Journey Cutephomaique - Ai.Marketing - Thu nhập thụ động dễ dàng- Bằng chứng thanh toán và giải thích về hoạt động kinh doanh hợp pháp này

Cutephomaique

Junior
Reactions
64
MR
0.221
đúng là ai cũng có cái hay của người đó. Đừng đánh giá người ta chỉ qua việc người ta đầu tư cái gì hay làm cái gì.
Cái hay của chủ tus là:
Vào tiền trong thời gian rất sớm. Có thể gọi là Pioneer ( Tiên phong ). Điều này có nhiều điểm lợi nhé:
1. Lúc đó dự án nạp rút rất ổn, ref theo nhiều và có thể coi là một dự án HYIP đang trong quá trình hoạt động rất bình thường( tức là daily payment không xảy ra vấn đề gì ha). Ref cũng hưởng lợi.
2. Chưa có tiếng tăm thì chưa có tiền vào nhiều, lúc này đầu tư dep vào okila. Không sợ gì hết
Nhưng đối với trường hợp này, vì site AI.MARKETING đã chạy rất lâu ( Chưa xác định scam hay không ) nên ta chưa thể xác minh được và chưa nói gì được.
3. Proof RẤT NHIỀU, nhiều người cảm thấy ổn họ chắc chắn sẽ theo. thậm chí theo mạnh
Nhưng theo mình là scam:
1. Thấy chủ tus chưa xác nhận kèo 1k$ của ai đó. Ồ, nếu chủ tus tham gia thì người đó đã ăn kèo của chủ tus rồi và chủ tus mất 1k$
Nguyên do đây : View attachment 191184
Chủ bài review này tên là " Jay Patel " đã nói rằng tạm ko thể rút tiền đến tháng 2 năm sau. Như vậy là 4 tháng rồi nha. ( 10/21 -> 12/21 -> 02/22 )
2. Lí do vẫn chấp nhận nạp tiền là vì muốn lụm những đồng cuối cùng của nhà đầu tư. Mình nói đúng hay không thì cứ xét theo kinh nghiệm của anh chị đi trước để trả lời
3. Không thể nào phủ định rằng nó không phải là ponzi. Các dự án ponzi kết cục sau cùng là gì ai cũng biết!

Sau cùng chỉ là ý kiến cá nhân dựa trên kinh nghiệm của mình và các anh chị đi trước. Xin lỗi vì đã đập chén cơm của chủ tus nhưng những gì muốn nói mình phải nói
Cảm ơn góp ý của bạn.
Hôm nay 16/12 bên INB đã bắt đầu hoạt động lại, nên việc bên AIM sẽ sớm bình thường trở lại trong time sớm thôi.
Tiền rút bị kẹt sau ngày 26/10, đã được trả lại tài khoản AIM. nếu như bạn có đầu tư AIM, và theo dõi kênh thông tin chính thức thì sẽ thấy các bước nó đưa ra đang giải quyết được 70% rồi. sẽ nhanh lại bình thường lại thôi.

Từ sự cố tháng 7 xảy ra (bị đưa vào danh sách đen), mình đã ngưng hoạt động tuyển ref. và chỉ duy trì hướng dẫn cho các ref hiện có của mình. có đưa ra đền bù bằng cách mua lại tài khoản bằng số tiền đã nạp, và trả lãi theo lãi suất ngân hàng cho F của mình, nếu các bạn đó thấy nản. (Và F mình là dân đầu tư, chứ ko phải kiểu thua là la làng, chửi bới, và 100% các anh chị chơi tới bến chứ sợ gì)

Từ cuối tháng 9 và đầu tháng 10, khi AIM hoạt động lại, thì vẫn khuyến cáo f rút vốn, và tái nạp ít. không đầu tư thêm.

Sau 26/10 (lỗi modun thanh toán: mình rút tiền cũng bị kẹt lệnh. và nạp rút ngưng từ đó. (hôm nay vào kiểm tra đã được back lại)
Vẫn gắn cảnh báo ko nạp rút trong nhóm, tái xoay vòng thôi.

trong time từ tháng tháng 11, đã linh hoạt chuyển đội tham gia các kèo IDO, và tham gia chuyển sang trade coin rồi nhé =). (đang âm nặng do btc sập, nhưng vẫn còn chưa vốn dca nên ae đa số đều bình tâm vượt bão)
Gần đây nhất là win lớn con HTD giá IDO 0.06$, giá sau khi lauchpad là 7$, hiện tại hồi về 1$ vẫn có lời.

Cảm ơn, các bạn đã đọc đến đây,
Lời khuyên: Không đầu tư AIM trong lúc này.
Nào ổn định lại rồi tính tiếp.

Cutephomaique

Junior
Reactions
64
MR
0.221
canh bạc duy nhất mà house edge lên đến 80% và gần như ko có cơ hội cho chủ thớt
17/5 mình đăng bài là thì đã hồi vốn trước đó rồi mới viết bài.
chỉ dính 1 acc bị đóng băng vô lúc sau đầu tư thêm để cân bằng nhánh của hệ thống thôi. nhưng đợt đầu tháng 10 bình thường là rút về lại luôn rồi.

Cutephomaique

Junior
Reactions
64
MR
0.221
theo mình nhớ nếu web sống đến cuối năm nay thì sẽ có người được 1k$ thì phải. Hình như chủ thread.
Lúc tháng 9, 10 AIM bình thường lại. mấy ông kia nói thì nói, chứ có set kèo đâu.
đọc lại lịch sử đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
377,085
145,320
Latest member
dienmaynghiaphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week