còn thằng l*n nào kêu nó hack thì lôi proof lên, proof đầy đủ thì banned , xong

cắn nhau làm con c*c gì vậy

Sao bác nhảy dựng lên thế, cứ bình tĩnh mà giải thích hoặc cùng nhau bàn bạc xem còn chiêu trò gì nữa không, nay mùng 1 rảnh nên mọi người lại được xem kịch hay, em cũng không có nghĩa vụ phải làm những yêu cầu đó của bác. Bác quay lại topic report kia mà đọc lại log chat. Mà cả cái mmo này đều hiểu, mỗi mình bác là không hiểu. Hay là đệ ruột của bác kia nhể :D . Mời bác @binh6699 vào xem,lâu chưa thấy bác xử lý mấy cái comment như này nhể

à quên nữa nhé :

T bảo RF ngay đi là xong chuyện chứ ko bảo là t đồng ý với ý kiến là khi nào rf hay rf kiểu khác nhé

rf lại là xong chứ kêu ca khóc lóc làm gì, ai bận tâm đâu. mà giải quyết thế vụ này chìm ngay trong 1 nốt nhạc . còn scam rồi thì ừ phát cho xong. nhanh gọn lẹ . rồi để ông bị scam với mod tự giải quyết. hết :v

:) Ông Tmod này họ Hứa à? Thấy toàn hứa với hứa, thật sự refund thì không thấy đâu. Khả năng cao là ổng định bỏ nick chạy lấy người rồi, 10tr nói to cũng ko to. Hiện tại ko có 10tr thì vay mượn anh em, bà con, bạn bè gì đấy. Thực lòng refund thì thiếu gì cách xoay sở, đằng này cứ vòng vo diễn trò.
"Tmod iloveyouforever và những người bạn", kịch hay còn tiếp diễn.

không biết làm gì có tiền, mà lại hack tiền rồi tống tiền. Giỏi thế :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom