Solved đã có mail withdraw paypal us, nhưng add bank thì"Sorry — your last action could not be completed"

lamhuyen

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Sorry — your last action could not be completed

If you were making a purchase or sending money, we recommend that you check both your PayPal account and your email for a transaction confirmation after 30 minutes.

If you came to this page from another website, please return to that site (don't use your browser's Back button) and restart your activity.

If you came from PayPal's website, click the PayPal logo in the upper-left corner to return to our home page and restart your activity. You might have to log in again.

Minh đã có mail with và vừa mua cái payoneer định vào add bank thì nó báo như
trên chưa add bank vào dc có pro nào bị như vậy và giai quyet ntn
Thanks

call lên hoặc mail cho support sẽ mở trong vòng 2-3 day business

Bị trường hợp tương tự. Acc của mình là PP US. Lúc trước đã veri đàng hoàn. Sau 180 ngày nó cho with. xong lại tự động remove bank của mình ra khỏi acc. Giờ thành acc unver. Vào add bank để ver lại thì nó bắt Login, Login xong lại hiện trang Login nữa, cứ như thế mãi.
Bác nào có hướng giải quyết xin chỉ giáo.

cài này chỉ là lỗi system thôi! bạn nên thử lại vào lúc khác!

cái này là nó cố tình chặn ấy ko gõ được đâu :D bị thế thì vứt @@

Sorry — your last action could not be completed

If you were making a purchase or sending money, we recommend that you check both your PayPal account and your email for a transaction confirmation after 30 minutes.

If you came to this page from another website, please return to that site (don't use your browser's Back button) and restart your activity.

If you came from PayPal's website, click the PayPal logo in the upper-left corner to return to our home page and restart your activity. You might have to log in again.

Minh đã có mail with và vừa mua cái payoneer định vào add bank thì nó báo như
trên chưa add bank vào dc có pro nào bị như vậy và giai quyet ntn
Thanks
có nhiều không bácc thớt lớn hơn 1k ko?

Bị trường hợp tương tự. Acc của mình là PP US. Lúc trước đã veri đàng hoàn. Sau 180 ngày nó cho with. xong lại tự động remove bank của mình ra khỏi acc. Giờ thành acc unver. Vào add bank để ver lại thì nó bắt Login, Login xong lại hiện trang Login nữa, cứ như thế mãi.
Bác nào có hướng giải quyết xin chỉ giáo.
Có vẻ bác này hơi nhầm lẫn giữa add bank và add card (verify).
Unver vẫn rút tiền bình thường miễn có bank. Và credit card có thể dùng add bank rồi rút tiền mà không cần add để verify paypal lại nhé.
Ko rành pp us lắm nhưng nguyên tắc là thế. Nếu ko ngại pm em team thử xem.

Tình hình acc us hơi khác với acc vn tí.
Thứ 1. Nếu acc unver mà add đc bank thì có thể with về bank đc. Nhưng đây lại k cho add bank, mà bank cũ cũng không có.
Thứ 2. Acc us có thêm cách with băng check Sec. Nhưng yêu cầu phải ver acc ( đồng nghĩa với ver cái địa chỉ). acc unver thì k with đc check.
Nỗi khổ nằm ở đó.

rút bằng PO là gì cậu nhỉ ? Call cho paypal từ chiều giờ, mà nhân viên bên đó cũng không biết lý do vì đâu luôn, cũng không hỗ trợ được gì .

rút bằng PO là gì cậu nhỉ ? Call cho paypal từ chiều giờ, mà nhân viên bên đó cũng không biết lý do vì đâu luôn, cũng không hỗ trợ được gì .
Po là rút qua tài khoản payoneer đó

Hiện tại không hiểu sao tất cả các acc pp us bị limit đều không thể add bank mới.

con của mình cũng ko cho add bank, add card, add money, lại to tiền nữa nên mình tiếc mấy hôm nay, cứ đi vào nhìn tiền rồi lại đi ra. Có nhờ mấy cao nhân mà họ đều nói bó tay :(

con của mình cũng ko cho add bank, add card, add money, lại to tiền nữa nên mình tiếc mấy hôm nay, cứ đi vào nhìn tiền rồi lại đi ra. Có nhờ mấy cao nhân mà họ đều nói bó tay :(
nếu vậy bán rẻ cho mình thử nghiên cứu xem sao. Tại vì cao nhân ko giúp được thì coi như acc bỏ đi rồi. Bán lấy ít tiền uống càfe

nếu vậy bán rẻ cho mình thử nghiên cứu xem sao. Tại vì cao nhân ko giúp được thì coi như acc bỏ đi rồi. Bán lấy ít tiền uống càfe
hix, acc đó của mình 8k$ bạn ạ, công sức sell hàng bao lâu, bán rẻ tiếc lắm :(

hix, acc đó của mình 8k$ bạn ạ, công sức sell hàng bao lâu, bán rẻ tiếc lắm :(
cứ tưởng có ít chứ 8K mua rẻ cũng phải mấy triệu. Mà cơ hội rút thì ít chắc bán rẻ cũng ko giám mua hjhj

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom