Journey Cutephomaique - Ai.Marketing - Thu nhập thụ động dễ dàng- Bằng chứng thanh toán và giải thích về hoạt động kinh doanh hợp pháp này

canh bạc duy nhất mà house edge lên đến 80% và gần như ko có cơ hội cho chủ thớt
17/5 mình đăng bài là thì đã hồi vốn trước đó rồi mới viết bài.
chỉ dính 1 acc bị đóng băng vô lúc sau đầu tư thêm để cân bằng nhánh của hệ thống thôi. nhưng đợt đầu tháng 10 bình thường là rút về lại luôn rồi.

theo mình nhớ nếu web sống đến cuối năm nay thì sẽ có người được 1k$ thì phải. Hình như chủ thread.
Lúc tháng 9, 10 AIM bình thường lại. mấy ông kia nói thì nói, chứ có set kèo đâu.
đọc lại lịch sử đi.

Coi tới coi lui vẫn chưa thấy nói con robot phân phối quảng cáo trên nhưng kênh nào nhỉ! Về khoản đầu tư khỏi phải bàn rồi đó!

Thời gian trôi nhanh quá, ko thấy e cute hô hào tin tưởng gì nữa, chịu thua mấy thằng nga ngố rồi à

Cuối cùng là dự án này có thật sự kiếm được tiền đến giờ hay không vậy các bác ?
Đến bh khả năng là tạch rồi =))) mình cũng từng tham gia thằng này và lời đc 50% tài khoản. Hiện tại vẫn bị lock ~400$ nhưng chắc chắn là ko đc trả. May mắn rút ra kịp thời ko tham =))))

Đến bh khả năng là tạch rồi =))) mình cũng từng tham gia thằng này và lời đc 50% tài khoản. Hiện tại vẫn bị lock ~400$ nhưng chắc chắn là ko đc trả. May mắn rút ra kịp thời ko tham =))))
B có lời đến 50% acccount là do có ref dưới theo hay chỉ chơi solo cũng đc như thế ?

Xin chào mọi người.
1 năm qua mình cày cuốc trả nợ cho mấy anh chị lỡ đầu tư theo mình cuối cũng cũng đã xong.
họ hàng mình hơi bị đông.
giờ mới có thời gian vào lại forums để cúi đầu nhận lỗi đây.

Xin chào mọi người.
1 năm qua mình cày cuốc trả nợ cho mấy anh chị lỡ đầu tư theo mình cuối cũng cũng đã xong.
họ hàng mình hơi bị đông.
giờ mới có thời gian vào lại forums để cúi đầu nhận lỗi đây.
Nếu quả thật là như vậy thì quá ok còn gì :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,543
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom