[ĐÀ LẠT - LÂM ĐỒNG] Điểm danh anh em

tuy được giảm lực đánh nhưng tăng số lượng đòn đánh thì cũng bằng huề!! :oops::oops::oops:

:confused::confused::confused: o_Oo_Oo_O

Nói chung là do ăn ở =))

Nếu xảy ra đánh nhau thì chủ yếu vào buổi tối, và thường là đụng chạm ở quán nhậu hay bar bủng or karaoke dành đào của nhau lúc đã có men ... Nói chứ ĐL bé tẹo, quay qua quay lại toàn anh em quen biết cả (vừa SÁNG lẫn TỐI) trừ khi là người lạ không biết chứ nếu đã quen mặt rồi thì địa bàn nào cũng phải theo rule chung... Túm lại là vế TỐI của ĐL không phức tạp như những địa bàn khác ;) Nói j cũng bằng thừa, chỉ có trải nghiệm thực tế mới tự rút ra nhận xét thôi :)

đã đọc tin trên fb, hẹn đồng chí dịp khác, mềnh vừa về ĐL lại rồi :)
vạn sự tùy duyên

lúc nào bị đánh thì nói Tao là em anh Thanh thân thiện để được giảm lực đánh :))
Giảm lực đánh nhưng tăng lực mông nhé.

Anh emn dạo này còn ghé quán Than Hồng không nhỉ?
Mình thỉnh thoảng ghé tìm người quen mà chả thấy ai. :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Anh emn dạo này còn ghé quán Than Hồng không nhỉ?
Mình thỉnh thoảng ghé tìm người quen mà chả thấy ai. :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
10/10 gặp team đê, đâu phải có mỗi quán Than Hồng có tivi đâu :))

10/10 gặp team đê, đâu phải có mỗi quán Than Hồng có tivi đâu :))

Dạ, chắc lại hẹn nữa rồi anh. Chiều mai bay ra Hà Nội 10 ngày anh ơi.

Quán ấy không gian bự mà anh. :popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Dạ, chắc lại hẹn nữa rồi anh. Chiều mai bay ra Hà Nội 10 ngày anh ơi.

Quán ấy không gian bự mà anh. :popo_bye::popo_bye::popo_bye:

Đù, đi du hí sướng thế

Ko liên quan nhưng muốn hỏi AE đà lạt. Tp đà lạt ko có đèn giao thông đúng ko ah(đèn xanh đèn đỏ)
Chuẩn luôn bác.

Đúng 1 phần thôi, muốn biết chỗ nào chưa đúng hẳn thì làm 1 kèo nhậu mình phản biện lại cho :popo_bye:

Đù, đi du hí sướng thế

Dạo này đói kém quá. Làm chuyến ra đó học lỏm ít món để về làm lại anh. Nghỉ off 4 tháng nay rồi. :popo_cry::popo_cry:

Số anh em ngồi chung bàn hôm ngày nào, giờ vẫn vậy chứ anh? Hay rơi rớt đi đâu hết rồi anh?

Last edited:
Dạo này đói kém quá. Làm chuyến ra đó học lỏm ít món để về làm lại anh. Nghỉ off 4 tháng nay rồi. :popo_cry::popo_cry:

Số anh em ngồi chung bàn hôm ngày nào, giờ vẫn vậy chứ anh? Hay rơi rớt đi đâu hết rồi anh?

Chỉ thêm chứ ko rớt :)) có rớt mỗi chú thôi =))

Đù, đi du hí sướng thế

Đúng 1 phần thôi, muốn biết chỗ nào chưa đúng hẳn thì làm 1 kèo nhậu mình phản biện lại cho :popo_bye:
đang tranh luận. mình thấy nghi nghi. năm 2013 vào là nhớ tại giao lộ ra chợ đêm, quanh hồ xuân hương là có đèn chỉ dẫn giao thông gì đó. mà ko dám nói. search thì trên mạng có bài báo nói là ko có. phân vân quá

đang tranh luận. mình thấy nghi nghi. năm 2013 vào là nhớ tại giao lộ ra chợ đêm, quanh hồ xuân hương là có đèn chỉ dẫn giao thông gì đó. mà ko dám nói. search thì trên mạng có bài báo nói là ko có. phân vân quá

Thực ra để mà nói TP Đà Lạt có "ĐÈN XANH ĐÈN ĐỎ" không ? Thì có cũng đúng và không có cũng đúng, đều có chỗ để dẫn chứng :)

Nhưng nếu chỉ hỏi TP Đà Lạt có ĐÈN ĐỎ không ? thì câu trả lời là ĐL cũng có PHỤ NỮ mà nên tất nhiên phải có =))

Thực ra để mà nói TP Đà Lạt có "ĐÈN XANH ĐÈN ĐỎ" không ? Thì có cũng đúng và không có cũng đúng, đều có chỗ để dẫn chứng :)

Nhưng nếu chỉ hỏi TP Đà Lạt có ĐÈN ĐỎ không ? thì câu trả lời là ĐL cũng có PHỤ NỮ mà nên tất nhiên phải có =))

Anh tào lao ghê. Kakakak

thớt có thể ngừng suy nghĩ về gái trong vòng 1 phút ko?:popo_doubt:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,681
Latest member
anvugift
Back
Top Bottom