Ask Cứu Kênh gần 100k view 1 ngày (view nước ngoài).

andros6848

Senior
Reactions
277
MR
0.019
Tình hình là e có kênh như title. Bị 1 gậy cộng đồng (còn 2 ngày nữa ra tù)
Sáng nay mở mắt ra dính gậy nữa, bây h mất quyền truy cập kênh, bác nào biết kháng cứu em với :(

Sáng nay mở mắt ra dính gậy nữa, bây h mất quyền truy cập kênh, bác nào biết kháng cứu em với :(
reup hay content thế.content nếu không vi phạm thì kháng cáo tới cùng.ăn gậy cộng đồng thế này chắc reup rồi

photo.php

kênh em nè các bác

Bác đăng nhập thì hiện thông báo gì? Mình có 1 kênh 2 gậy bản quyền cũng không đăng nhập được (kênh vẫn sống và lên view đều)

Như vậy kênh của bác là dính gậy cộng đồng, kênh chết rồi (truy cập vào kênh sẽ hiện thông báo chết kênh). Trường hợp này khó cứu lắm, bác làm reup hoạt hình thì xác định tâm lý.

Như vậy kênh của bác là dính gậy cộng đồng, kênh chết rồi (truy cập vào kênh sẽ hiện thông báo chết kênh). Trường hợp này khó cứu lắm, bác làm reup hoạt hình thì xác định tâm lý.
Ca này thì hết cứu nổi rồi
Giờ Reup 1 khi đã die là xác định 99% hok cách cứu
Thực sự là tiếc các bác ạ. Kênh đang leo Top. View tăng từng phút luôn. Mà toàn view US nữa chứ :(

100k view/ ngày đây ah , đúng là bill gate hay wooden bốc phét cũng phải tôn làm sự phụ :D:D:D:D:D

ko ko ko

Last edited:
vậy là bị bơm view bẩn cho nhanh bay kênh đây mà , do cái tội ngu bị gậy mà ko ẩn hết video cho về riêng tư hết đi còn phơi ra đó :cool::cool::cool::cool::cool:
Bạn lịch sự cái di. mình lên đây để nhờ giúp đỡ chứ ko phải để bạn chửi. ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back