Journey Cutephomaique - Ai.Marketing - Thu nhập thụ động dễ dàng- Bằng chứng thanh toán và giải thích về hoạt động kinh doanh hợp pháp này

Hôm nào hết dịch, solo cafe hay chửi lộn cái coi. Không biết mấy bạn là nam nữ , lớn nhỏ thế nào, chứ vào là thấy cãi nhau, tranh luận, đông zui thiệt. Ông nào không kiềm chế được gặp bên ngoài chắc quánh nhau rồi. hahaa =)))

=)))))))))) fen ăn học ở trường nào thế =))) yên tâm là họ nhà tôi có chơi đủ cả =)) anh em nào cũng ăn vốn x2 x3 rồi fen =))))))))) fen comment làm tôi muốn cười ỉa á =)) không góp ý được gì hay ho thì thôi nên tắt văn thôi fen ạ =)))))))
tôi có bạn bè như fen chắc tôi block mẹ luôn =))) fen cũng không có phúc được làm ref của tôi trong dự án này và những dự án sau đâu =))) fen yên tâm =)))
à và tôi cũng méo thân với fen =)) fen nên đi thi thách thức danh hài , vì fen làm tôi cười còn hơn Lê Dương Bảo Lâm diễn hài =))))))))))))
chắc fen chưa bao giờ đi đầu tư rồi =)) và không hiểu bản chất của việc đi đầu tư rồi =)))
Chào thân ái và méo thân =)
Thân *** gì cái loại ông. Thả link ref vào post người ta thì hay rồi. Đọc từ đầu đến cuối vẫn là bản thân và cái dự án thật cao siêu. Tự ái quần què gì ở đây? Tôi thả ở đây cơ hội làm giàu , tin hay không tùy các bạn chứ cả họ nhà tôi x2,x3 cả rồi =))
Thôi lại có khách book rồi. Chạy kiếm dĩa cơm chiều =))

=)) dự án nào live 2 năm paid đều trong 24h hàng ngày vậy fen ? cho mình xin 1 cái tên giống cái =)))
má nói mấy fen ngu thì tự ái thật á, chắc nói lúc trước PTU kiếm 500$/day chắc mấy fen cũng bảo lừa đảo quá .
Đọc comment trên và làm ơn đi học quản lí vốn và rủi ro khi đầu tư =))))))))) trước khi đi tư vấn cho người khác .
À, bạn tự lên google đi. Nó có mất phí đâu. Mấy site Nga ngố dài hạn nó đầy ra mà :( Trước khi học quản lí vốn thì học cách quản lí cảm xúc đi nhé :( Chứ chat mà dùng nhiều =)))) như kia gõ cũng mỏi tay phết. Thôi chơi được thì ấm vào thân thôi b ạ. Thân ái và chào quyết thắng nhé :popo_surrender:

Thân *** gì cái loại ông. Thả link ref vào post người ta thì hay rồi. Đọc từ đầu đến cuối vẫn là bản thân và cái dự án thật cao siêu. Tự ái quần què gì ở đây? Tôi thả ở đây cơ hội làm giàu , tin hay không tùy các bạn chứ cả họ nhà tôi x2,x3 cả rồi =))
Thôi lại có khách book rồi. Chạy kiếm dĩa cơm chiều =))
=)))))) thôi thôi, đã ngu rồi còn thích thể hiện độ ngu của mình ra =)))))))) ra kiếm giùm cái dự án đầu tư không rủi ro =)) nếu có thì shark nào cũng đập 1000 tỷ vào hết rồi =))))) cố tỏ ra thông minh ở đây làm gì vậy fen ? =))))))))) thả link ref ? nói cho bạn biết độ ngu của mình, bạn có ref mình cũng méo nhận =)) nhận tiền từ bạn bẩn cả tay bẩn cả chất xám của mình =))) cơ bản là thread này sai box rồi, không nỡ report chủ thớt nên comment chỉnh đốn chút độ thông minh của các fen thôi =))))))) cuoiia

À, bạn tự lên google đi. Nó có mất phí đâu. Mấy site Nga ngố dài hạn nó đầy ra mà :( Trước khi học quản lí vốn thì học cách quản lí cảm xúc đi nhé :( Chứ chat mà dùng nhiều =)))) như kia gõ cũng mỏi tay phết. Thôi chơi được thì ấm vào thân thôi b ạ. Thân ái và chào quyết thắng nhé :popo_surrender:
=))))))))) thôi thôi, site Nga ngố dài hạn đầy ra, paid đầy đủ, sao k dep tiền vào ăn đi ? lại thể hiện cái độ ngu của mình ra nữa rồi =)))))))))) chat nhiều "=))" không có nghĩa là không kiềmđược cảm xúc =)) chả qua mấy fen diễn hài giỏi quá, mình k nhịnđược cười thôi fen =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
=))))))) má mấy fen làm mình hiểu lí do sao cái forum dần nát rồi =))))))) méo đóng góp được clg toàn phá =)) ở ngoài chắc cũng thế =)))
Google giỏi thế sao k bưng mấy site đó lên forum quảng bá đi con zời =))) cuoiia =)))))))))))))))))))))))))))))

=)))))) thôi thôi, đã ngu rồi còn thích thể hiện độ ngu của mình ra =)))))))) ra kiếm giùm cái dự án đầu tư không rủi ro =)) nếu có thì shark nào cũng đập 1000 tỷ vào hết rồi =))))) cố tỏ ra thông minh ở đây làm gì vậy fen ? =))))))))) thả link ref ? nói cho bạn biết độ ngu của mình, bạn có ref mình cũng méo nhận =)) nhận tiền từ bạn bẩn cả tay bẩn cả chất xám của mình =))) cơ bản là thread này sai box rồi, không nỡ report chủ thớt nên comment chỉnh đốn chút độ thông minh của các fen thôi =))))))) cuoiia

=))))))))) thôi thôi, site Nga ngố dài hạn đầy ra, paid đầy đủ, sao k dep tiền vào ăn đi ? lại thể hiện cái độ ngu của mình ra nữa rồi =)))))))))) chat nhiều "=))" không có nghĩa là không kiềmđược cảm xúc =)) chả qua mấy fen diễn hài giỏi quá, mình k nhịnđược cười thôi fen =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
=))))))) má mấy fen làm mình hiểu lí do sao cái forum dần nát rồi =))))))) méo đóng góp được clg toàn phá =)) ở ngoài chắc cũng thế =)))
Google giỏi thế sao k bưng mấy site đó lên forum quảng bá đi con zời =))) cuoiia =)))))))))))))))))))))))))))))
Có sẵn trên 4rum rồi quảng bá làm gì nữa :( Giờ search chắc ra cả rổ :( Thôi cố gắng lên. Tuyển thêm được ref nào hay ref í. Vậy nhé. Cố dứt ra rồi mà k được :((

Có sẵn trên 4rum rồi quảng bá làm gì nữa :( Giờ search chắc ra cả rổ :( Thôi cố gắng lên. Tuyển thêm được ref nào hay ref í. Vậy nhé. Cố dứt ra rồi mà k được :((
ù uôi =)) giỏi thế nhờ =)) biết hay thế sao k dep vào ăn tiền đi bro ? =))))))))
cuoiia mấy fen =))) chắc lúc crypto mới ra cũng bảo bitcoin lừa đảo =)) giờ vô crypto chắc cũng vô mua doge coin =))))))))))))))) mình chỉ thấy tội nghiệp mấy fen thật sự =))) đầu óc như thế thì làm ăn gì được =))

ù uôi =)) giỏi thế nhờ =)) biết hay thế sao k dep vào ăn tiền đi bro ? =))))))))
cuoiia mấy fen =))) chắc lúc crypto mới ra cũng bảo bitcoin lừa đảo =)) giờ vô crypto chắc cũng vô mua doge coin =))))))))))))))) mình chỉ thấy tội nghiệp mấy fen thật sự =))) đầu óc như thế thì làm ăn gì được =))
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

@smilepro @3M172 Thôi 2 bác ơi họ ở trong có cái nhìn khác mình có nói thế nào cũng thế à. Để họ đi tiếp tục kéo người vào để vỗ béo thằng khác đi ????

Cập nhật ngày 09/06/21
Ai nói gì nói, khi nào nó scam e sẽ thông báo trên này để m.n né.
Chứ hiện tại thì vẫn ngon

Ngày 10/06
Số dư quảng cáo đã chuyển vào ngân sách quảng cáo.
hôm nay tổng tiền có thể rút 42.49$, để dành về thêm đến 15/6, ngày cuối khuyến mãi em sẽ tái đầu tư luôn

Attachments

76.2 KB · Views: 60
quần quật đổ mồ hôi háng cả tháng, không bằng 1 phần 30 tháng của em :popo_cry: :popo_cry: :popo_cry:
anh nhận trợ cấp xã hội 266.667 /tháng à.
Vì 1k$sau 3 tháng mới lời được 1k$. Tính ra mỗi tháng là 8tr
anh 1/30 là 8tr/30 là 266.667 vnđ
Thơ văn lên tầm vũ trụ luôn =)

phải cưng à!! ? ? ?, trừ hết chi phí chi tiêu góp sách hút sách ... dư cỡ đó o_Oo_Oo_O

phải chi, được thêm trợ cấp xã hội như cưng nói củng đỡ :oops::oops::oops:

đọc nghe suông tai vậy thôi, chứ có thơ thẩn gì đâu ... cưng cứ thể hiện trí khôn!? ???

p/s: tạo tương tác, nhầm phụ up topic

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700
Latest member
vuduy779
Back
Top Bottom