Cứu acc PO không đủ info

jayng

Junior
Solutions
1
Reactions
133
MR
2.120
Chả là em tạo PO info tùm lum, có chụp ảnh lại để nhớ nhưng mất điện thoại nên mất luôn hình. Sau đó em vẫn xài bình thường, tiền về thì lại send đi. Đang xài ngon lành bình thường thì bữa em đánh pass sai mấy lần PO block mất. Họ cần sdt, ngày tháng năm sinh để recover mà em thì chả nhớ nổi. Ai cứu được trường hợp này ko ạ. Chỉ có mỗi email

có câu hỏi bảo mật mà nhỉ?

Khổ quá khổ. Cái chính là còn kẹt tiên trong đó chứ ko thì bỏ quách cho rồi

ghê!! hông có thông tin vẫn cứu được :eek::eek::eek:
Trầy trật gần 1 tháng trời. Thử mò sdt với dob thôi. Sau bao nhiu lần fail thì cúi cùng cũng ra haha. Vì tiền nên mất công ko uổng

Chả là em tạo PO info tùm lum, có chụp ảnh lại để nhớ nhưng mất điện thoại nên mất luôn hình. Sau đó em vẫn xài bình thường, tiền về thì lại send đi. Đang xài ngon lành bình thường thì bữa em đánh pass sai mấy lần PO block mất. Họ cần sdt, ngày tháng năm sinh để recover mà em thì chả nhớ nổi. Ai cứu được trường hợp này ko ạ. Chỉ có mỗi email
info tùm lum thì acc đã ver chưa bác

Những trường hợp fake mà ko tìm được người chủ thật thì bỏ qua đi. Tuy nhiên tiền vẫn trong thẻ và ra cây ATM rút được. PO Khi verri sẽ bắt cầm CMT chụp ảnh ghi ngày trên đó. Bỏ qua đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom