• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Đã thu đủ, Mod nào đi ngang close giúp, thanks

Status
Not open for further replies.

cungkiemtiennao

Hero
Verified
Reactions
451
MR
0.234
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chào các bạn,
Mình đang cần pay 1 invoice $1478 PP.
Yêu cầu: giao dịch trung gian, từ tối đa 2 acc PP, send PP theo dạng có phí, ghi memo theo ý của mình ( sẽ nói khi chat yahoo/skype), gửi proof cho mình để mình send cho bên bán hàng của mình, bên bán hàng của mình confirm, mình sẽ PM trung gian send VNĐ cho bạn.
Ai đi ngang qua, đá lên giúp. Xin hậu tạ.

Ai trung gian kiểu bạn? Thanh toán xong gửi proof cho trung gian là trung gian phải giải ngân luôn, chuyện còn lại là của bạn và thằng bán hàng chứ.
Chơi gì khôn vậy? :v

Ai trung gian kiểu bạn? Thanh toán xong gửi proof cho trung gian là trung gian phải giải ngân luôn, chuyện còn lại là của bạn và thằng bán hàng chứ.
Chơi gì khôn vậy? :v
Thế cậu không biết fake proof à?

Chào các bạn,
Mình đang cần pay 1 invoice $1478 PP.
Yêu cầu: giao dịch trung gian, từ tối đa 2 acc PP, send PP theo dạng có phí, ghi memo theo ý của mình ( sẽ nói khi chat yahoo/skype), gửi proof cho mình để mình send cho bên bán hàng của mình, bên bán hàng của mình confirm, mình sẽ PM trung gian send VNĐ cho bạn.
Ai đi ngang qua, đá lên giúp. Xin hậu tạ.
Phương án 2: giao dịch trung gian, từ tối đa 2 acc PP, xem TV, send PP theo dạng có phí, ghi memo theo ý của mình ( sẽ nói khi chat yahoo/skype), gửi proof cho mình để mình send cho bên bán hàng của mình, mình sẽ PM trung gian send VNĐ cho bạn.

Phương án 2: giao dịch trung gian, từ tối đa 2 acc PP, xem TV, send PP theo dạng có phí, ghi memo theo ý của mình ( sẽ nói khi chat yahoo/skype), gửi proof cho mình để mình send cho bên bán hàng của mình, mình sẽ PM trung gian send VNĐ cho bạn.
up

chủ thớt này uy tín nhé, anh em tiền sạch thì cứ yên tâm mà giao dịch còn tiền bẩn thì... cút.

invoice paid đi đâu thế cậu ?
khi giao dịch cậuteamview send . khi nào gd xong trung gian sẽ trả tiền ngay lập tức . Ok thì inbox nhé :D

invoice paid đi đâu thế cậu ?
khi giao dịch cậuteamview send . khi nào gd xong trung gian sẽ trả tiền ngay lập tức . Ok thì inbox nhé :D
KHÔNG NGAY LẬP TỨC ĐƯỢC CÂƯ ỢI, CHẬM HƠN KHOẢNG 66S

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week