Ask Đã bạn nào tìm được cách nạp rút trên bet365 qua skill chưa nhỉ

Nhân đây cho mình hỏi hiện các bác chơi site nào ổn áp nhất vậy. Mình thường chơi ở Dafa mà dạo này nó dở chứng hơi nhiều, muốn chơi site mới :(

làm sao vao dc bet 365 thế bạn

Nhân đây cho mình hỏi hiện các bác chơi site nào ổn áp nhất vậy. Mình thường chơi ở Dafa mà dạo này nó dở chứng hơi nhiều, muốn chơi site mới :(
vote letou bạn, chơi lâu rồi chưa thấy bị gì

Không muốn dính dáng gì đến ngân hàng thì chơi 1xbet bằng tiền ảo
Mình đăng kí rồi và thấy không cần phải xác thực tài khoản bằng CMND hay gì cả, ngay cả điện thoại và email nếu k điền cũng k sao luôn.
Cậu cho mình hỏi là mình cứ để vậy rồi nạp rút có ok không? Hay là bắt buộc phải xác thực sau này, chủ yếu mình chơi bằng Skrill.

Bet365 mà còn bị đánh giá 1.6/5 thì khách quan không nhỉ. Có lẽ đây là chỗ của những người phàn nàn nên đánh giá luôn là tiêu cực.

Như trên bác nào biết bày mình với :(
Theo như mình biết thì là chưa nhé bạn, trừ những bác đã từng nạp qua thẻ ít nhất 1 lần trong quá khứ ra thì hiện tại Skrill không còn có sẵn để sử dụng cho người dùng Việt Nam.

Mình đăng kí rồi và thấy không cần phải xác thực tài khoản bằng CMND hay gì cả, ngay cả điện thoại và email nếu k điền cũng k sao luôn.
Cậu cho mình hỏi là mình cứ để vậy rồi nạp rút có ok không? Hay là bắt buộc phải xác thực sau này, chủ yếu mình chơi bằng Skrill.
Không cần xác thực nhé nếu bạn muốn rút tiền thì cài Google Authenticator để nhập Code khi rút tiền thôi.

Theo như mình biết thì là chưa nhé bạn, trừ những bác đã từng nạp qua thẻ ít nhất 1 lần trong quá khứ ra thì hiện tại Skrill không còn có sẵn để sử dụng cho người dùng Việt Nam.
chỉ còn cách gửi USD cho bet365 :D

thằng 1xbet này kèo nhiều hơn hẳn bet365
ông nào có thâm niên thì chơi thằng này kiếm tiền không khó như mấy thằng châu á

Có nạp vào 365 bằng paysafecard đc ko nhỉ?

có nguồn paysafecard thì nạp được :) , ở việt nam thì khoai lắm
bet365 là cái mỏ vàng của nhiều ông thế mà giờ khó đào quá :D

Paysafecard hạn chế Việt Nam và nhiều nước khác ở châu Á ( ngoại trừ Trung Đông) thì nếu từ Việt Nam không thể vào trang đăng nhập, vậy thì nếu có mã Paysafecard thì cũng không đăng nhập được vào để nạp, nên theo mình nghĩ là khó nếu không nói là không thể.

tennis giải us open đang vòng lockout vậy mà bet365 không gửi được tiền
buồn quá :(
có AE nào gửi thành công bằng cách nào chưa vậy
Đang đánh bên 1xbet đây thím oi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801
Latest member
kimbuntn