Help Đã nhận được tiền của Cashfiesta từ ngân hàng VietComBank, Scam hoặc không đọc sẽ hiểu

Topic good, đang xin mail chủ thớt hỏi vài thông tin...có gì onl pm boy_cr4zy ỏ [email protected] giao lưu tý chủ thớt. mới chơi 20 ngày mà được 60 ref rồi...đang kẹt tý, pm tớ nhá thớt.

Chu thot huong dan cach lam offer di. yahoo: cuongvb0406. tks tks!

Last edited by a moderator:
Giờ nói đơn giản thế này.
Mà thôi ko nói nữa, đêm r` đi ngủ đã ...

Vài điểm phân tích:
-Theo như những gì bạn chủ topic đã post thì mình thấy trang này nửa scam nửa 0,trước đây thì có rất nhiều bằng chứng chứng tỏ site này SCAM
-Khi xét về 1 site để đầu tư thời gian và công sức thì cần chú ý vài điểm
+Thời gian thanh toán có lâu không
+Thời gian bỏ ra và tiền bạc thu về
+Tiềm năng phát triển sau này
Chúc vui vẻ

Vài điểm phân tích:
-Theo như những gì bạn chủ topic đã post thì mình thấy trang này nửa scam nửa 0,trước đây thì có rất nhiều bằng chứng chứng tỏ site này SCAM
-Khi xét về 1 site để đầu tư thời gian và công sức thì cần chú ý vài điểm
+Thời gian thanh toán có lâu không
+Thời gian bỏ ra và tiền bạc thu về
+Tiềm năng phát triển sau này
Chúc vui vẻ

Đào mộ à ^^

đề nghị các bác không đào mộ nhá. thanh toán check này em thấy cứ không an toàn thế nào ý chứ không ý kiến gì về thằng này hết

Topic cũng nhiều người xem nhỉ, nhưng được bao nhiêu người dám chơi, dám thử sẽ có tiền thế thôi, mình vẫn nhận đều đều mà. Đã nói ai muốn tăng thu nhập thì cày, có ref, còn muốn ít thời gian thì hàng tháng bỏ nửa ngày làm offer, mỗi ngày chạy chừng trên 100 point là được, tháng cũng tầm 50 $.
Một số thắc mắc mình giải đáp đây.
1. Bạn chienquoc112 không biết rồi: đã là check thì giá trị bao nhiêu cũng sẽ đổi, không có qui định phải trên 100 USD, không tin ra ngân hàng mà hỏi
2. Lại chủ đề Scam: thế các bạn đã chơi chưa, có biết cách chơi không, có làm thành công offer không, đăng ký địa chỉ ma hay địa chỉ thực ...
3. Nửa Scam nửa quýt: mình chơi 2 Acc và đều nhận check 2 acc nhé, cùng 1 địa chỉ nhé (qui định trùng IP Ok, địa chỉ OK nhưng đừng trùng tên là được
4. Tốn thời gian, ít tiền: tốn thời gian mà ít tiền là do chơi chưa đúng, ít tiền là do lười cộng ý trước
Cách hiệu quả: Làm offer pro một chút, mỗi ngày chạy tầm nửa tiếng để trên tiêu chuẩn, 15%x số ref=point. Chừng 5 ref hoạt động ngon thì tháng cũng được trên 50000 point rồi
5. Check thanh toán lâu: lỗi là do mình ở VN + chậm trễ của thằng VCB. Nguyên tắc cầm check là nhận, nó lk với thằng VietInbank, ra thằng này chỉ qua VCB mới đau (do VN nó thế)
6. Kô qua Paypal cho tiện: xin thưa mình sẽ chơi 20 acc, cheat cho nó phá sản liền (hạn chế cheat bằng check)
... chỉ thế thôi, bữa nào giải thích tiếp

Nói thật, từ khi có 1 topic nào về cashfiesta mọc lên thì cứ đem cái proof này đi show thôi ak. mấy năm trời dc mấy cái proof tỏng cộng của dân MMO?

1 năm trước cái này đưa mình tới mmo giờ nó lại xuất hiện.
Thôi kệ làm thử vài tháng xem sao. Ông lại kỷ niệm thôi.
KAKAKAKAKa

Khẳng định với bạn là proof của mình không copy nhé, mình còn 2 proof nữa nhưng không post lên.
Hiện nay tham gia cũng nhiều rồi, khẳng định là nó có paid còn làm sao để nó nó pay thì hãy nói không với Cheat.

Show cho cái proof Paid từ 2007 của mình này. Vẫn còn 36$ balance trong acc, chẳng buồn làm :D

Ai cần mình bán acc này cho mà làm tiếp đến 50$ mà Rút tiền :D

bạn cho tớ nhé.

Anh em chiến đến đâu rồi, báo cáo cho mọi người vui
Cashfiesta đã chấp nhận thanh toán qua PP và mình đã nhận được tiền qua PP
Anh em không phải lo nữa nhé

Anh em chiến đến đâu rồi, báo cáo cho mọi người vui
Cashfiesta đã chấp nhận thanh toán qua PP và mình đã nhận được tiền qua PP
Anh em không phải lo nữa nhé
Topic bác Trung đang hot. Bác qua đấy luôn cho vui!
Vừa rùi bị nó reset hết 190k point trong khi payrate= 0.66. tiếc đứt ruột
Bác có làm off US ko thế?
San sẻ anh em ít kinh nghiệm!

cho minh hoi ve paypai

cho mình hỏi một tháng làm 30.000 ponit và làm 3 off us thì tính ra tiền việt nam là bao nhiêu?

cho mình hỏi một tháng làm 30.000 ponit và làm 3 off us thì tính ra tiền việt nam là bao nhiêu?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom