Đã gửi PM nhưng không nhận được @_@

MiniBOY69

Junior
Reactions
46
MR
0.000
Tình hình một người bạn có gửi pm cho mình nhưng không nhận được là sao ae nhỉ

Chưa gặp vậy bao giờ tại đàn cần pm để dùng cho công việc

Chắc dính delay gì rồi, gửi ticket thôi, mình send lệnh vài k trở lên mới thấy delay. Bạn xem acc có bị gì ko? Có phải acc new vừa reg ko, có giao dịch gì bất thường trước đó ko?
Thường trong vòng 24h nếu ko có gì bất thường thì tiền sẽ về đủ. Chờ đủ 24h rồi ticket xem

Upvote 0
Chắc dính delay gì rồi, gửi ticket thôi, mình send lệnh vài k trở lên mới thấy delay. Bạn xem acc có bị gì ko? Có phải acc new vừa reg ko, có giao dịch gì bất thường trước đó ko?
Thường trong vòng 24h nếu ko có gì bất thường thì tiền sẽ về đủ. Chờ đủ 24h rồi ticket xem
Chắc là do người gửi thay đổi ip. Sau 24h nó có gửi không hay quay về người gửi

@_@ nó mà bốc hơi thì nhọ lại phải trả người ta

Upvote 0
The hell 24h rồi @_@ bốc hơi à ae ơi
Chắc là do người gửi thay đổi ip. Sau 24h nó có gửi không hay quay về người gửi

@_@ nó mà bốc hơi thì nhọ lại phải trả người ta

Mình chưa thấy trường hợp này bao giờ.

Dù có thay đổi IP bao nhiêu lần cũng ko ảnh hưởng gì, mình đổi ip liên tục nhé, thậm chí đang fake làm offer, IP của nước ngoài như IP Belgium, France, UK, mình cũng login dc tuốt, chỉ mỗi US thì bị PM chặn login thôi, nên việc đổi IP chắc chắn sẽ ko ảnh hưởng gì đâu

Nếu acc bạn ko bị khóa U tạm thời hay khóa ID login sau khi chuyển thì thường ko bị delay như thế quá lâu với 1 giao dịch số tiền là 50$

1. Kiểm tra kỹ lại số U và name nhận xem đúng chưa
2. Bạn kiểm tra chắc chắn lại phía người gửi xem có thực sự họ đã gửi cho bạn ko, ko xem qua proof họ gửi mà yêu cầu họ quay video ( nếu họ ko cho team view ), yêu cầu ấn f5 trong quá trình quay video mở acc để tránh trường hợp fake proof nhé, chứ trường hợp này cũng lạ rồi đó

Còn nếu 2 trường hợp trên vẫn đúng thì phải ticket cho bên support thôi

Upvote 0
Mình chưa thấy trường hợp này bao giờ.

Dù có thay đổi IP bao nhiêu lần cũng ko ảnh hưởng gì, mình đổi ip liên tục nhé, thậm chí đang fake làm offer, IP của nước ngoài như IP Belgium, France, UK, mình cũng login dc tuốt, chỉ mỗi US thì bị PM chặn login thôi, nên việc đổi IP chắc chắn sẽ ko ảnh hưởng gì đâu

Nếu acc bạn ko bị khóa U tạm thời hay khóa ID login sau khi chuyển thì thường ko bị delay như thế quá lâu với 1 giao dịch số tiền là 50$

1. Kiểm tra kỹ lại số U và name nhận xem đúng chưa
2. Bạn kiểm tra chắc chắn lại phía người gửi xem có thực sự họ đã gửi cho bạn ko, ko xem qua proof họ gửi mà yêu cầu họ quay video ( nếu họ ko cho team view ), yêu cầu ấn f5 trong quá trình quay video mở acc để tránh trường hợp fake proof nhé, chứ trường hợp này cũng lạ rồi đó

Còn nếu 2 trường hợp trên vẫn đúng thì phải ticket cho bên support thôi
Đã quá 24h @_@ vẫn chưa nhận được.Có lẽ nào

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,783
Latest member
alexandrite