SCAM Cybernano - 123% sau 1 ngày

mikado1

Senior
Reactions
50
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Tôi không phải admin
Site mới ra lò: SSL...
Hosting provider OVH Hosting
Registrar NAMECHEAP, INC.
Updated 2016-12-08
Expire 2017-12-08
NS NS2.GOHOSTINGSSH.COM NS1.GOHOSTINGSSH.COM
Hy vọng sống lâu.
Tham gia tại đây: https://cybernano.biz/?ref=apple
Link no ref : https://cybernano.biz

Bằng chứng dep

Last edited:
plan nó khác ?

oánh dấu phát

oánh dấu phát
mấy hôm trước có site goldxavier gì đó , cũng add mỗi bác tank , fast 0 day , site này cũng add mỗi bác tank , mình sợ là cùng admin , nên hóng proof rút xem phải trùng admin không rồi hãng dep bác à , sáng nay lỡ dep rồi , giờ hóng xem sao , sáng mai có proof mình sẽ cập nhật tại đây :D

Site này có thể là cùng admin goldxavier, Nên các bạc lưu ý đừng có cheat nha. nguyên tắc của thằng admin này 9,7,5,3,1,0 và giờ là lúc nó tạo lại uy tín. Nên từ từ nhé các bác

Refcom Received Payment 0.8 USD from account U12435221 to account U9505978. Batch: 156670868. Memo: API Payment. Withdraw to apple from cybernano.biz

mấy hôm trước có site goldxavier gì đó , cũng add mỗi bác tank , fast 0 day , site này cũng add mỗi bác tank , mình sợ là cùng admin , nên hóng proof rút xem phải trùng admin không rồi hãng dep bác à , sáng nay lỡ dep rồi , giờ hóng xem sao , sáng mai có proof mình sẽ cập nhật tại đây :D
Mấy nay cũng ăn fascam nhiều nên cũng hơi chùn, đợi có pr rồi chiến cho chắc.

U9938458
nhatthach
kích nhầm link bác

May vl hôm qua phân vân ko dep

á đù, quá nhanh quá nguy hiểm...

hôm qua e vào topic thấy comment này của pro, onl sớm tí nữa ko thấy mà dep là lại bỏ bu rồi

Sau noel chơi lại

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom