Help Đã nhận được tiền của Cashfiesta từ ngân hàng VietComBank, Scam hoặc không đọc sẽ hiểu

Bác không câu ref mà để cái link thế à? :D
không scam mà phải bôi đen làm j. check có gì mà phải giấu.
cái này không scam. nhưng giống mấy bọn đa cấp. chỉ cấp cao kiếm được thôi.chẳng khác scam. close đi mod

thứ nhất check chỉ cần đủ thông tin là được, tìm trên mạng chắc chắn không có cái thứ 2 do đó tui post là thật
Đa cấp tức là bạn mua hàng sau đó bán lại cho người khác và ăn hoa hồng từ các thành viên cấp dưới. Còn cái này thì không bỏ xu nào hết.
Bài post dựa trên chơi một mình không ref nào cả, thu nhập từ ref không đáng kể. Nó không phân biệt thành viên cấp cao hay cấp thấp theo thành viên
Bạn muốn ở cấp càng cao thì phải thỏa mãn điều kiện của nó là đăng ký thành công ít nhất từ 2 đến 6 offer (Free hoặc có trả phí cũng được)
Chơi cái này có 2 hướng.
1. Chỉ ăn từ Offer, đăng ký hết những cái có thể (Offer Free, nhất là USA), hàng ngày chạy chừng 15 phút cho có lệ là được (dành cho dân biết làm Offer)
2. Đăng ký được từ 3 đến 5 offer free World (IP vietnam, ai làm cũng được), hàng ngày chạy cashbar khi online (không cần phải cày), 1 tiếng được từ 600 đến 800 điểm*5 tiếng làm việc và ngồi chơi, là ngày cũng được 4 USD rồi (với điều kiện đk được 5 offer rating 1000 điểm= 1USD
Chú ý: Offer đăng ký thành công (đăng ký xong 35 ngày sau nó check và thông báo cho mình biết đk thành công bao nhiêu cái nha, các bạn đăng ký cả 20 cái offer nhưng chỉ cần nó check cho mình 5 cái là ổn). Bấm vào Offer trang đầu nhảy ra sẽ thông báo cho ta công việc phải làm để hoàn tất Offer đó, làm theo tỉ lệ thành công tương đối cao (đa số toàn tắt trang này)
Khi đăng tui thấy lượng view cũng khá cao, không biết bao nhiêu người chơi nhưng hiện nay chỉ mới có 3 ref à. Nên bạn nói mình câu ref là hơi bị oan uổng đó.

- mình cũng 1 thời oanh liệt, năm 2006 khi những ng hiểu biết về mạng chưa nhiều, mình cũng có chút kiến thức, lúc đó đã có gần 150 ref, có điều khi ăn cam mới bt cam bị thối, từ đó đến bây giờ mới quay lại với mmo khi bt đến vmo.vn, còn bây giờ ổn định bên này từ lâu.
- chủ top có proof nhìn khá chuẩn, mình ko có ý kiến gì. nhưng theo bạn ấy có vẻ lâu lâu mới có tiền
- dành cho ai có tính kiên trì.
- hết !

Mới vừa nhận được Proof thứ 2 của cashfiesta, chưa có thời gian, mai sẽ post Proof cho anh em thưởng thức

qua tháng 8 rùi,nó vẫn chưa cập nhật $ cho mình,vẫn để point đấy

chắc cashfiesta trả bất kì 1 ai đó thooi.mình cũng may mắn nhận dc vào tháng 4 nè.sau 6 tháng request check 3 lần k nhận dc.lần cuối nó dồn lại dc 170$.ai k nhận dc thì mail phàn nàn bảo nó cộng dồn lần sau là dc.
ảnh đây

tiền thì nhận dc rồi 3.4tr
trừ 2.2 khi check về
phí 5% hay sao ý.k nhớ nữa.
sau tiền về bị phí hơn 100k nữa
khuyên rút ở VCB nha.k phả kí quỹ.trừ khi tụi nó k biết làm.tui VCB HN k phải kí.chí nộp phí nhờ thu thôi.

Mấy cụ này may thế nhi??? ít người được trả money lém hohooooooooooooo

Từ ngày 5 đến 12 hàng tháng nó mới cập nhật point bạn ạ, sau đó khoảng 30 ngày sau nó mới tính bạn đạt được bao nhiêu Offer và qui point ra USD, lúc đó nó sẽ hiện ra nút Request Payment, nếu mình bấm vào thì khoảng 15 ngày sau nó sẽ Paid và 10 ngày sau sẽ có Check về nhà.
Chỉ bỏ ra khoảng 2 tháng đầu là như vậy, đến tháng thứ 3 sẽ rút gối đầu liên tục về nên sẽ có tiền liên tục hàng tháng.
Proof của mình là tháng 6 đó, nó paid vào ngày 21/7, và về VN là ngày 2/8
Chơi thằng này là phải đợi thôi bạn à, Proof 3 ít tiền quá nên để cộng dồn rồi ra rút một lần

nghe chủ thớt nói có vẻ hay đấy nhỉ, mà có cả cái proof to đùng vậy mà ko ai tin sao :( , theo chủ thớt 1 chân :d

trang này 100 người thì nó chỉ trả cho 1 người thôi........

trang này 100 người thì nó chỉ trả cho 1 người thôi........
mình may mắn 2 lần ư.no no no
ai có tk của nó mà trên 50$ k lấy dc thì tặng mình nhé
gửi vào email này [email protected]
k spam nhế.để mình xem sao .thanks trước

tóm lại là em không chơi, up cho bác nào dỗi hơi nài :))

Bao lâu để được nhiêu đó $ nhỉ, bác chạy cashbar 365 ngày à, hic.
Nản với hình thức này.

trả lời

vì chúa ! VN chỉ thanh toán sec trên 100$ . Ông muốn đổi sec ở châu lục nào thì kệ ông , còn ở VN thì quên đi dù nó không hoặc có Scam . 76$ có thật hay không có thật thì vẫn là cái phù du .

Câu trả lời hay thanks cho phát

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,424
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back