Journey Cutephomaique - Ai.Marketing - Thu nhập thụ động dễ dàng- Bằng chứng thanh toán và giải thích về hoạt động kinh doanh hợp pháp này

Tại vì nó có pay mà, chứ đâu phải ko pay.
Ko tin thì nộp thử ít đi. bây giờ nộp mới nó pay còn nhanh hơn hồi trước kia đấy.
Thả mồi câu cá to hơn đây, hóng mấy ông nào dep vô nhiều nhiều chút
Scam nhiêu đó chưa sợ còn xách dép chạy theo

Thả mồi câu cá to hơn đây, hóng mấy ông nào dep vô nhiều nhiều chút
Scam nhiêu đó chưa sợ còn xách dép chạy theo
Từ đầu tới giờ ông chẳng có lời nào tốt đẹp nên ông đừng có nói gì nữa trong topic của tôi nhé.
Chưa hết tháng 7.

.

Cái này nhiều ae chơi từ những ngày đầu ăn ngon
Đúng rồi, vì vậy mấy người vào sau nên cân nhắc rủi ro. Nhưng nếu bỏ qua cơ hội thì tiếc.
Mình cũng không khuyến khích, ai có máu liều thì chơi thôi.
Vì time hoàn vốn cũng nhanh, chỉ run 1 tháng 20 ngày, vốn về rồi đợi lấy lãi top-up lên thôi, qua được giai đoạn đó thì nằm ngủ ngon. Còn ai tham thì chịu.
Có mấy người vào giai đoạn tháng 6, 7 thì xui gặp sự cố như lần này thôi, nhưng hiện tại nó dần khắc phục hết sự cố. Nếu qua được đợt này nó càng uy tín hơn.
Còn mấy người bảo nó chuẩn bị làm quả scam lớn hơn thì cũng có thể. Nhưng hiện tại còn kiếm được tiền từ AI thì nó vẫn ngon chán.

Thuê mặt bằng kinh doanh còn thua lỗ, đi làm còn có nguy cơ bị cắt giảm, gửi tiền ngân hàng thì ngân hàng cũng có thể phá sản,... vậy nên chuyện gì cũng có 2 mặt.

Thuê mặt bằng kinh doanh còn thua lỗ, đi làm còn có nguy cơ bị cắt giảm, gửi tiền ngân hàng thì ngân hàng cũng có thể phá sản,... vậy nên chuyện gì cũng có 2 mặt.
Mấy cái này làm ăn chân chính, AI DÁM NÓI NGÂN HÀNG PHÁ SẢN? Đây làm ngân hàng bao nhiêu năm rồi ông cu
Mấy năm trước tiền lương xài dè sẻn để dành nướng vào mấy trò kiếm tiền kiểu này, mơ thu nhập thụ động, thu nhập đâu không thấy, chỉ thấy tiền mỗi tháng đội nón ra đi ngon ơ.
Kiểu kiếm tiền mà đặt niềm tin vào mấy trò may rủi này thì chỉ có 1 mặt ăn cháo thay cơm, bao nhiêu bài báo cảnh tỉnh mà không màng
Gét tận xương tủy mấy trò kiếm tiền kiểu này

Last edited:
Gét tận xương tủy mấy trò kiếm tiền kiểu này
ờ, ghét nữa đi. ghét nữa đi, tui có ưa gì ông đâu. Tại số ông xui hẻo thôi. Xê chỗ khác chơi đi ông ơi.

Nhiều người yêu 1 người là đã tìm ra tình yêu đích thực, hoặc qua 2,3 mối tình thì cũng tìm ra, còn ông chắc hơi gian truân nên vậy.. hahaha

Theo luật nhà nước thì ngân hàng không phá sản, nhưng thực tế ngân hàng nó sẽ bán lại cổ phần, hoặc sáp nhập, hoặc chuyển đổi.
Ông cần ví dụ không: Thương tín và Phương nam , phốt 1 thời. những năm 2015-16 gì đó, video người ta sếp hàng dài cầm sổ đứng trước ngân hàng đó đòi tiền, chứ không phải không có.

Last edited:
ờ, ghét nữa đi. ghét nữa đi, tui có ưa gì ông đâu. Tại số ông xui hẻo thôi. Xê chỗ khác chơi đi ông ơi.

Nhiều người yêu 1 người là đã tìm ra tình yêu đích thực, hoặc qua 2,3 mối tình thì cũng tìm ra, còn ông chắc hơi gian truân nên vậy.. hahaha

Theo luật nhà nước thì ngân hàng không phá sản, nhưng thực tế ngân hàng nó sẽ bán lại cổ phần, hoặc sáp nhập, hoặc chuyển đổi.
Ông cần ví dụ không: Thương tín và Phương nam , phốt 1 thời. những năm 2015-16 gì đó, video người ta sếp hàng dài cầm sổ đứng trước ngân hàng đó đòi tiền, chứ không phải không có.
Cái này gọi là ngu mà không chịu học hỏi. Phá sản và sáp nhập là 2 khái niệm khác nhau. Ông nói ngày càng mâu thuẫn, đã có luật phá sản rồi nhen ông nhưng mà ngân hàng việt nam có lẽ không bao giờ phá sản đâu.

Thời khủng hoảng kinh tế năm 2008 cũng có mấy bank của Mỹ bị phá sản, dân chúng bị mất tiền. Còn bank VN thì chưa thấy dân gửi vào bị mất tiền bao giờ, trừ khi ... Chuyện gì cũng có thể xảy ra mà :popo_go:

cái này scam rồi mà, bà chị mình bị bạn bè dụ vào, may mà mình cảnh báo suốt nên không mất nhiều.
chưa scam bạn ơi. bạn kêu scam thì đã chấp nhận mất hết, người ta mua 50-60% lại kìa, bán được đồng nào hay đồng đó.
scam mà ai cũng giữ khư khư.

Mình ko nghe theo thằng leader nào hết, mình chỉ cập nhật thông tin chính từ telegram AI, nó gửi link thông báo trong email lần đầu bạn đăng ký ý.
Bạn có thể theo dõi tất cả hành trình của AI từ lúc mới bắt đầu cho tới hiện tại, những sự cố đã từng xảy ra bằng cách lướt lại xem lịch sử trong đó. Mình có đầu tư, mình có theo dõi, và mình thấy những gì họ cam kết thì đều được giải quyết theo từng bước một, mỗi khi thực hiện xong từng bước, họ sẽ thông báo.
Khi lướt lại xem, bạn sẽ thấy có nhiều giai đoạn bị sự cố, cứ mỗi lần bị là bị réo tên scam, nhưng họ đều giải quyết ok. nên trong đợt này mình vẫn tin nó sẽ lại bình thường.

Last edited:
Cái này gọi là ngu mà không chịu học hỏi. Phá sản và sáp nhập là 2 khái niệm khác nhau. Ông nói ngày càng mâu thuẫn, đã có luật phá sản rồi nhen ông nhưng mà ngân hàng việt nam có lẽ không bao giờ phá sản đâu.
suốt ngày chửi người khác ngu hoài. tui thấy tui ở mức medium.
ông thông minh thì ra chỗ khác đi. cứ lâu lâu nhảy vào tỏ vẻ gì ở đây. Bị tui nói câu nào là tức câu đó nên chửi tui à. hahaa

Đàn ông gì thù dai, nhỏ nhen, cục xúc, nói không lại thì chửi. Gặp tui mà em ông, ngày tui quýnh ba bữa cho bớt cục xúc.

Last edited:
Đúng. Mình xác nhận. Nhưng nhắc nhẹ bác, bác cũng có cái ngu của mình khi vào đây tranh luận với bà này. Nói 1,2 comment rồi thôi, bác nghĩ sao bât người ta thừa nhận sai trước mặt bàn dân thiên hạ, bả ngu thì bả mới đi thừa nhận lúc này đó, bả chỉ mờ mắt vì cái lợi nhuận của người được lợi nhuận và tiền ref của dự án này. Tốt nhất các bạn không nên tranh luận đúng sai ở cái topic này, phí time và củng cố thêm view cho topic này.

Mình ko ghét chủ topic, chỉ nói sự thật rõ ràng trắng đen. Cứ để cái gì sập thì sẽ sập. Khỏi cãi nhau vì cái sự việc ai cũng thấy, nhưng ko ai có thể chứng minh ngay hiện giờ được. Cứ thong thả đi mọi người.

Chúc chủ topic có sức khỏe để thay đổi con đường khác tốt hơn.

Đúng. Mình xác nhận. Nhưng nhắc nhẹ bác, bác cũng có cái ngu của mình khi vào đây tranh luận với bà này. Nói 1,2 comment rồi thôi, bác nghĩ sao bât người ta thừa nhận sai trước mặt bàn dân thiên hạ, bả ngu thì bả mới đi thừa nhận lúc này đó, bả chỉ mờ mắt vì cái lợi nhuận của người được lợi nhuận và tiền ref của dự án này. Tốt nhất các bạn không nên tranh luận đúng sai ở cái topic này, phí time và củng cố thêm view cho topic này.

Mình ko ghét chủ topic, chỉ nói sự thật rõ ràng trắng đen. Cứ để cái gì sập thì sẽ sập. Khỏi cãi nhau vì cái sự việc ai cũng thấy, nhưng ko ai có thể chứng minh ngay hiện giờ được. Cứ thong thả đi mọi người.

Chúc chủ topic có sức khỏe để thay đổi con đường khác tốt hơn.
Tôi đã sai, sai từ giây phút từ giây phút đầu tranh luận cùng bạn. Tôi đáng lẽ phải nhận ra điều này sớm hơn. Cảm ơn bạn vì đã dành thời gian chỉ những sai lầm trong luận điểm của tôi. Bạn hoàn hoàn chính xác..... khi gọi chính xác tui là bà, còn ông kia suốt ngày gọi tui ông cu =))))

Lâu lâu tôi cập nhật hoạt động nó cũng lên view thôi, đâu cần mấy người đâu, ai mượn đâu. Làm xấu topic của tôi thôi chứ được gì.

Đã bảo cái gì cũng có thể sập mà, tui đâu có nói không đâu, tui chỉ bảo nó chưa sập thôi mà. Còn bạn đâu có nằm gầm giường nhà tui đâu mà biết, tôi là leader tuyển ref bất chấp hay là đưa ra lời khuyên chân thành cho nhóm của tôi.
Tui bảo cứ chờ đi, time sẽ có câu trả lời mà. sập thì tui sẽ thông báo chứ tui có im đâu. Còn ông nào cảnh báo thì nói 1, 2 cmt thôi, ai đâu bu bám cứ nhảy vào nói hoài, bị kêu im mà cứ chem chẻm cãi tay đôi hoài chi.
Bạn cũng yên tâm, tui nhiều job lắm chứ ko phải 1 cái này đâu. khéo lo.

Last edited:
Đúng là AI có trả thật, nhưng là trả và chạy những khoản nạp mới. Còn khoản cũ mấy chục triệu USD và hàng tỷ USD của anh em đầu tư thì chưa trả.
Nghe đâu phong phanh là giang hồ mạng nói nó sẽ trả 22,5% số tiền nạp mới vào khoản đền bù (hiểu nôm na là nếu trước bạn nạp 1000 USD bị lỗ đang treo, thì nay nếu bạn nạp thêm 1000 nữa thì 225 USD sẽ rút được tính vào khoản cũ. Có nghĩa là để lấy hết 1000 USD bị lỗ cũ đang treo thì bạn cần phải nạp vô khoảng 4500 USD nữa. 4500 USD này cũng sẽ chạy và rút hết được trong khoảng hơn 4 tháng + lãi suất 30%)
Giang hồ mạng đồn thế còn chưa kiểm chứng. Bởi vì thực chất cái khoản 22.5% đến giờ vẫn chưa có ai được cả.

Đối với ai không nạp thêm mới, thì không có lịch hẹn bao giờ nó trả cả, và cứ ngồi đợi tiền treo về ví. (cái này còn hơn cả giãn cách xã hội vì Covid, vì giãn cách dù sao còn có lịch gia hạn thêm 15, 30 ngày)

=======================
Nhưng vấn đề là liệu cái khoản nạp thêm 4500USD đó bao giờ nó lại SCAM cho cú thứ 2 nữa thì không ai biết.
Và liệu có mất cả trì lẫn chài (mất 1000 thì không muốn lại muốn mất 4500) không thì vẫn còn là ẩn số.
:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Last edited:
Tất nhiên là tiền cũ thằng admin ko đời nào nó trả rồi, khi 1 hyip dòng tiền có vấn đề thì thằng admin chỉ có nước scam, chứ nó mà trả thì nó vác tiền túi nhà nó ra mà trả, mấy thằng chơi chạy cmn hết. Mấy cái thằng cứ hi vọng nó trả thì 1 là ngu, 2 là ngu đến mất não cmnr, 5 lần bảy lượt nó lươn lẹo mà vẫn tin thì ko còn gì có thể thông não
Các forum nay làm ăn chán thật, hyip đã scam mà ko đổi status, mấy thằng tuyển ref thì bất chấp tất cả vẫn def cho bọn scam

Tất nhiên là tiền cũ thằng admin ko đời nào nó trả rồi, khi 1 hyip dòng tiền có vấn đề thì thằng admin chỉ có nước scam, chứ nó mà trả thì nó vác tiền túi nhà nó ra mà trả, mấy thằng chơi chạy cmn hết. Mấy cái thằng cứ hi vọng nó trả thì 1 là ngu, 2 là ngu đến mất não cmnr, 5 lần bảy lượt nó lươn lẹo mà vẫn tin thì ko còn gì có thể thông não
Các forum nay làm ăn chán thật, hyip đã scam mà ko đổi status, mấy thằng tuyển ref thì bất chấp tất cả vẫn def cho bọn scam
mấy thằng tự cho là thông minh hùa nhau chửi 1 đứa ngu.
Admin họ biết đánh giá, nghe từ 2 phía. Chứ đâu có cực đoan, suốt ngày ngu ngu =)), mà chẳng biết ai ngu

Đúng là AI có trả thật, nhưng là trả và chạy những khoản nạp mới. Còn khoản cũ mấy chục triệu USD và hàng tỷ USD của anh em đầu tư thì chưa trả.
Nghe đâu phong phanh là giang hồ mạng nói nó sẽ trả 22,5% số tiền nạp mới vào khoản đền bù (hiểu nôm na là nếu trước bạn nạp 1000 USD bị lỗ đang treo, thì nay nếu bạn nạp thêm 1000 nữa thì 225 USD sẽ rút được tính vào khoản cũ. Có nghĩa là để lấy hết 1000 USD bị lỗ cũ đang treo thì bạn cần phải nạp vô khoảng 4500 USD nữa. 4500 USD này cũng sẽ chạy và rút hết được trong khoảng hơn 4 tháng + lãi suất 30%)
Giang hồ mạng đồn thế còn chưa kiểm chứng. Bởi vì thực chất cái khoản 22.5% đến giờ vẫn chưa có ai được cả.

Đối với ai không nạp thêm mới, thì không có lịch hẹn bao giờ nó trả cả, và cứ ngồi đợi tiền treo về ví. (cái này còn hơn cả giãn cách xã hội vì Covid, vì giãn cách dù sao còn có lịch gia hạn thêm 15, 30 ngày)

=======================
Nhưng vấn đề là liệu cái khoản nạp thêm 4500USD đó bao giờ nó lại SCAM cho cú thứ 2 nữa thì không ai biết.
Và liệu có mất cả trì lẫn chài (mất 1000 thì không muốn lại muốn mất 4500) không thì vẫn còn là ẩn số.
:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

30 chưa phải là tết. chuyện đâu còn có đó. Phân tích cho lắm, trong khi ko tham gia.
Đã bảo khi nào sập tui sẽ la lên cho nghe. Tui cập nhật thực tế mà. Cứ ngày nào tui còn post là web vẫn còn, vậy thôi, nói chi nhiều rồi cay cú.

31/08/21: AI "sập" rồi nha quý dị.
Mình chỉ để đây làm kỷ niệm tưởng nhớ những con số thôi. hihi. chứ tiền trong này "không rút ra được đâu"
vài hôm mình lại cập nhật tiếp.
Mấy bạn đừng chửi mình ngu nữa, chửi gì chửi mình cũng đã lỡ bỏ tiền vào trong này rồi. Tiền của mình mình sót lắm, nhưng cũng không sao cả, ref ở dưới mình nhiều lắm, mình lấy hoa hồng bù lỗ hết rồi, vẫn còn dư ra ít. hihi
Stt vầy vừa lòng các vị chưa. 3 ông thần chửi.

31/08/21: AI "sập" rồi nha quý dị.
Mình chỉ để đây làm kỷ niệm tưởng nhớ những con số thôi. hihi. chứ tiền trong này "không rút ra được đâu"
vài hôm mình lại cập nhật tiếp.
Mấy bạn đừng chửi mình ngu nữa, chửi gì chửi mình cũng đã lỡ bỏ tiền vào trong này rồi. Tiền của mình mình sót lắm, nhưng cũng không sao cả, ref ở dưới mình nhiều lắm, mình lấy hoa hồng bù lỗ hết rồi, vẫn còn dư ra ít. hihi
Stt vầy vừa lòng các vị chưa. 3 ông thần chửi.

View attachment 182504
Ngu ăn chửi ko biết đường tìm hiểu cho khôn ra, bản chất hyip ra làm sao, tiền hyip hoạt động như nào, thằng nào là thằng chiến thắng trong hyip. Từ xưa đến nay thằng đầu tư hyip chả thằng nào tồn tại, ăn non vài site thì cũng đến lúc gặp thằng admin fast scam nó luộc sạch. Trong hyip còn có thằng monitor, thằng host, thằng bán scrip, thằng design là kiếm ăn, thằng admin còn có khi được khi mất
Lại nói về cái site ai này, làm quái gì có ai, mấy thằng nga ngố nó làm cái kịch bản vs vài dòng code ghẻ thôi chứ ai gì, thế mà cũng dụ dc cả triệu thằng ngu lao vào tin như thật, nể mấy a ngố

Ngu ăn chửi ko biết đường tìm hiểu cho khôn ra, bản chất hyip ra làm sao, tiền hyip hoạt động như nào, thằng nào là thằng chiến thắng trong hyip. Từ xưa đến nay thằng đầu tư hyip chả thằng nào tồn tại, ăn non vài site thì cũng đến lúc gặp thằng admin fast scam nó luộc sạch. Trong hyip còn có thằng monitor, thằng host, thằng bán scrip, thằng design là kiếm ăn, thằng admin còn có khi được khi mất
Lại nói về cái site ai này, làm quái gì có ai, mấy thằng nga ngố nó làm cái kịch bản vs vài dòng code ghẻ thôi chứ ai gì, thế mà cũng dụ dc cả triệu thằng ngu lao vào tin như thật, nể mấy a ngố
ừ, mấy thằng Nga ngố hay thiệt, mấy thằng VN, Mỹ, Nhật, ấn độ,... ngu thiệt, biết lừa mà cứ để bị lừa. Ngu không có từ nào để diễn tả luôn. Ngu rớt não luôn. Mình ngu tiếp đây, để có cái cho mấy bạn chửi cho vui mồm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom